ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอย้ายมาหน้านี้นะคะ...ขออนุญาติขาย
  • ขาย 7500 บาท
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 177K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 177K
    00.jpg 171K
    1111.jpg 44K
    r.jpg 64K
    v.jpg 93K
  • ขอรายละเอียดหน่อยครับ
  • อายุ 9 เดือน วัคซีนครบ พร้อมย้ายบ้านใหม่คะ สนใจโทร 0801028131 มีบริการส่ง
  • ทั้ง3ตัวนี้ราคาเดียวกันใช่ไหมครับ ตัวผู้2 ตัวเมีย1ใช่ไหมครับ ทำพ่อแม่พันธุ์ได้ใช่ไหมครับ
  • ขายลายเสือ ตัวผู้คะ กะดูกและเท้า ใหญ่มาก ตอนนี้ 9 เดือนแล้วสามารถเปน พ่อพันได้คะ
  • ขอรูปหลายๆมุมครับ รบกวนหน่อย
  • ขอโทษนะครับเห็นข้อความแล้วอดไม่ได้....อายุ 9 เดือนนี่เป็นพ่อพันธ์ได้แล้วเหรอ????
  • เยี่ยมมาก ลงทุน7500บาท คุณลูกค้าท่านใดก้อสามารถมีเงินรายได้จากการขายหมาได้แล ้วครับ หาแม่หมามาอีกตัวจับปี้กันเอาลูกหมาขาย ได้ซัก
  • 5-6ตัว ขายตัวละ5000พอ ได้25000-30000มาใช้ สบายใจเฉิบ เหอะๆ :o034:
  • พูดได้แค่ว่า ( อามิตตาพุต ) :012:
  • ก้อเลี้ยงต่ออีกนิดสิค่ะ....ตอนนี้ก้อ 9 เดือนเข้าไปแล้ว อีกไม่กี่เดือนก้อ เป็นพ่อพันธุ์ได้แล้วค่ะ
  • การเป็นพ่อพันธ์ที่ดีไม่ใช่แค่มี....ก็ผสมได้ครับ
    ถ้าเป็นสายพันธ์อื่นผมก็คงไม่มานั่งพิมพ์อะไรอย่างงี้ครับอยากถามเจ้าของกระทู้ว่าทราบไหมว่าตอนนี้ทางสมาคมเขารณรงค์อะไรกันอยู่ครับ....?
  • อีกตัวค่ะราคาเท่ากัน ไม่รวมค่าส่งเหมือนกันค่ะimageimage
    ตัวนี้ยังไม่ตัดหูค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ลงเน็ต1.jpg 121K
    ลงเน็ต2.jpg 120K
  • ถ้าเลือกที่จะเป็นพ่อพันธุ์คงจะเลือกแม่พันธุ์ที่จะมาผสมค่ะไม่ใช่เขาเอาเงินมาผสมก้อผสมให้ เข้าใจค่ะว่าทำอะไรอยู่ แค่สร้างตัวเลือกให้พิจารณา ถ้าเลี้ยงเล่นไม่เป็นพ่อพันธุ์ก้อได้ค่ะ แต่ถ้าเอาไปเป็นพ่อพันธุ์ สายเลือดก้อไม่เลวนะค่ะ...
  • image
    ไฟล์แนบ
    พ.jpg 81K
  • ตัวเมีย สีดำ อายุ3 เดือน ครึ่ง สำหรับท่านที่ขอดูมา
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 69K
  • ไม่ทราบว่าตัวข้างบนสามตัว ขายตัวไหนบ้างครับ สายไหนบ้างครับ รบกวนหน่อย ผู้ตัวไหน เมียตัวไหนบ้างครับ
  • มีเยอะจัง
  • ตัวข้างบนขายหมดแล้วค่ะ เหลือแต่สีดำ ผู้ 1 เมีย 1 ค่ะ
    ไม่ได้มีเยอะหรอกค่ะ ที่ขายจริงๆก้อมี 4 ตัวเอง