ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Nova, male gamedog, working the springpole!
  • โนว่า เพศผู้ อายุ 1 ปี 2 เดือน สายใช้งาน สายเลือด Chinaman/Eli/Alligator น้ำหนัก 26kg ลูก Garner's Haystack x Garner's Miss Simba II

image

ไฟล์แนบ
    Nova and I after training.gif 279K
  • ใช่ที่ ดำๆ2ตัวเล่นสปริงโพล ตอนเด็กๆ รึป่าวครับ พี่ น็อป
  • สุดๆครับน่าจะจับมาลากกับเค้าด้วยคงมันไม่น้อย
  • แบบนี้เลยครับที่ชอบ... :063: :021: :039:
  • พันเชือกขึ้นไปอีกรอบคงจะมันส์ก­ว่านี้ แต่ที่สงสัยคือทำไมต้องให้เล่นใ­นแอ่งน้ำด้วย
  • @neungburapa - ใช่ครับ
    @p'moo dogfunpark - บางทีก็ให้เล่นตัวลอยนะครับ แต่ว่าเน้นให้เล่นแบบนี้มากกว่า ได้ทั้งปาก ขาหลัง ลำตัว เล่นในแอ่งน้ำไม่ใช่อะไรครับ แค่ฝนตกหนักแล้วน้ำมังค้างครับ
  • มันโตแล้วหล่อเลยครับ
  • :033: ลิ้นมันใหญ่ไปนะ น่ารำคาณ 55555
  • ตัวต่อไปทีจะเลี้ยงก็จะรอ Double Haystack นั่นแหละ