ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามคุณ lamphun และผู้รู้ครับ
  • ของผมมั่นใจเกินร้อยลูก big c @ lm แน่นอนใครมีชุดนี้แสดงตัวด้วยครับก็ไม่อยากออกมาให้ความเห็นหรอกนะแต่มีกับเขาด้วย1ตัวแต่ว่าเขาจะผสมกันไดัแล้วหรือพ่อพันธุ์ไม่ใช่1.5หรือครับนี่เพิ่งจะครบ1ปีเองimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6854.jpg+1.jpg 134K
  • จั๋บใจ๋แฮ้ง บะจั๋บใจ๋ก๋า จั๋บใจ๋ครูบา บะจั๋บใจ๋พระน้อย555
    อย่าเอาหมาสายเลือดสุดยอดเมืองไทยมาผสมหมาบ้านนอกขอกผมเลยครับ จขกท
    รึงัยหมาสายพวกท่านเริ่มตั๋นละก๋า ไม่เป๋นหยั๋ง อินบรีดเข้าไปหื้อได๋ง่..แต้ๆ
  • แปลด้วย มีคนไม่เข้าใจ 555 :-D
  • ดูใจแร้ง ไม่ดูใจกา จับใจพระอาจาร แต่ไม่จับใจเณร คับ
  • ถูกใจแร้งไม่ถูกใจกา ถูกใจพระอาจารย์ไม่ถูกใจพระน้อย(เณร) :-j
  • ต้องให้อาจารย์เฉลียวออกโรงแปลให้เลย ^^
    อ้ายสมพงษ์ จัดภาษากลางผ่องกาอ้าย ^^
  • ป๋าอันนี้แปลออกใหม..ซิบปี๋อาบน้ำบ่หนาว ซาวปี๋แอ่วสาวบ่ก่าย :013:
  • สิบขวบอาบน้ำไม่หนาว ยี่สิยปีจีบสาวไม่เบื่อ 555

• ไม่ใช่ครับพี่มาร์ค ในสำนวนนี้ คำว่าแิ่อ่วสาวบ่าก่าย หมายถึง เอาสาวได้ตลอดฮับ ฮ่าๆๆๆ
  • เป็นกำลังใจ๋หื้อ เน่อคับอ้าย สมพงษ์ สู้ๆ ครับอ้าย ไข๋ว่าจะใด ต๋ายจ้าง
  • ป๋า...ถูกครึ่งเดียว ครึ่งหลังผิด???????? :005:
  • 5555น้องสาวหมู่เฮากะโดนเห้อ ก้ายหมู่นิสัย ตุ้ดดดดดดดเก็บกด
  • หมาดีไม่ดีอยู่ทีเจ้าของมากกว่าสายเลือด ผมชอบคำนี้มากๆ :063: มีกำลังใจอีกแระ
  • หมาพิตบูลทั่วๆไป ไปอยุ่กับคนที่เข้าใจ มันก็เป็นเทพได้
    แต่หมาดีๆ ไปอยุ่กับคนที่ไม่เข้าใจ ก็ฉายแสงไม่ออกเหมือนกัน

อยากให้ดู ฮีโร่ บูลลี่เลือดร้อยเกษตรแฟร์ มันคือ เบสอินโชว์ สองสนามซ้อนครับ
  • หมาคือหมา มันไม่รู้หลอกครับว่าใครทำให้มันเกิดมา แต่มันรู้ว่าคนเลี้ยงดูมันหนะทำไรกะมัน
    หมาสายทพวกมันไม่ต่ำกว่าร้อยแน่ แต่พวกท่านดันปิดกันตัวเองไปกะคนบรีด (ตอนขายอะไรก็ดีไปหมด)
    pitbull zone แห่งนี้ ไม่เคยปิดกั้น ที่ท่านซื้อ ส่วนหนึ่งมาจากเว็บนี้แน่นอน กลัวไรหมาไม่เกี่ยว คิดให้ดี แล้วท่านจะมีความสุขในการเลี้ยงพิต..จุ๊บๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    300418.jpg 138K
  • ผมรู้จักพวกท่านรึ หรือท่านรู้จักมักจี่กะผม ทำไมต้องเป็นไปตามขี้ฟันคนบางคน???????
  • คิดถึงบิ๊กซีนะคะ แองจี้คนที่เข้าไปขอจับ แล้วก็ถ่ายรูปกะบิ๊กซีค่ะ ^^
  • จ้าคนที่บนเหม็น น้ำมันมวยนะหรือครับ ไปเทียวอิสานซิครับ
  • ไม่เหม็นน๊า แค่ไม่คุ้นกลิ่นค่ะ ฮ่าๆ
  • ว่างๆคุณน้องเอาคลิบ นกแสนรู้ มาอวดเพื่อน อีกซิครับ ที่บ้านมีเพิ่มหลายตัวแต่ไม่เก่งเท่าของคุณน้อง55
  • อ้าวๆๆๆ เลี้ยงนกอะไรบ้างคะ เอารูปมาอวดกันบ้างเลยค่ะ ตอนนี้ปีโป้ กำลังหัดร้องเพลงพี่เบิร์ดค่ะ ร้องมั่วมาก "เลิฟวิ่ง ทู่มัด ทู่มัด โซมัด เวรี่น๊าวววว" :028:
  • อยากได้เก่งๆเหมือนปีโป้ หาให้หน่อยซิ ไม้รู้ของพีโต ยุดยาพูดได้รึยังอิอิ
  • เริ่มเห็นอะไรแปลกๆละว่าเพื่อนสนิทมิตรสหาย หายหน้าหายตาไม่มาช่วยนั่งยันนอนยันความบริสุทธิ์ในกระทู้นี้ จะมีก้แต่ลูกค้าที่ซื้อไปเพราะไม่อยากได้พ่อผิดตัว เพื่อนสนิทๆสงสัยจะรู้อะไรดีๆมาแต่กลัวคำสาบานเลยนั่งดูเอาซะอย่างเดียว
  • ไม่ต้องช่วยหลอกครับคุณผี ไปสนใจหมาสายเลือดสุดยอดของพวกท่านเถอะ
  • imageimage
    คุยมาก เหม็นขี้ฟัน ทำกันให้เห็น
    ไฟล์แนบ
    322068.jpg 178K
    322071.jpg 249K