ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ THE DOG HERO ครบรอบ 1 ปี ออกมาแล้วคับผม
  • ตามรายละเอียดเลยนะคับ สอบถามรายละเอียดได้เลยนะคับ 08 - 7070 7760 ( กฤต ) โอนเงินเท่านั้นนะคับ ถึงจดจำนวน ขอบพระคุณทุกท่านมากๆคับ

image
  • ไม่มีเวลาเข้ามาดู รบกวนโทรแจ้ง หรือ sms แจ้งนะคับ พอดีเดินทางออกต่างจังหวัดบ่อยคับ
  • ของเพื่อนเราทำ ช่วยกันสนับสนุนหน่อยนะครับ
  • สวยมากๆค่ะ
  • ตอนนี้มียอดสั่งแล้วนะคับ ใครสนใจเริ่มสั่งจองได้แล้วนะคับจะได้จัดหัยถูก #สนใจโทสอบถามได้เลยคับ
  • ออกแบบได้สวยมากครับไม่รู้จะพูดอะไรเพราะไม่มีอะไรให้ติ5555ราคาก็สมน้ำสมเนื้อดีครับ
  • ขอบคุณ ทุกๆท่านเลยคับบ ขอบคุณพี่มารค ขอบคุณพี่ๆ หลายๆ คนอย่างทำให้ถูกแต่ต้นทุนผ้า แพงยังก่ะน้ำมัน ฮ่าๆๆ ขอบคุณมากจิงๆคับ ยอกสั่งจองตอนนี้ ก็ 20 ตัวแล้วคับผมม อาทิตย์หน้าคงได้ส่งไปใส่กันนะคับขอบคุณคับ
  • สวยมากๆเลยครับ
  • ผมมีเสื้อครบทั้ง 3 แบบ กำลังตัวรอ ตัวครบรอบ 1 ปีอยู่นะครับ สวยมากๆ แบบใหม่ :063:
  • ขอบคุณมากนะคับ รอหน่อยนะคับ อาทิตย์หน้าได้รับของแน่คับ รบกวนท่านใดที่ยังไม่ได้จอง รบกวนหน่อยนะคับ จองไว้ได้คับ ตามในรูปจริงเลยนะคับ
  • พรุ่งนี้สั่งพิมเสื้อแล้วนะคับใครสนใจสั่งได้นะคับ ส่วนใครที่โอนแล้วนะแนะนำตัวไว้หน่อยก็ดีนะคับ เพื่อจะได้ ไม่ผิดคนโอน ขอบคุณมากๆคับ สั่งกันเข้ามานะคับ พรุ่งนี้พิมเสื้อแล้วจะได้ไม่ต้องรอนานคับ ของมีสต๊อกน้อยคับ ด่วน! !!!
  • เสื้อทำออกมาจำหน่ายแล้วนะคับ ตอนนี้มีเหลือน้อยแล้วนะคับ สนใจโทรมาได้นะคับ พร้อมส่งแล้วคับ ส่วนที่สั่งซื้อมาจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะคับ
  • หมด สต็อกแล้วคับบบ ใครอยากได้ตอนนี้ต้องสั่งไว้นะคับ อีก 1 อาทิตย์ จะจัดส่งให้นะคับ ขอบคุณมากๆๆเลย นะคับที่เข้ามาอุดหนุน