ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เห็นน่ะเฮียเหลียง
  • เก็บภาพมาฝากค้าบๆๆ
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 79K
  • อีกๆ
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 57K
  • ว่าไป
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 58K
  • คนไส่รองเท้า สีดำ นั่น มัน คนหรือ นางฟ้าครับพี่ SKy
  • ยังมีอีกเยอะแต่ขี้เกียจลง สุดท้ายตอนเย็นได้ยินว่าเฮียขอไปส่งน้องเค้าด้วยนิแหมเกือบแล้ว555555
    ไฟล์แนบ
    44.jpg 105K
  • รูปแรกอาการออกเห็นๆครับ หุหุ
  • ลองถอดแว่นแล้วลองลากเส้นประแนวตรงนะพี่ น้อง แล้วจะรู้เฮียเหลียงแกโฟกัส ภาพไปที่ใด.....ร้ายจริงๆเลย......หมายเหตุ จากภาพแรกๆ
  • ถามตรงๆ จัดยัง 55+
  • เฮียเขาช่วยเช็คว่าน้องเค้าผมแตกปลายหรือปล่าว
    :032:
  • หื่นได้ใจเลยนะ เเก่ ไม่อยู่ส่วนเเก่ อิอิ

ผี เเมงดา อิอิ
  • ดูท่าทางเฮียมีความสุขจังหนิ:032:เห็นเหมือนกานคับว่าจะเข้าไปทักเฮียซะหน่อย
    แต่เฮียไม่เปิดโอกาศเลยเม๊าท์กะสาวๆซ้า:013:
  • ไม่ชอบหน้าไอ้เชี้ยนี่ว่ะ กวนตีนลามกแม่งทั้งงาน
  • กำ..ตัวเองไม่ได้เอารูปมาลง โดนผีด่าซะงั้น ซวยเลยเฮียตู555+
  • นั่น ผมอยู่ของผมดีๆ พี่ผีไม่ชอบหน้าผมพี่ทำไมมาถุยน้ำลายใส่หน้าผมล่ะว่ะผมทำหน้าที่พิธีกร ผมก็ฮาของผมตามเรื่องตามราวผม เอาเชิญพวกพี่กันตามสะดวกผมรู้ว่า พี่น้องผม ฮาเป็นใช้ได้ ส่วนไอ้เรื่องหื่นหรือลามก พวกพี่ๆรู้ไว้ด้วย เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้โว้ย 555
    ไฟล์แนบ
    A13051.jpg 47K
    similan-00922.jpg 43K
  • ชายใดไม่เจ้าชู้ เปรียบเหมือนงูไม่มีพิษ

เพื่อนผมคนนี้เป็นคนชอบให้คนรอบข้างมีความสุข

วันงานทำหน้าที่ MC ก็เลยหยอกเย้ากระเซ้าแหย่ น้องๆเค้าเพื่อเป็นสีสัน

พอให้เพื่อนๆพี่น้องในงานได้พอเฮฮากัน:013:
    ไฟล์แนบ
    20090504144136_Picture%201213.jpg 121K
    MJ_jokekajee019.jpg 49K
  • อืมน้องกายไม่ทราบว่าน้องไปเรียนถ่ายรูปมาจากไหนครับภาพอื่นพอไหว แต่ภาพแรกจะทำให้พี่ซวยได้น่ะครับ ชี้แจงก่อนน่ะครับผมเป็น mc จำเป็นไม่ได้มีความรู้เกี่ยวกับสายหมาไม่มีสคริป ทุกอย่างพูดตามอารมณ์ฝีมือล้วนๆ555 แต่ไอ้เรื่องหื่นลามกคงไม่มีมีแต่แซวพี่ๆน้องผมเป็น mc งานหมาพิทบูลไม่ได้เป็น mc หนังสือโป๊แต่ด้วยความที่ติดตลกชอบฮาก็เลยอาจต้องมีบ้างที่จะหลุดอะไรออกไปคำพูดคำจาคำใด ไม่สุภาพหรือไม่เหมาะสม ขอโทษเอาไว้ ณ.ที่นี้ด้วยน่ะครับ
  • ฮิฮิ เฮียเหลียงกูโดนพวกผีเล่นงานจนด้ายไอ้พวกผีพวกนี้มันหน้าจะจับมันมาตัดกะดอ
    แล้วโยนให้พิทบูลมันแดกเพาะไอ้พวกนี้ไม่หน้าเกิดมาเสียชาติเกิดเลยเป็นคนดีๆไม่ชอบๆ
    เป็นผีเฮียเหลียงอย่าไปสนใจไอ้พวกระยำพวกนี้เลยมันทำแบบเฮียไม่ได้มันเลยอิจฉาฮิฮิ
    ถึงผมไม่รู้จักเฮียเหลียงเป็นการสวนตัวแต่กูชอบวะ เย้:m087:
    ไฟล์แนบ
    IMG_07122.jpg 84K
  • ถามจริงพี่ผี พี่ไม่ชอบเหรอแบบนั้นอ่ะ
    อิจฉาเฮียว่ะ 55555+
  • เฮีย ต้องทำใจ หน่อย นะ เป็น ซุปเปอสตา ก็งี้ และ 5555+
  • ขอบคุณแรงเชียร์แรงใจ พี่น้องที่ชอบในความกวนตีนของผมครับ ส่วนเรื่องน้องๆ พิตตี้ ผมมีเบอร์โทรศัพท์ทุกคนในงานผมไม่ได้ขอน่ะแต่น้องๆเค้ายัดเบอร์ใส่มือผมบอกไม่เอาน้องเค้าก็จะให้แบบตาแดงๆเลยปฎิเสธไม่ได้จะให้ไปส่งอีก ผมก็ไม่ไปด้วยความที่เป็นซุปเปอร์สตาร์ต้อง วางตัวครับยังไงหลังไมล์นะครับมิตรรักแฟนเพลงได้ทุกคนไม่ต้องแย่งกันมีเยอะ ตามสโลแกนเค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0194.jpg 83K
    20090504082819_pt39.jpg 51K
  • :021:**********เห็นรูปเฮียแต่ละที่ส่วนใหญ่อยู่กับสาวๆทั้งนั้นอยากรู้เฮียมีคาถาดีอะไรบอกน้องๆบ้างเถอะเฮีย ขอบคุณล่วงหน้า**************:005:
  • เฮียเค้าโปร ครับ เรียกได้ว่า โปร - เฟส - ชั่น - น่อน หุหุ
  • :021:ผมยังอิดฉาเฮียเค้าเลยมีสางๆๆมาห้อมล้อมซะขนาดนั้น ใครไม่อิดฉามั่งฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:020::020:
  • แหมเฮียผมจะไปเรียนถ่ายรูปที่ไหนก็หักถ่ายมั่วๆเอาน่ะครับและอยากได้ภาพหลุดๆของเฮียมาฝากเฮีย มันดูแล้วน่าอิจฉาดีครับ แหมผมกะลงรูปให้มันดูขำๆ ไปๆมาๆ พี่ผีมาด่าซ่ะงั้น ขอโทษครับเฮีย
    (เฮ้ยเฮียไอ้ที่บอกว่าน้องเค้าขอให้ไปส่งน่ะใช่หรอผมติดเครื่องดักฟังไว้ที่เฮียแล้วน่ะได้ยินว่าเฮียจะไปส่งน้องเค้าเองน่ะน้อง คนแรกฟังจากน้ำเสียงแล้วน่าจะไปด้วยแต่อีกคนไม่ไปเฮียเลยอด 555555 จิงอ่ะป่าว ขำๆน่ะ)
  • เชียร และให้กำลังใจเฮียเหลียงอย่างเต็มที่ครับ

ขอให้เฮียรักษา คอนเซ็ปความหื่น อย่าได้เปลี่ยนนะครับบบบบบบบบบบบบ
  • :062:สไตล์เฮียเขาเป็นแบบนี้ ฮาดีออก
    คนทั่วไปเขาจัดให้เฮียเป็นอันดับ 1
    ส่วนผี คิดอะไรมากไปรึปล่าว ...

ป.ล. ลีลา และ ท่าทางแบบนี้สิเรียกเสียงหัวเราะได้สุด ๆ
    ...... นึกถึงหน้าเฮียตอนไปดำน้ำครั้งล่าสุดแล้ว ทำเอาน้องเป็นห่วง **รับไม่ได้ค่ะ**
    ...... งานนี้หมดห่วงแล้ว ยิ้มระรื่นได้ขนาดนี้ +++

**คนอย่างเฮียเหลียง เศร้าไม่ได้นะคะ**
    จาก......เฮียเหลียงแฟนคลับ
  • งานไม่ฮาไม่ขำ เค้าเรียกว่า งานกร่อยนะ.
  • หืม!!!สวยๆทั้งนั้นเลย
    :013::013::013:
  • จัดไปครับพี่น้องไม่มีเทริน์ โดนมาเยอะเจ็บมาเยอะตามคอนเซพ ดิบ เถื่อน หื่น รับได้ก็รับรับไม่ได้ก็ไม่ต้องรับโอเคมั้ย มิตรรักแฟนเพลง 555
    ไฟล์แนบ
    similan-081.jpg 29K
    similan-087.jpg 35K
  • ขอให้เฮียเหลียงรักษาความบริสุทธิ์ไว้ถึงวันแต่งงานครับ 555555555555
    จากน้อง
  • โถๆๆๆ น้องๆผีทั้งหลาย ใครว่ะเล่นเฮียกรูแล้ว

เรื่องแบบนี้มันสิวๆ เป็นปกติ

น้องๆผี เก็บ เฮียเหลียง ไว้เป็นอนุสาวรีย์ดีกว่า

ถ้างานไหนไม่มีเฮียเหลียงแล้ว หมดหนุกไปเลย

ให้เฮียเค้ารักษาระดับความ กวนส้น.....ไว้อย่างนี้ตลอดไป

ต่อ 5/1 สอยไม่ลง เฮียเค้าพริ้ว ฮ่าๆๆๆ

มีไร ต่อๆๆๆ ว่ามา
  • พี่เหลียงจะทึ่งลึ่งตึงตังยังไงคงไม่มีใครว่าครับ แต่มันมีประเด็นในเรื่องที่พี่เหลียงไปพูดจาดูถูกเหยียดหยามน้องคนนึงของกลุ่มพวกเราชาวคอนหวันกลางงานอย่างน้อย2ครั้งนะครับ พี่เหลียงทำไมต้องเฝ้าย้ำตลอดเวลาว่าน้องคนนี้ตัวนิดเดียวนี่ถ้าออกมาคลานสี่ขาเหมือนหมาที่จูงก็คงเหมือนบูลลี่นะแล้วก็ขำกับพี่บิว ทำแบบนี้คนที่เสียคือน้องของเราครับ เค้าอายนะครับพี่อย่าบอกนะว่าล้อเล่น น้องคนนี้เล่นพิทบูลมาก่อนพี่เหลียงอีกนะครับ แล้วก็อีกคนนึงที่พี่เหลียงล้อหมาเค้าว่าเป็นโบดัวนั่นอีก มันหลายครั้งจนน้องมันไม่มีหน้าเหลือเลยนะครับ เค้าไม่ได้มาคนเดียวนะครับเค้ามากับครอบครัวเค้าด้วย เพื่อนๆพี่คงมีความสุขกันครับแต่อีกมุมนึงคือเค้าเสียหน้าครับพี่ ให้เกียติกันจะดีกว่านี้ครับ

พิทคอนหวัน
  • :o016:สู้ๆๆ เค้านะคะเฮียเหลียง

ลูกปลาน้อยเป็นกำลังใจให้นะคะ
  • เบื่อเฮียเหลียงวะ....ป้ออยู่คนเดียว...

ไม่ส่งให้น้องบ้างเลย
  • ผีนครสวรรค์ครับกิจอ่ะ รู้จักผมมานานแล้วน่ะครับเคยช่วยเหลืออะไรบางอย่างกันไว้และผมคุยกับน้องเค้าแล้ว ผมเด็กลาดยาวพ่อผมเกิดที่นั่น บัง ก็สหายรักผม ส่วนเจิมเผ่าที่ผมเหย่ เป็น บอร์โดว์ ผมได้คุยกับเค้าแล้วเป็นว่าถ้าคุณไม่พอใจผมก็ขอโทษอีกครั้ง และสัญญาว่าจะไม่แตะต้อง กิจ เพื่อนคุณอีก โอเคน่ะครับ
  • ลามกจิงๆ ด้วย
  • ขอบคุน พี่ผี มากคับ แต่ เฮียแก พูดเล่นๆๆนะคับ

ตัวผม ไม่อะไรเลย

แล้วทางเพื่อนๆๆที่มาด้วยกัน ก้ไม่ได้ อะไร

เป็นการ ร่วมสนุกคับ ผม

เห็นเฮียแก เป็นพี่ ตลอด คับ

แซวนิดแซวหน่อย ไม่เคยเกบมาไส่ไจ

โดนคนอื่นด่ามากกว่านี้ อีก คับ

สุดท้ายก็ อยากไห้เข้าไจ กันใหม่ๆๆนะ คับ

ผมรู้มาว่างานไม่มี สคิป มันยาก สำหรับพิธีกร คับ

เขานึกไรได้เขาก็ต้องพูดออกมา

เพื่อไห้ งานมีสีสัน คับ

:063: เฮีย สบายใจได้เลยคับ
  • อยู่ดีไม่ว่าดี ทำให้เค้าแตกคอกัน แย่มากๆๆ
  • เกิดมาเป็น super star ทำใจนะเฮียเหลียง
    งานนี้แค่ แอบถ่าย..
    ชักวันคงมีไคร..เอากล้องไปตามติดชีวิต เฮียแน่ๆๆ55 แคนดิสๆ
    ปล....เฮีย ครับจ้างไปเป็น MC นี้ค่าตัวจะเพิ่มมากไหมครับ:m045:
  • :065: แต่เรารักกันเนอะ น้องโม 5 5 5

....ขาดเฮียเหลียงแล้วโลกมันคงอับเฉา ไร้ชีวิตชีวา

..... ถือมากก็หนัก ยิ่งเอาของคนอื่นมาถือแทนอีก ยิ่งหนักเข้าไปใหญ่ ...

... ทั่นเทพเหลียง หนูรู้นะว่าพี่ท่านกำลังยิ้มอยู่

จาก เฮียเหลียงแฟนคลับ
  • :012:อ่าว ลืมอ่าน...เฮียกรู โดนด่านี่หว่า...

ผมว่านะครับ.....เฮียเค้า ตลกดีนะครับ..งานใหน งานนั้น...

Concept : มีพิท มีเหลียง มีฮา..:013: ขาดเฮียไปซักคนคงเหงา...

เอาน่าคุณผีใจร่มๆ...
  • 55555555555+
    บอกได้คำเดียวเลยครับ ถ้างานไหนไม่มีเฮียเหลียง ผมกลับบ้านไวแน่ๆ
    เพราะงานนั้นมันคงกร่อยไปเลย 55555+:060::063:
  • ไม่รู้ว่าน้องตูไปเหยียบตาปลาโดนตาปลาใครเข้า หรือว่าความเป็นซูเปอร์สตาร์เลยโดบจับตาเป็นพิเศษ

ผมยืนยันว่าเหลียง วังเวงนักเลงพระประแดงคนนี้ ไม่เป็นพิษเป็นภัยกับใคร
    นิสัยอาจจะ ดิบเถื่อน ฮาร์ดคอร์ แต่ สนุกสนานเฮฮา และจริงใจ คบได้

แต่ขานี้มักจะเป็นของแสลงกับพวก หน้าอย่างหลังอย่างนะครับ จึงต้องขอเตือนไว้ก่อน :005:
  • :o001:อีกหนึ่งเสียงขอหนับหนุน
    :o002:เหลียงวังเวงนักเลงแท้ ขอบอก
    :o019:เสียอย่างเดียว อตร.สำหรับสาวสวย5555
    :o066:ป้าขี้เหร่แถมแก่อีกตังหาก รอดตัว