ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • หมาบ้านเราก็สวยไม่แพ้ใคร สวยๆทั้งนั้นเลยคุณโต
  • หวัดดีครับ....ครับ เราทำได้ แค่มีวัตถุดิบ ไม่ยากครับ การบ้านต้องทำมาดี การวางสาย ...

บวกกับการดูแลที่ดี ทุกอย่างย่อมออกมาดีเสมอครับ We R ...EXTREAM...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 55555...อ้วนไม่อ้วนไม่รู้ รู้อย่างเดียว เป็นตะพาบน้ำไปหลายตัวแล้ว 555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ไอยะอวบๆทั้งนั้น
  • โอ้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!! เจ็บโครต
  • ...เจ็บนิด ๆ มะเป็นไรหรอกอาร์ท

• จะเอาใครให้ตายอะท่านพี่
  • อย่าลืมบำรุงกำลังให้คนด้วยนะ ทั้งน้องโตและน้องนก เอาใจช่วยสู้ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3317.jpg 262K
  • ขอบคุณครับพี่เห...

• วันนี้ก็ 3 วันเข้าไปแล้ว มันส์กับการเลี้ยงเจ้าพวกนี้...ตาเขียว ตาดำกันไปเป็นแถวจ้า คริ คริ อุ อุ

• ...ติดตามชมนะจ๊ะ...ชุดนี้

• เชื่อขนมกินได้เลยครับ คอกนี้

ปล. ฝากติชมหน่อยครับรูปนี้รูปประมาณ4เดือนที่แล้วครับ พี่โตimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_2017.JPG 221K
    IMG_1527.JPG 159K
  • เห็นแล้วอยากว่ะ อาร์ท..

• กร๊ากกกกกกกกก...

• มีข่าวมาบอกพี่น้องงง ชาวพิทของเรามีคนมาตะเวณซื้อหมาในราคา 1,000-3,000 อายุประมาณ 1-2 ปีมีเท่าไรรับหมด โปรดจงระวังสุนัขของท่านจะไปเป็นอาหารจานโปรดของคนกินหมานะคับ จะขายจะให้ใครคิดดูดีๆๆ ข่าวนี้ผมกลองมาแล้ว ฝั่งโน้ถ้าเป็นพิทบลูรับไม่อั้น ส่งใส่อะไรโทรหาผมได้ 085-5934744 สุนัขทีท่านรักอาจจะไม่เป็นอาหารของคนอื่นได้!!!!ระวังงงงให้ดีๆมันบอกเนื้อพิทบลูแน่ดีเย็ดเป็ดดด
    image
  • ระวังมันหายใจไม่ออกตายนะพี่โต
  • ขอบคุณนะครับท่านบอย...

อาร์ทก็ว่าไป...
  • ...9 วันแล้วจ้่า...:013: :013: :013:

• พอไปวัดไปวาได้ไหม..

• ฝากหน่อยนะครับพี่น้อง...

• ฝากแบบไหนครับ พี่โต ถ้าฝากเลี้ยงจัดมาครับ
  • 555 เอางั้นเลยเหรออาร์ท....

• อิจฉามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่โตเอามาฝากที่สุรินทร์สักตัวหน่อยสิพี่......
  • 555+...ยังมีที่ว่างเหรอท่านคิม...

• ไปซะแล้ว...ไปอยู่ที่ไหนส่งข่าวคราวมามั้งนะจ๊ะเด็ก ๆ ฮิ้ว ๆ

• ...เอาน้ำจิ้มก่อนละกัน...

• หวัดดีคุณโตคุณนก สบายดีนะครับ ผมหายไปนานไม่ได้เข้ามาเลยพอดีงานยุ่งมาก. ลูกๆแต่ละตัวสวดยอดเลยนะ สวยมากมาก
    ได้ข่าวเฮียเชียงก้อหายไปกับจักรยานใช่มั้ย555 ฝากความคิดฮอดนำเด้อ ช่วงนี้ค่อยว่างบ้าง จะเข้ามาหาทักทายเพื่อนศรีสะเกษบ่อยๆ :-D
  • หวัดดีครับเฮียช้าย กลับมาคราวนี้ มีเซอร์ไำำพรซ์อะไรหรือเปล่าครับ...
  • ปิดการขายตัวนี้แว้ววว ไปเป็นสาว กทม.แว้ววว

• จะอยู่เมืองไทยหรือเมืองนอกดี...เรา เย็น ๆ คอนเฟิมเด้อ...555

• ตัวนี้แหละ...จะบอกให้นะจ๊ะ จำชื่อมันไว้ Mr.celeb...

• เอาลูกเจ้า DAIVO หลาน I-PAD มาฝากห้องศีเกษครับพี่โต

image
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1352440822189.jpg 249K
  • รูปร่าง ความหนา สวดทรง องค์เอว ไม่ต้องบรรยายเลย สุ อนาคต ลูกหลาน ยัยนี่ เก็บไว้ไม่ผิดหวัง..
  • ฝากพี่น้องหน่อยนะครับ ตัวนี้ภรรยา ผมบอกว่าทำหมามาตั้งนาน ตัวบรรลุแล้วครับ..

• สวัสดีครับพี่ๆศรีสะเกษ.....ขออัพเดทหน่อยน่ะครับ.... ^:)^ image

เนื่องจากติดสัดไม่ค่อยกินข้าว....ผอมกะหร่องเลย
    น้อมรับทุกคำติชมครับ...ขอบคุณครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    Tigger-14.jpg 94K
  • ใหญ่ดีครับจั๊ม...
  • ขอบคุณครับพี่โต..... ^:)^
  • ฝากลูกสาวด้วย นู๋ zoo-zoo ;;) ;;) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8483.JPG 33K
  • หน่วยก้านไม่เบาเลยครับสาวน้อยผู้นี้...

ปล.เฮียช้ายเปลี่ยนไป 5555
  • 555 สูงยาวเข่าดี เพิ่มแนวใหม่ ยาวกว่าเดิม 555 หน้านี่แหลมเชียว อีกนิดจะเป็นสายกัดอยู่แล้ว :X
    ว่าแต่พรุ่งนี้จะไปสารคาม สนใจมั้ยคุณโต ไปเที่ยวกัน ดูหมาด้วย สนใจโทรมาเด้อ กะจะออกจากอุบล 8.30 น
    :-D :-D
  • แนวนี้ลากน่าจะมันครับ

ขอบคุณครับเฮียชาย...ที่เชิญชวน ผมคงติดลูกหมาครับ ไว้โอกาสหลังนะครับ...