ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ เก่งสลกบาต
  • ลูกสุนัขจะได้ขวบแล้วยังไม่ได้ใบเลยครับ
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    _MG_4451.JPG 85K
    _MG_4468.JPG 92K
    _MG_4487.JPG 94K
  • สวยค่ะ หนูตันหยง นครสวรรค์
  • ผมก็ยังไม่ได้เลยนะรอนานมากแล้วครับ
  • ก่อนขาย รับปากได้ทุกอย่าง ขายได้แล้วผิดคำพูดแถมติดต่อไม่ได้ คนแบบนี้สมควรโดนประนามครับ
  • ตอนแรกเค้าบอกมีใบจากสมาคมสุนัขไทย ต่อมาบอกทำใบเพ็ดแม่หมาหายขึ้นทะเบียนไม่ได้ ต่อมาก็บอกจะทำใบABCให้แทน และก็ต่อมาเรื่อยๆจนถึงปัจจุบันยังไม่ได้อะไรเลยซักอย่างครับ