ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขอเมริกันพิตบูลสายกัด
  • ขายลูกสุนัขอเมริกันพิตบูล สีช็อค ลายเสือ ขาวดำ สายกัดครับ เกิดวันที่ 2 กันยา ส่วนรูปที่เอามาลงถ่ายไว้ตอนอายุประมาณ 2 สัปดาห์ครับ ราคาตัวละ 7000 บาท ถ้าสนใจติดต่อมาได้ที่เบอร์โทรศัพท์ 0894701523 หรือ email katakiri@gmail.com ครับ
    ลูกหมามีทั้งหมด 10 ตัวนะครับ เป็น ตัวผู้ 3 ตัว แล้วก็ตัวเมีย 7 ตัว ลูกสุนัขอยู่ที่จังหวัดพังงาครับ
  • ตัวผู้1imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวผู้1_1.JPG 29K
    ตัวผู้1_2.JPG 23K
    ตัวผู้1_1.JPG 29K
    ตัวผู้1_2.JPG 23K
  • ตัวผู้2imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวผู้2_1.JPG 22K
    ตัวผู้2_2.JPG 23K
  • ตัวผู้3imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวผู้3_1.JPG 23K
    ตัวผู้3_2.JPG 21K
    ตัวผู้3_1.JPG 23K
    ตัวผู้3_2.JPG 21K
  • ตัวเมีย4imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย4_1.JPG 22K
    ตัวเมีย4_2.JPG 23K
  • ตัวเมีย5imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย5_1.JPG 22K
    ตัวเมีย5_2.JPG 24K
  • ตัวเมีย6imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย6_2.JPG 22K
    ตัวเมีย6_1.JPG 23K
  • ตัวเมีย7imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย7_1.JPG 22K
    ตัวเมีย7_2.JPG 24K
  • ตัวเมีย8imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย8_1.JPG 23K
    ตัวเมีย8_2.JPG 23K
  • ตัวเมีย9imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย9_1.JPG 24K
    ตัวเมีย9_2.JPG 26K
  • ตัวเมีย10imageimage
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย10_1.JPG 22K
    ตัวเมีย10_2.JPG 25K
  • แล้วรูปพ่อกับแม่ละคับ ประวัตพ่อแม่อีกไม่มีหรอคับ แล้วคนที่เค้าสนใจเค้าจะรู้ได้ไงคับว่าพ่อแม่เป็นไง รุปร่างหน้าตายังไงคับ
  • เพิ่งเกิดเมื่อ 2 กันยานี้เอง ลงขายเร็วไปหน่อยมั๊ยครับท่าน ^^
  • อันนี้เป็นรูปพ่อกับแม่ครับ เป็นสายกัดทั้งคู่แต่ไม่ได้ฝึกให้กัดครับ ตัวพ่อเลี้ยงไว้ในกรง ส่วนตัวแม่เลี้ยงไว้เฝ้าบ้านครับ แล้วก็บังเอิญช่วงนั้นผมจะแวะไปที่พังงาพอดีก็เลยไปถ่ายรูปมาลงประกาศเลยน่ะครับเพราะไม่อย่างนั้นกว่าจะไปอีกทีมันก็นานเหมือนกัน แล้วก็คิดว่ารีบลงประกาศไปก่อนจะได้แน่ใจว่ามีคนดูแลน่าจะดีกว่าน่ะครับ แต่สำหรับคนที่ต้องการก็ต้องรอให้มันโตกว่านี้หน่อยก่อนจะส่งไปให้นะครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อแม่_1.JPG 32K
    พ่อแม่_2.JPG 34K
  • ช่วยทำตามกฎหน่อยได้ไหมครับ อย่าทำให้ผมต้องลำบากใจเลย ผมไม่อยากทะเลาะกับใครอีกแล้ว รู้สึกเหนื่อยมากๆ
    ตอนนี้เรากำลังรณรงค์ต่อต้านคนเพาะหมาขายแบบไร้ความรับผิดชอบ เพราะพิตบูล มันคือสุนัขที่อยู่ในกลุ่มต้องควบคุมพิเศษ
    และผมกำลังโดนเพ่งเล็งว่าเป็นผู้ส่งเสริมสุนัขพันธ์นี้ แต่ไม่มีมาตรการในการควบคุมสมาชิก จนมีการเพาะพันธ์กันตามอำเภอใจ
  • :063: ถ้าเราไม่ช่วยกันสักวันเราคงต้องเลิกเลี้ยงครับผม :)
  • เห็นด้วยครับยิ่งเป็นสไตล์นี้ต้องควบคุมเป็นพิเศษไม่งั้นมีปัญหากันแน่ๆ สายเลือดต้นตระกูลนิสัยพ่อแม่หมา อื่นๆ เพื่อมือใหม่เอาไปเลี้ยงต้องทำยังไงกับสไตล์นี้
  • เอิ้ก!!!! แวะมาชมครับใจเย็นครับพี่น้อง :o040:
  • แวะมาชมเช่นกันครับ
  • ไม่ได้ห้ามครับ พื้นที่นี้ให้อิสระแก่ทุกคน แต่ขอให้ช่วยปฎิบีติตามข้อตกลงหน่อยเท่านั้นครับ
    ผมไม่อยากลำบากใจ ไม่อยากโดนข้อหาว่าเลือกปฏิบัติ กฏเราก็ไม่ได้ยากจนเกินไปครับ
  • ช่วยกันคนละไม้คนละมื้อคับเพื่อสังคมของเราคับคุณ