ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญร่วมงาน BULLY SHOW
  • image
    ไฟล์แนบ
    bullyShowimpact.jpg 167K
  • image

งานดีๆแบบนี้ต้องไปเดินเที่ยว เหล่สาว กันหน่อยแล้ว ฮ่าๆๆ
  • งานนร้ไม่พลาดครับ เจอกันจัดเต็มครับพี่ ฝากพี่ต้ะ เอารูปแชร์ๆ ตามเฟสบุ้คเลยนะพี่ :-D
  • ไม่พลาด EBB Full team :063:
    image
    ไฟล์แนบ
    297621.jpg 69K
  • งานใหญ่แบบนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ :063:
  • เรียนเชิญทุกค่าย ทุกแคมป์นะครับ งานนี้จะนำเสนอเรื่องราวประวัติความเป็นมาของอเมริกันพิทบูล และ อเมริกัน บูลลี่ บนสตอรี่บอร์ด ให้คนทั่วไปได้เข้ามาอ่าน มาศึกษา ตลอดงานทั้ง 4 วัน ส่วนรายละเอียดต่างๆ เช่น จะมีรุ่นไหนบ้าง การรับสมัคร ค่าสมัคร อาทิตย์หน้าจะลงให้ทราบครับ (รับสมัครล่วงหน้า ไม่รับหน้างาน เพราะเราจะจัดทำสูจิบัตรให้ทราบว่าแต่ละรุ่นมีลงกันกี่ตัว/ตัวไหนบ้าง) เรียนเชิญนะครับ มารวมพลังให้เป็นหนึ่งเดียวเพื่อวงการบูลลี่บ้านเรา
  • งานนี้ด๊อกฟันพาร์คไม่พลาดครับ
  • Tossagan Bullies ไม่พลาดเช่นกันครับงานนี้ :-D

พี่ต๊ะครับ รูปแบนเนอร์ของงาน โลโก้ของพวกผมเปลี่ยนเป็นสีขาวดีกว่าครับ สีทองไม่ค่อยชัดเลยครับ :)
  • ไอยะ มีหมาปักษ์ใต้ด้วยนิ
  • ไปแน่คับ
  • เค้าไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    SAM_0328-1.jpg 292K
  • อ่ะรูปไม่ขึ้นขออีกทีimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0328-1.jpg 292K
  • รับทราบครับคุณตุ้ย
  • เอาถ้วยรางวัล BEST IN SHOW มาฝาก เริ่มเทรนด์สุนัขของท่านไว้ให้พร้อมนะค่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0840-2.jpg 93K
    IMG_0842-2.jpg 84K
  • ผมยังไม่เคยประกวด ผมมีแต่ใบเพดอันเล็กยังไม่ได้ขอใบเต็มจะประกวดได้ปะครับ
  • งานนี้ Open Show สุนัขไม่มีเพ็ดก็ประกวดได้ค่ะ รายละเอียดของรุ่นต่างๆ การสมัคร จะโพสต์ลงอาทิตย์หน้านะคะ ขอบคุณค่ะ
  • ขอบคุนครับผม
  • ปาร์คเวย์บลูลี่ ฟูลทีมimage
    ไฟล์แนบ
    524338_405315439530177_479691422_n.jpg 68K
  • ถ้าว่างไม่พลาดแน่ครับงานแบบนี้.........อิอิอิอิอิอิ
  • ยังไม่เคยประกวดเลยอยากลอง
  • ไม่พลาดแน่นอนครับ

พาเจ้าลงสนามซะหน่อย ลูกสาว Hennessy หลาน R.I.P. Tombstone

image
    ไฟล์แนบ
    oddyssy2.jpg 114K
  • งานดีๆมีมาอีกแล้ว สุดยอดครับ... :063:
  • งานนี้ว่าจะเอา SKYPE ไป แต่ดันฮีทมาซะและ สงสัยต้องคัดตัวแหล่มๆไปอีกแล้ว งานยักษ์แบบนี้ :032:
  • ...wow !!.. จ๊านหนัก..อีก!แย้ว... Yes.. !!!!!!
  • ท่านวิทยากรุณามาให้ตรงเวลาหน่อยนะครับ mr. sleep.image
    ไฟล์แนบ
    bl3.jpg 262K
  • แจ้งรุ่นการประกวดดังนี้ค่ะ
    Standard
    3-6 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    6-9 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    9-12 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    12-24 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    24 เดือนขึ้นไป แยกเพศ ผู้-เมีย
    คัดตัวแทนที่ 1 รุ่น 12-24 เดือน และรุ่น 24 เดือนขึ้นไป (ผู้-เมีย) เป็นตัวแทนรุ่นเข้าชิงถ้วย BEST IN SHOW

Extreme
    12 เดือนขึ้นไป แยกเพศ ผู้-เมีย

Pocket
    12 เดือนขึ้นไป แยกเพศ ผู้-เมีย

Fun Show
    12 เดือนขึ้นไป

BEST ของแต่ละรุ่น (Standard-Extreme-Pocket ยกเว้น Fun Show) ทั้งเพศผู้และเพศเมีย มีสิทธิ์เข้าชิงถ้วยใหญ่ประจำงาน BEST IN SHOW
    ค่าสมัครตัวละ 400 บาท

(ใบสมัครจะโหลดลงในบอร์ดอีกครั้ง เร็วๆ นี้)
  • ขอไปด้วยคับimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 196K
  • พฤหัสฯ ที่ 4 ตค.55 แถลงข่าวอย่างเป็นทางการ หลังจากนั้นจะแจ้งรายละเอียดทุกอย่างให้ทราบครับ
  • ขอบคุณคุณโฟล์ค-คุณอร, คุณตุ้ย, คุณราง, คุณตี้ และเพื่อนๆ น้องๆ ในวงการที่นำน้องหมาไปร่วมแถลงข่าวอย่างเป็นทางการครับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    eakdara2.jpg 232K
    eakdara3.jpg 116K
    eakdara4.jpg 207K
    eakdara5.jpg 192K
  • ขอเชิญเซฟใบสมัครประกวดได้ที่นี่เลยครับ หรือเฟจบุ๊ค Anajakmag Gazineimage
    ไฟล์แนบ
    ใบสมัคร The Bully Show2012-2.jpg 67K
  • ใกล้ถึงวันงานของพวกเราอีกแล้วนะครับอย่าลืม คึกคักกันหน่อย
  • งานนี้บังก้าขอไปค้วยครับ
  • Ms.Marical ขอลง PocketBully 1year upครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0575.JPG 293K
  • ใครเป็นกรรมการครับ
  • 555 ขอแจม :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5366.JPG 90K
  • Twilight Of The Hallowee : Pocket Class 1 - 2 Years เฟิร์มทันขอแจมด้วยครับ ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween At 7 Month 007 RE 400 X 300.jpg 102K
  • ขอไปเที่ยวด้วยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2266.jpg 104K
  • ขอส่งแรงใจไปช่วยนะครับทุกท่าน :033:
  • น้องใหม่แนะนำตัวครับ อยากไปด้วยจัง
  • สอบถามเข้ามามากว่าใครคือกรรมการตัดสินงานนี้ เบื้องต้นเราได้มอบหมายให้ผู้อาวุโสของวงการคือคุณวิลลี่ แห่ง Willy Camp เป็นผู้ชี้ขาดนะครับ ตัดสินเสร็จใครมีข้อข้องใจสามารถสอบถามกันตรงๆ ณ เวลานั้นเลยว่าสุนัขของตัวเองมีข้อดีข้อบกพร่องตรงไหนจะได้ทราบกันเพื่อให้การตัดสินครั้งนี้เป็นไปอย่างขาวสะอาดครับ
    เรียนเชิญทุกท่านที่มีบูลลี่สวยๆ ไปร่วมสนุกกันนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC06551.JPG 42K
  • ขอสนับสนุนครับ และขอเสริมว่าอยากให้บูลลี่บ้านเรามีแนวทางที่ชัดเจนมากขึ้น เพื่อคนใหม่ๆจะได้เดินตามถูก อยากให้มีการจัดประกวดกันบ่อยๆ และถ้าเป็นไปได้อยากให้มีกรรมการที่เป็นคนไทยบ้างสำหรับงานระดับท้องถิ่นหรืองานที่ไม่ใหญ่มาก ส่วนงานใหญ่ระดับประเทศเราค่อยเอากรรมการนอกเข้ามา เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายครับ กิจกรรมสำหรับบูลลี่จะได้มีมากขึ้น
  • งานนี้ไม่พลาด ขอแจมสนามด้วยคน :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    313798.jpg 127K
  • ในงานเราจะมีสตอรี่บอร์ดให้คนที่สนใจบูลลี่ได้อ่านมาตรฐานสายพันธุ์ และพูดคุยเกี่ยวกับแนวทางบูลลี่บ้านเรากับผู้รู้หลายๆ ท่านเพราะกระแสบูลลี่ตอนนี้ออกมาหลายรูปแบบจนบางทีก็ตามไม่ทันเหมือนกัน ส่วนวันเสาร์สำหรับคนที่เลี้ยงพิทบูลหรือเรดโนสมีหลายท่านติดต่อเข้ามาจะเอามาโชว์ด้วย จัดไปครับวันเสาร์พิทบูลเอาไปเลยสนาม Super Dog ช่วงบ่ายมีคิวให้แล้ว ใครจะนำมาโชว์เพิ่มเติมติดต่อเข้ามาได้เลยครับ
    และขอสนับสนุนคำพูดของคุณมาร์คที่อยากจะให้มีกิจกรรมบูลลี่บ่อยๆ ข่าวดีมากๆ ครับผมได้รับการติดต่อจากทางห้างเซ็นทรัลและแฟชั่นไอส์แลนด์ว่าจะมีพื้นที่ให้ ลงตัวเมื่อไรจะนำบูลลี่และพิตบูลไปออกโชว์ด้วยแน่นอน ติดตามข่าวเรื่อยๆ นะครับ
  • เรียนท่านที่เซฟใบสมัครในบอร์ดนี้แล้วออกมาเบลอๆ เนื่องจากไฟล์เล็กมากให้ไปโหลดในเฟจบุ๊ค Anajakmag Gazine ก็ได้นะครับ (ต้องแอดเป็นเพื่อนก่อน) ส่วนท่านใดที่ต้องการนำพ่อพันธุ์แม่พันธุ์ลงโชว์กรุณาแจ้งล่วงหน้า เพื่อจะได้จัดคิวลงให้ครับ (ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น)
  • A.O.I R.I.P tombstone ขอไปด้วยคนครับ image ATOM 2xTOMBSTONE ขอไปด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4742.JPG 85K
    IMG_6261.JPG 111K
  • เรียนท่านเจ้าของสุนัขที่จะนำลงโชว์ (พ่อ-แม่พันธุ์) กรุณาแจ้งชื่อสุนัข อายุ สังกัดฟาร์ม และอื่นๆ ที่อยากจะให้พูดถึงด้วยนะครับ (เช่นสายเลือดพ่อและแม่เป็นต้น) เพื่อเราจะได้แจ้งให้พิธีกรสนามได้บรรยายได้ถูกต้อง
  • เอ้าาาา ใกล้ถึงวันงานแล้ว คึกคักกันหน่อยครับ เพื่อเป็นกำลังใจแก่คนจัดงาน ฮิ้วๆๆๆ
  • :o046: พลาดมาหลายงานล่ะไม่เคยออกงานเลย^^ ขอไปด้วยครับงานนี้ :o030: image
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 295K