ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • power_pit 4:33PM Permalink
    สไปเดอร์ & จากัวส์
    ok ตามนั้นคร๊าบบบบบบ :x

แต่ขอเตือน สไปเดอร์ตอนนี้สถิติ จากัวส์ น่ากลัวมั่กมาก ล่าสุด อยู่ที่ 100 กกแล้วนะ จะ บอก หั๊ย :)) :)) :))

.............................................................. 8-> ..........................................................

ยังไงอ่อนข้อให้ สไปร์เดอร์ หน่อยก็ได้นะครับ จากัวส์ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :*

............................................................... :021: ........................................................

ส่วนรูปเจ้าเสือน้อยก็อือหือ.........ดูดีไม่เบาเลยนะครับ ท่าทางดี หน่วยก้านดี สังกัดดี น้ำเลี้ยงดี โอ๊วววดีไปหมด
  • เหมือนกันนะท่าน ปธ.หนุ่ม มีหลายสิ่งหลายอย่าง วันไปงานเด๋วส่งมอบ ครับ
  • เจ๊ทโด้ ......เป็นหมาขี้โม้มากๆๆๆท่าลากไม่เอาไหน ได้ใจตรงที่สับแล้วไม่หยุด ฉุดไม่อยู่ จึงมีหมาเทพๆๆทั้งนั้นที่อยากจับ โดยเฉพาะเทพ บารอน เทพกราม...เทพเฟิสท์ อย่างนี้น่าจะมีการคุมกำเนิดตัวออ่นแอ ไม่ให้แพร่เชื่ออสุ.....หรือว่าไงครับท่านเจ้าของเทพทั้งหลาย เพราะไม่อยากให้ไอ้โด้ ขยายพันธุ์555555555(หางคดขาตรึง ตัวยาว หลังตรง )image
    ไฟล์แนบ
    doนอนดีกว่า.jpg 145K
  • รอวันงานแทบไม่ไหวแล้ว อยากบดขยี้เต็มแก่ อิอิ
  • สงสัยงานนี มี นอนกันหน้างานแข่ง คืนวันเสาชัว 55555 เมาเบียกลับห้องพักไม่ได้
  • เหนื่อย !!! แน่ๆ อาจมีอ้วก เพราะเมาเบียร์เชลย อิ อิ
  • ใครอ๊วกให้หมามาเคลียร์ กร๊ากกๆๆๆ
  • ชื่อสุนัข.....ason..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อาร์ต........

เพศ......ผู้.......อายุ....2 ปี..4 เดือน......

น้ำหนัก.....35............ลงแข่งในรุ่น.........35.....

สังกัดทีม.........EsanTeam @ KK Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........XL,S......เอาเสื้อสีชมพูทั้งสองตัว(บ่อยากได้สีดำ).......( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร......0885643187....
  • image
    ไฟล์แนบ
    ason 1.jpg 211K
  • พี่่หนุ่มครับ ค่าสมัครผมโอนเรียบร้อยตั้งแต่วันที่ 17 แล้วนะครับเด๋ววันศุกร์ผมจะเอาสลิปไปให้ดูนะครับ ^^

\m/
  • รุ่นเดียวกับเจ็ทโด้ รู้สึกว่าเขาจะฟิตกันหนัก จนน้ำหนักลดลงไปจากรุ่นหลายตัวที่เดียว บางตัวก็ปล่อยให้กินจนเลยรุ่นขึ้นไป เอแล้วต่อไปโด้จะมีใครแข่งในรุ่นด้วยละนี่ กลุ้มแล้วๆๆรอกราม....ก็จะนานไป ฮิฮิฮิ
  • คุณpower pit ยังไงก็ออมแรงไว้หน่อยนะครับ สไปเดอร์มันยังใหม่

@num mk พี่หนุ่มครับ สไปเดอร์พร้อมสู้ ฮ่าๆๆ
    imageimage
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4088.JPG 153K
  • เบาๆให้แหน่เด้อ Spider ข้าวปุ้นมันบ่ได้ซ้อม เจ้าของมันมีแต่เมา ฮา
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN6033.JPG 83K
  • ข้าวปุ้น มันงามแท้
  • ป้าด!!!!!โธ่ พี่สไปเดอร์ สถิติหนู 100กก ยังจะให้ออมแรงอีก
    เห็นการซ้อมของพี่สไปเดอร์แล้ว หนูหนาว :o071: สงสัยต้องเอาโออิชิ ไปวางให้เลยดีฝ่า :-)) :-))

โอ้โฮ้ เห็นพี่ข้าวปุ้นแล้วจะเป็นลม :o008: :o017: :021:

อุตส่าห์คุมน้ำหนัก กลัวขึ้นไปเจอ คุณลุงบาร์เล่ย์ที่ไหนได้รุ่นนี้แต่ละตัว

พี่ข้าวปุ้น ลุงโปลิศ ป้าลิลลี่ พี่ใบหยก พี่มงคล OH ! NO
    image

:033: :062: :033: :062: :033: :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7390.JPG 172K
  • อาม ปล่อยให้หมาอดข้าวล่ะสิ ถึงได้ผอมขนาดนี้เนี้ย เดี๋ยวจะส่ง สองตัวที่บ้านไปให้อามทำกล้ามให้ชะหน่อย เพราะตอนนี้อ้วนอย่างกะหมู
  • :X ฝากพี่ๆ ทีมPitbull North ครับ
    ;;) เพื่อร่วมสมทบเครื่องดื่มในงานวันที่29/9/2012
    :033: ซูโม่ Pitbull North VS ไลแค้น หมาน้อยวัย 9 เดือน MKทีม
    สนใจไหมครับ พี่เบียร์ (จะรอการยืนยันครับ) :033:
  • ทีมงานเรียกร้องมาซูโม่ vs ไลแค้น เบา เบา
    :-D เบียร์ลีโอ 3 ลัง ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 28K
    15.jpg 36K
  • ใส่ไปเลย ซูโม่ ตามเชียร์อยู่ จับทุกตัว 555 ไม่แน่ตามไปเชียร์ถึงขอบสนาม =D>
  • จัดไปเลยครับท่าน...ตามนี้สามลัง :-D
  • ซูโม่จัดไป
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0268.JPG 144K
  • เย้! มีคู่ต่อสู้แล้ว :-bd

image
  • ไลแค้น ไม่คุ้นเคย แต่ซูโม่ ของคนกันเอง

งั้น !!!!! ซูโม่สู้ สู้ฝนที่ตกทางนี้ เชียร์ถึงคนทางเหนือ โฮ่ โฮ่ โฮ้ :033: :062:
  • ไลแค่นน้องใจซื่อครับผม อิอิ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ^^ ^:)^
  • ^:)^ ขอบคุณครับพี่เบียร์
    :-D จับพอได้ร่วมสนุกสนานครับ เชื่อมความสัมพันอันดี น้องเขาซ้อมหมาซ้อมหมามา ลาก ลาก ลาก อย่างเดียว มันไม่สนุกต้องมีติดปลายนวม นิดหน่อยพอได้ นั่งกินพูดคุยกันครับ!!!

:017: ซูโม่ตัวนี้รูปร่างน่ากลัวจังครับพี่เบียร์ แต่ไลแค่น น่ากลัวกว่าครับ อิอิอิ :010:
  • แล้วเจ้า....เจค๊อป..........จะจับด้วยไหม......BENZ...... :-D

หนุกๆอีกสักสองลังมั้ย....
  • ถ้าจับกันแล้วคงต้องไปนั่งดื่มเบียร์เย็นๆ เชียร์เจ้า ซูโม่ ถึงขอบสนามแล้ว ตั้ง 3 ลัง เมาแน่ๆ ฟิตๆหน่อยคับ สายข่าวบอกว่ามาดีเหลือเกิน ติดตามอยู่ทุกครั้งที่ซ้อม เป็นแรงเชียร์ให้คับเบียร์ :X
    image
    ส่วนตัวนี้ สนามหน้า ได้เจอกันคับ :)>-
    ไฟล์แนบ
    310238[1].jpg 136K
  • หนุ่มเบียร์ห้าวแท้ ระวังเบียร์แพง น้ำมันแพง แรงหมดเด้อ ฮ่าๆๆ
  • :029: ใจอยากจับกับเจค๊อปอยู่ ครับพี่เบียร์ ขอเป็น 1ก่อนลังนะครับ แบบว่าเงินเดือนออกวันที่ 1ของทุกเดือน ช่วง 27-30 นิกำลังช๊อต ถึงลงกราวเลยละครับ อิอิ
    :001: 2-3อาทิตย์หลัง เข้าบ้านทีละสามทุ่มสี่ทุ่มทุกวันเลยครับ เฮ่ อาศัยแต่วันหยุดนี้แหละครับได้จัดเต็ม :028:
  • คับพี่โฟล์ค มาเชียร์ขอบสนามให้ได้นะครับ ถึงวีซ่าไม่ผ่าน ก็ลักลอบเข้าเมืองเลย กลับไปสารภาพผิดรับโทษทีหลังได้ครับ รับรองสนามนี้หมาเหนือย คนสนุก(เมา) เบยลาวมี เหลือเฝือใครไม่เคยชิมก็จะได้รับรสชาดครั้งนี้ล่ะ รับรองไม่มีกล้อง ไม่มีเขตหวงห้าม ทุกอย่างสบายๆๆสไตร์อิสานบ้านเฮาครับ
  • โอเคครับท่านเบนซ์...เจค็อบอีกหนึ่งลัง
    เวลามีติดปลายนวมมันเล้าใจดีครับ....จัดให้เต็มครับหนุกดี :063:
  • เอารูปซูโม่ขู่ไว้ก่อนละ :o003:
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9306.JPG 131K
  • power pit:ไลแค้น ไม่คุ้นเคย แต่ซูโม่ ของคนกันเอง

งั้น !!!!! ซูโม่สู้ สู้ฝนที่ตกทางนี้ เชียร์ถึงคนทางเหนือ โฮ่ โฮ่ โฮ้
    ขอทำเต็มที่ครับ

พี่มาร์ค:หนุ่มเบียร์ห้าวแท้ ระวังเบียร์แพง น้ำมันแพง แรงหมดเด้อ ฮ่าๆๆ

อยากแรงต้องห้าวๆหน่อยจะรุ่งหรือร่วงไม่รู้... :p

โฟร์ค:ถ้าจับกันแล้วคงต้องไปนั่งดื่มเบียร์เย็นๆ เชียร์เจ้า ซูโม่ ถึงขอบสนามแล้ว ตั้ง 3 ลัง เมาแน่ๆ ฟิตๆหน่อยคับ สายข่าวบอกว่ามาดีเหลือเกิน ติดตามอยู่ทุกครั้งที่ซ้อม เป็นแรงเชียร์ให้คับเบียร์

ตามมาให้ได้นะครับพี่น้องสายเหนือ... ;-)

เซฟ:เอารูปซูโม่ขู่ไว้ก่อนละ

จะรุ่งหรือร่วงยังไม่รู้เลย555

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ...จะทำให้ดีที่สุด ;-)
  • เห็นคู่ต่อสู้ไลแค่นแล้วคิดถึง หนังเรื่อง REAL STEEL Zeus vs Atom

image :o057:
  • ชื่อสุนัข: บ๊อบบี้ ชื่อแฮนด์เลอร์: หนึ่ง

น้ำหนัก: 29กก. ลงแข่งในรุ่น: 28.1-32 กก.

สังกัดทีม: พระราม3

เบอร์เสื้อ: L

เบอรโทร: (086) 177-4998
    เงินค่าสมัครจ่ายหน้างานครับ

image
    ไฟล์แนบ
    บ๊อบบี้ รามา3.jpg 83K
  • ซูโม่vsไลแค่นเหรอคับ ขอเล่นโออิชิซักลังได้มั้ย มีใครจะเล่นด้วยมั้ยคับ...............ลูกหลานของเราต้องอยู่ข้างเดียวกัน....ฮ่าๆๆๆimageตัวนี้คือพ่อเขาเมื่อตอนหนุ่มๆคับตอนนี้ก็ 9 ปีแล้วคับ........ชื่อคิลเลอร์image
    ไฟล์แนบ
    21.JPG 21K
    เลอร์25.JPG 40K
  • รับทราบครับ พี่อู๊ด " บ๊อบบี้ " รับสมัครเรียร้อยครับ ( กล้ามสวย น่ากลัวดีครับ สถิติที่เมืองทองครั้งก่อนไม่ธรรมดา )

ขอบคุณครับ D1 และ ค่ายพระราม3 ด้วยนะครับ :063: :-D
  • โว โว โว อะไรนะ ? " ไลแค้น ปะทะ ซูโม้ " โห............โหดอ่ะน้องอุ้ม.......ใจถึงว่ะน้อง เอ้าสู้ๆ :063:

รอเชียร์ที่หน้างานนะครับ เป็นกำลังใจให้เด้อ ( เจอกระดูกชิ้นโตซะแล้วน้องเรา คริ คริ ) ;-)
  • เบาๆให้แหน่เด้อ Spider ข้าวปุ้นมันบ่ได้ซ้อม เจ้าของมันมีแต่เมา ฮา

หล่อยซ้อมกะว่าโลด ซ้อมบ่หนักหมาบ่จ่อยปานนี้เด้ ฮ่าๆๆ ตนหยังมาตั๋วดีแท้ สมควรแล้วถืกแต่ผุสาวตั่วเนาะอ้าย

@power pitป้าด!!!!!โธ่ พี่สไปเดอร์ สถิติหนู 100กก ยังจะให้ออมแรงอีก
    เห็นการซ้อมของพี่สไปเดอร์แล้ว หนูหนาว สงสัยต้องเอาโออิชิ ไปวางให้เลยดีฝ่า

ฮ่าๆๆ พี่ไปเดอร์เกือบตายครับวันนี้ แพ้อะไรก็ไม่รู้ผื่นขึ้นเต้มตัว ซึมเลย โดนsteroid ไปสองเข็มผื่นยุบแต่ยังซึมอยู่เลย
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก " สปิเด้อ " จอมอึด ฮ่า ฮ่า ฮ่า :o046:
  • @num mk จอมอึด หรืจอมอืดน้อพี่หนุ่ม ฮ่าๆ
  • เรียกว่า " ชิวเอ้าท์ " ก็ได้แค่นี้อ่ะ จิ๊บ จิ๊บ เนอะ " สะ-ปิ-เด้อ "
  • :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • spider__EXX หล่อยซ้อมกะว่าโลด ซ้อมบ่หนักหมาบ่จ่อยปานนี้เด้ ฮ่าๆๆ ตนหยังมาตั๋วดีแท้ สมควรแล้วถืกแต่ผุสาวตั่วเนาะอ้าย

บ่ได้ซ้อมอิหลี ถามอาทูลศรีเบิ่งเด้อ ไปหาเลาะสุมื้อ ที่มันจ่อย มันบ่ได้กินหยังเด้หละ อ้ายบ่มีเงินซื้อแนวให้มันกิน 5555

image
    ปล."สมควรแล้วถืกแต่ผุสาวตั่วเนาะอ้าย" โอ้ยยย เจ็บใจแท้ ฮาาาา
    ไฟล์แนบ
    DSCN6193.JPG 76K
  • @owennaฮ่าๆๆ มาสารคามหนิสิพาไปเลาะ ซอดแจ้งเลย
  • นำแนะ นำแนะ ........................ ( ตามประสาเขียดบักขลิกกับเขียดบักแอะ ) :o054:
  • "คำเลาะ" ฉายาอาร์ม คำเลาะ เลาะหาเอื้อย เลาะหาพี่สาว ทอนั่น ส่วนสาวน้อยๆๆ คำเลาะ บ่ะเลาะหา อย่าวาคำเลาะ เถอะเนาะ ฮ๊อะ ฮ๋อะ
  • image

เห็นนักกีฬาตัวอื่นแล้วหนักใจ ตัวเองไม่รู้จะได้ซักกี่น้ำ แต่สู้เต็มกำลังแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2599.JPG 133K