ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การออกกำลังกายในรูป crossfit ของพิทบูล :)
  • พบกับโนว่าอีกครั้งนะครับ ทำ video นี้ขึ้นมาให้ทุกคนมาดูในยามพักผ่อนครับ

โนว่า เพศผู้ อายุ 1 ปี 3 เดือน น้ำหนัก 27kg เป็นสายกัดที่นำมาเล่นกิจกรรม สาย Chinaman/Eli/Alligator ครับ :D

Enjoy!!

• เพลงในคลิป วงไรครับ :-D
  • คนทำคริป+Nova B-)
  • @SucKer - 1. Suffocating Under Words of Sorrow - Bullet for My Valentine, 2. Reinventing Your Exit - Underoath
  • บ้านกว้างมากเลยครับ ส่วนโนว่าแข็งแรงมาก ลากรอบบ้านเลย สุดยอด
    ว่าแต่เห็นบางแก้วแว็ปๆ แสดงว่ามันสนิทกันแน่นอน อิอิๆ
  • @Open - เป็นตัวเมียครับ สนิทกันตั้งแต่ๆเด็กๆ ปล่อยรวมกันได้ แต่ถ้าเป็นตัวผู้นี่ไม่ได้เลยครับ...
  • =D> สวยดีครับ ผมละชอบจริงๆหมาสีดำเนี่ย