ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณxเอกสารน้องหมายังไม่ไค้
  • ใครซื้อน้องหมาจากคุณ xxx แล้วยังไม่ได้เอกสารน้องหมาบ้างครับ ตอนนี้น้องหมาครบปีแล้วเอกสารยังไม่เห็นเลยครับ
  • ไม่ทราบว่าซื้อคอกไหนไปหรอคับ
  • ทำไมไม่ดทรคุยกันล่ะครับผมว่าน่าจะไวกว่านะ [-X
  • ผมก็ซื้อหมากับคุณ x ไปเหมือนกันครับหลังๆโทรไปไม่รับสายเลยครับ แต่ครั้งล่าสุดที่คุยนานแล้วประมาณ 2-3 เดือน คุณx บอกว่าใบได้แล้วและจะส่งใบมาให้ทาง ems แต่จนถึงปัจจุบันก็ยังไม่ได้รับ ผมว่าถ้าไม่มีใบก็น่าจะบอกกันตั้งแต่ต้น
  • ก่อนขายกับหลังขายทำไมแตกต่างกันแบบนี้ อย่ายอมนะครับ ตามต่อไป
  • นี่แหละที่ผมว่าทาง pitbullzone กำลังรณรงค์คือการรับผิดชอบก่อนและหลังการขาย...

ไม่ใช่แค่มีลูกหมาจะขายกันอย่างเดียว..มีความรับผิดชอบกันหน่อยครับ.. :-D
  • ตามจนเบื่อตามแล้วครับ ทั้งโทรทั้งส่ง message ได้คำตอบเหมือนเหมือนคุณ Pk923 เลยครับ
  • ใจเย็นครับช้าช้าได้พร้าเล่มงาม 555
  • น่าจะได้งามๆหลายเล่มเลยครับเพราะน้องหมาครบปีไปแล้วครับ
  • ผมก็รออีกคนคร๊าบบบบบ เอามาตัวนึง
  • ทำแบบนี้คุณอยู่ในสังคมไม่ได้แน่
  • ที่ผมแปลกใจคือ x ไม่ได้ขายหมาชุดนี้เป็นชุดแลก ผมอ่านจากกระทู้เก่าๆก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไร ผมโทรไปถามคุณจักซึ้งเป็นคนทำใบให้กับคุณ x แกก็บอกไม่มีปัญหา ล่าสุดผมโทรกลับไปหาคุณจักแต่เบอร์ถูกละงับใช้ ถ้าใครมีเบอร์คุณจักรบกวนโทรบอกผมหรือ post ในนี้ก็ได้ครับ 0819231195
  • ได้ข่าวคืบหน้าไงช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะคับ
  • ผมขอโทษด้วยจริงๆ นะครับเรื่องการส่งใบใ้ห้ล่าช้า

ผมไม่มีคำอธิบายมากครับ.....ผมลูกผู้ชายพอครับ.......

ผมยอมรับผิด เพราะว่าผมไม่ค่อยมีเวลาว่างจริงๆ หลังจากที่ผมไ้ด้บรีดชุดล่าสุดคือ caocao x kratic ครับ

เรื่องขั้นตอนการทำใบเพด ผมได้ส่งให้ผู้ดำเนินการดำเนินการตามปกติ

ผิดที่ผมเองครับ ผมไม่ค่อยได้กลับมาบ้านครับผมทำงานอยู่ที่ค่อนข้างกันดารครับ

ตอนนี้ที่ผมติดต่อไม่ได้คื่อเจ้าของ (ผมทำที่อยู่ เเละเบอร์โทรของทั้งสองหายครับ)

m.2 ชุด caocao x kratic ครับ (ใช่คุณเจ้าของกระทู้รึเปล่าผมไม่ทราบ)

m.2 ชุด hubris x pinky ครับ (ใช่คุณเจ้าของกระทู้รึเปล่าผมไม่ทราบ)

ยังงัยผู้ที่ยังไม่ได้ช่วยติดต่อผมกลับมาด้วยนะครับ (ส่วนชุดอื่นผมได้ดำเนินการจัดส่งไปให้เรียบร้อยเเล้วครับ)

086-0080814 ผม x ครับ ผมใช้เบอร์เดิมตลอดไม่เคยเปลี่ยนครับ

ปล. ผมเล่นเวปนี้มาค่อนข้างนานเเล้วเหมือนกันนะครับ ผมบรีดลูกหมาออกมาก็หลายคอกเเล้วผมไม่เคยมีปัญหาเลย ผมเคารพกฎกติการมาโดยตลอด ไม่เคยโกหก หรือหรอกขายหมาใดๆ ทั้งสิ้นนะครับลองเช็คดูได้ เเต่ช่วงหลังผมไม่ค่อยได้กลับบ้านต้องไปทำงานต่างพื้นที่ เลยทำให้การส่งเอกสารล่าช้าไป ซึ่งการทำใบ UKC เค้ามีกำหนดอายุลูกหมาในการทำอยู่เเล้วครับ

image
    ไฟล์แนบ
    p...jpg 98K
  • ขอบคุณที่ออกมาแสดงความรับผิดชอบหลังการขาย หาก comment ผมทำให้คุณต้องอึดอัดใจบ้าง ก็ขอโทษครับ..หวังว่าคุณคงเข้าใจหัวอกของลูกค้าที่ต้องการในสิ่งที่ดีที่สุด ถ้าผมได้รับใบเพ็ทแล้วจะแนบไฟล์มาให้ดูนะครับ...ขอบคุณครับ
  • ผมได้แล้วคับส่งถึงบ้านเมื่อวันอาทิตย์ ขอบคุณคับพี่เอ็กซ์