ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ท่านคิม ผมยังติดต่อน้องเขาไม่ได้เลยครับ ...ได้เรื่องยังไงเดียวบอกครับ

ลูก CYCLONE อืม มาดี เลยครับ ท่านเอ...
  • ขอบคุณครับพี่โต
  • ไม่เป็นไรครับยินดีครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีคับ พี่โต I PAD สวยมากคับ
    เมื่อไหร่ จะมีทายาท คับ
    ช่วยแนะนำ ด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ
  • สวัสดีครับ ชาวศรีสะเกษ
    -วันนี้มาติดต่อราชการที่ สพม. 28 ว่าจะขออนุญาตพี่โตเยี่ยมชม i-pad ซะหน่อย แล้วเลยไปเยี่ยมเด็กๆ
    ที่คอกท่านอุ๋ย น้องฝนดันมาพิโรธ เลยต้องกลับยโสธรด่วน อดเลยครับ
  • ยินดีครับ วันหลัง ก็ได้ครับ ครูดอน...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่โตและทีมงานทุกๆท่านครับ.. ^:)^
  • หวัดดีคับ ท่านเอ...

• สวัสดีครับเพื่อน ๆ ...

• มือใหม่ลองกล้องครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0494.jpg 293K
    IMG_0505.jpg 276K
  • หวัดดีครับพี่เห...รูปดอกบัว Bg ละลายเรียบเลยพี่..

• ....จัดการอาบน้ำซะ....สกปรก...

• หมาแดงครับหมาแดง ....กดดันชะหน่อยอิอิ
  • กลุ่มนี้อยู่อำเภอไหนคับผม
  • หวัดดีครับคุณ Toonmak กลุ่มศรีสะเกษยินดีต้อนรับครับ ที่รวมกันอยู่ก็มี อำเภอเมือง เสี่ยเมย์ อำเภอขุขัน
    เสี่ยป้อม ครูอุ๋ย กันทรลักษณ์ และก็คุณต้น กันทรารมย์ครับ คุณToonmak อยู่แถวไหนครับ ว่าง ๆ แวะมาเล่นบ่อย ๆ นะครับ..หรือยังไงก็คุยกับผมผ่าน Facebook ได้นะครับที่ Panupong Wannawong

หวัดดีครับท่านคิม....ทั้งกดทั้งดันเล้ย ใจเย็นครับ...รอนิสหนึ่ง

• สวัสดีครับพี่โตและสมาชิกทุกๆท่านครับ..image
    ไฟล์แนบ
    314689.jpg 84K
  • 555555ต้องกดต้องดันชะหน่อยเพราะบ้านผมมันดันไม่ขึ้นแล้วพี่โต
  • พี่โตมีขาวๆเราก็มี
    image
    สมาชิกใหม่ไม่ใช่คนจับนะอย่าคิดผิดละอิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    419255_397916280262848_2028885694_n.jpg 81K
    301_397916370262839_812553760_n.jpg 106K
  • วันนี้เจ้าชาโดว์มักเก็กท่าให้ถ่าย เลยเอาซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1456.jpg 190K
  • หยุดอยู่ แบบนิ่ง สนิทใจเลยพี่เห...

หวัดดีครับท่านคิม...สองตัวนั้นจะปั้น...ไปลากหรือเปล่าครับ
  • สวัดดีครับผม ชื่อมีนนะคับ บ้านผมอยู่อำเภออุทุมพรคับแต่ตอนนี้ผมเรียนที่ ม. มหาสารคามคับ ตอนนี้ผมเล่นอยู่กับกลุ่มของสารคามคับ ( MK ) ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านคับผม
  • ยินดีครับ...มีน ว่าง ๆ แวะเข้าทักทายกันนะครับ..

...มีพิท มีเพื่อน มีเพื่อนนิสัยหมา ๆ มีหมาเป็นเพื่อนดีกว่านะครับ...

• เด็กปั้นผมคับพี่โตปลายเดือนตุลานี่จะได้มาอีกคับทายาทจูล่งกับบิกบอสคับพี่
  • ลองถ่ายสะท้อนกระจกดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1000.jpg 257K
  • หวัดดีท่านคิม มาถึงยังไง โชว์มั้งเด้อ..

พี่เห ท่าทาง ไม่เบาเลยนะพี่...

• ฝากไว้หน่อยนะครับ...

• ฝากอีกตัวนะครับ

• ถึงคิวคู่นี้ละ...

• ฝากลูก ๆ iPad หน่อยนะครับ..

• ฝากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ กด Like ให้หน่อยนะครับ
    http://www.facebook.com/pages/Kidakornkennel-kennel/346358388787066
    เป็นเพจใหม่ของคอกเราครับ...ขอบคุณล่วงหน้าทั้งนี้ทั้งนั้น ก็เพื่อเป็นการเปิดตัวอย่างเป็นทางการทาง Social network ของคอกกับลูกสุนัขสายเลือดดี ๆ ชุดใหม่ที่จะเกิดอีกไม่กี่วันข้างหน้า ซึ่งเพื่้อน ๆ สามารถติดตามได้ตลอดเวลานะครับ...ขอบคุณครับ...
  • ชอบมากเลยสโลแกน มีเพื่อนเป็นพิท ดีกว่า มีเพื่อนเป็นพิษ สุดยอดครับไอเดียใคร .... จุดขายเลยนะนี่ยะ เอาให้ติดปากเลยนะ เชียร์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    2012-01-02 08.47.jpg 232K
  • 555..ครับพี่เห...พี่เหสังเกตุขนาดนั้นเลยหรอกครับ

คำบางคำมันที่แสดงออกมาก็อาจมาจากการกระทำของคนบางคน

มันก็เลยง่ายที่จะสื่อหรือคิดออกมา และไอ้คำ ๆ นี้แหละ...

มันก็สามารถใช้ได้ในชีวิตจริงครับ...

• วันละ 6 ฟอง มื้อละ 3 ฟ้อง เช้า-เย็น

รอชม...ผลงาน..เธอนะ Hana

• หวัดดีคับทุกทาน ขอร่วมด้วยคนนะคับ คนรักพิทบูลคับ
  • ยินดีครับ วันนี้มาดึกครับ ไปจัดการลูก iPad มาครับ

• อีกตัวครับ

• สงสัยไม่เหลือให้คนไทยอีกแล้วหละมั่งงานนี้
  • ไม่ขนาดนั้นหรอกพี่

• ใกล้แล้ว...

• ลาเต้มาเชียร์ด้วยตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2881.jpg 218K
  • หล่อจัดเล้ย...ลาเต้นิ...

ฝากลูก iPad ด้วยนะครับ..

• สั้นดีจริงๆ สุดยอดเลยสำหรับคอกแรกของไอแพ็ดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3571.jpg 253K
  • รูปข้างบน ฝีมือ Pro ที่ไหนครับพี่เห...

• พี่น้องคอกเดียวกันกับ Snow White ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3691.jpg 281K
  • เทห์ มักมากกกกกกกกก...เลย Late..

• สงสัยต้องซื้อกล้องมาถ่ายรูป Kurupt blood line มั้งเล้ว....อิจฉามีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย.....
    ^:)^