ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้ข้อมูลเกี่ยวกับอาหาร GM TURBO คับ...มีใครเคยใช้อยู่บ้างคับ

ส่งต่างจังหวัดหรือป่าวคับ...(อุทัยคับ)...

กับ F1 แตกต่างกันอย่างไรคับ.....ตอบมาให้พิจารณากันหน่อยคับ....

ขอบคุนคับ....
  • เอฟวัน แจ่มสุดแล้วครับ
    จีเอ็ม ดูจากส่วนประกอบแล้วพื้น ๆ แถมพ่วงแร่ธาตุอะไรไม่รู้ สุนัขกินนานๆ ไม่รู้มีผลเสียอะไรหรือป่าว
    วัตถุดิบ มีคุณภาพหรือป่าวไม่รู้
    สุดท้าย เอฟวันเถอะครับ
    ผี ผู้ใช้เอฟวัน
  • F1 ดี เมื่อเทียบกับ ตัวอื่นที่ราคาไกล้เคียง และสูงกว่าบางตัว ยืนยัน จากคนเลี้ยงหมาเป็น สิบตัวครับ
  • GM TURBO Premium Dog Food (อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ เกรด พรีเมี่ยม)
    [Protein 33%, Fat 12% ]

จุดขาย
    ZINC CHELATE promote healthy skin and shiny coat
    สังกะสี คีเลทช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE (prebiotic) Boot immune system and protect digestive system.
    แมนแนนโอลิโกแซคคาไรด์ช่วยกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกัน และป้องกันทางเดินอาหารจากแบคทีเรียที่เป็นพิษต่างๆ
    Yucca schidigera extract reduce stool odor.
    สารสกัดจากต้นยัคค่าชิดิเจอร่า ช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนและลดกลิ่นมูล
    Lecithin emulsify fat for digestion and metabolism.
    เลซิติน ช่วยในการแตกตัวและดูดซึมไขมันทำให้เผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น

APPEARANCE: Shape: Disc 8 -10 mm. Dia. น้ำหนัก 15 kg
    ราคาถุงละ 800 บาท
    ********************************************************************************************

นี่คือส่วนประกอบครับ ส่วนรายละเอียดอื่นๆ เลิกงานกลับบ้านแล้วผมจะตอบกลับอีกทีครับ

ผีใจหมา
  • ถ้าของเดิมดีอยู่แล้ว สำหรับผมก็ไม่กล้าเสี่ยงครับ
    แต่ถ้าใครลองแล้วได้ผลอย่างไรก็เอามาเผยแพร่เป็นวิทยาทานได้ครับ

พอดี หมาผมไม่ใช่ทามาก๊อตอะครับ (แบบว่า เฮ้ย!!! เลี้ยงผิด reset เลี้ยงใหม่ดีกว่า)
    หมาผมกิน f1 มันก็โตดีแล้ว ถ้าจะเปลี่ยน ก็คงตอนที่มันไม่ยอมกินเท่านั้นครับ
  • ส่งให้ได้มั้ย
  • อย่าไปปิดกั้นตัวเองดิ ใครดีก็กินไม่ดีก็เลิกแค่นั้น
  • ยังไม่มีไครชื้อไปกินเลย
    ยังตอบไม่ได้.....ไม่มีไครกล้าเสี่ยงนะ
    ลองถามไอ้ช้างดูก้ได้...มันเป็นประชาสัมพันธ์ให้อาหารยีห้อนี้.ๆๆๆ..
    ..ถ้าพูดก็พูดๆๆถ้าเทียบกันแล้วF1 ดีกว่าอยู่แล้ว
    ..GMพึ่งมาใหม่สูตรกลิ่นๆๆอะไรๆๆ..ก็ต้องมีการพัฒนาและปรับปรุง
    ..ช่วงแรกๆๆ..เอฟวันก็ประสบปัญหา..จนทุกวันนี้..ลงตัวตัวๆๆๆๆ
    ...
  • ผมเริ่มใช้ตั้งแต่ ยูคา ตามด้วย รอยัลคานิน สุดท้ายหยุดที่เอฟวัน มาจะครบปีแล้วครับ
    และคิดว่าไม่เปลี่ยนเด็ดขาด (ถ้าเอฟวันไม่เลิกผลิต) 555
  • ถ้ากินF1แล้วจะเป็นอย่างงี้:031::006:
    ...เย้
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ2.jpg 14K
  • วันนี้จะลองไปปรึกษาตัวแทนดูครับ

ว่าส่งได้มั้ย ส่วนกินแล้วดีไม่ดี

คงต้องเอาไปลองเองครับ

เพราะผมไม่โฆษณาสิ่งที่ยังไม่ทราบแน่นอนครับ

ผีใจหมา
  • ทะลึ่งแล้ว vin เอ้ย
  • ขอบคุณคับผีทุกตัวและ..ทุกคน ไอ้อ่วน(vpjkovof7d)เอาใหญ่เลยนะ....
  • ขอโทษที่ทำให้รอนะครับคุณ auto dog

เดี๋ยวผมขอเวลาหาเบอร์เจ้าของอาหาร gm turbo ก่อนนะครับ

ได้เรื่องยังไง ผมจะรีบโพสแจ้งครับ