ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ฟรีครับของดีจริง
  • ผมมีหมูป่าเพศเมีย 2 ตัวครับพอดีซื้อมาว่าจะเลี้ยงทำปัญหาพิเศษ ทีใช่ในการศึกษานะครับ ตอนนี้ทำผ่าน แล้วครับ ทีแลกว่าจะ ทำหมูหัน แต่ไม่มีใครกล้าเชือดครับ ใครอยู่ในอุบลไกลหมาวิทยาลัยอุบลราชธานี มาเอาไปเลียงหรือเอาไปทำหมูหันได้เลย ครับ ฟรีครับ ติดต่อ น้องดี้ 0817890907
  • ไม่มีใบนะครับ อิอิ ขอโทษที่ไม่ทำตามกฎ รีบหน่อยนะครับ ปิดภาคการเรียนแล้ว ผมอยาก กลับบ้าน แต่ติดเจ้าหมู 2 ตัวนี้แหละ ครับ ถึงพี power pit นะครับผมกลับโคราชแล้วถ้ามีโอกาศขอนุญาติไปเยียมชมฟาร์ม ที่ สระบุรี นะครับ
  • ลูกใครหรอครับ??
  • สงสารๆๆ อย่าเอามันไปทำหมูหันเลยครับ มันมีบุญคุณทำให้คุณได้ศึกษาเล่าเรียน ได้เรียนจบ เอาให้ใครเลี้ยงเถอะครับ เสียดายผมอยู่ไกล ^^
  • "มาเอาไปเลียงหรือเอาไปทำหมูหันได้เลย ครับ ฟรี" ใจคุณทำด้วยอะไร :064:
  • เอามันกลับไปปล่อยป่าดีกว่า :019:
  • โลกมนุษย์แท้จริงโหดร้ายนักครับ

ผ่านมามวกเหล็ก ก็เชิญได้ตลอดดี้ โทรมาล่วงหน้าก็จะดีครับ ฟาร์มวัวนมนะย้ำไม่ได้ทำฟาร์มอื่นๆ :-D
  • ผมว่าถ้าอย่างนั้นเกษตรกรเลี้ยงหมูคงต้องเปลี่ยนอาชีพละครับ
  • ขอคุณพี power_pit นะครับ ถ้ามีโอกาศขอนุญาติด้วยนะครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • ฝากถึงพี pitbull7 ด้วยนะครับ ผมเป็นคนที่ใจโหดเหียมครับผมยอมรับแต่ผมว่าใจเด็ดแล้วยังไม่สู้ สัตว์แพทย์ หลายคนครับ ถ้าใจไม่ถึงจริงเรียนด้านนี้ไม่ได้หรอกครับ พี้รู้ไหม่ว่าผมต้องเก็บ กดแค่ไหน ในการทำแบบนี้ไม่มีใครอย่ากจะทำหลอกครับ แต่มันคือ อาหาร ครับ มันคือ วิชา มันคือสิงทีมีในหลักสูตร
    กว่าจะได้ สัตว์แพทย์ แต่ละคนนะ ทุกคนล้วนแล้วแต่ผ่านการฆ่ามัาทั้งนั้นแหละ ครับ ในการทำวิจัยแต่ละครัง จมตอนนี้ผมเลือกที่จะ กินเจเพือนไว้อาลัย ครับ บมันอาจจะดูโหดร้ายแต่ ขอให้พีได้ดูสิ้งนี้เพราะมันคือ ความจริงครับ สำหรับคนเบื่องหลังที่ต้อง เจอแบบ ผม :020:
  • ใจไม่ถึงอย่าดูนะครับ เพราะมันคือ ความจริง
    ขอบคุณพี Baleng88 นะครับ มันปล่อยไม่ได้ครับพี มันไม่เหลือ สัญชาติ เดิมแล้วครับ ปล่อยไปตายครับ
    volcom59 พีพูดถูกต้องครับ
  • ตอนนี้มีคนมารับหมูไปแล้วนะครับ ปิดการแจก ครับ ขอโทษ นะครับพูดมากไปหน่อย ผมเก็บกดเรื่องนี้ จริงจริง ครับ ขอบคุณนะครับทีรับฟัง ^:)^
  • ผมเข้าใจคุณ dydy ครับ...
  • แหม๋ มือก็ พิมสงสาร แต่ปากก็กินหมู ไม่น่าพูด
  • กะจะไม่เข้ามายุ่ง แต่ดูแล้ว pitbull7 เค้าคง เจอกระแสพิตบูลฟีเวอร์เยอะจัดอ่ะครับ เลยรีบพิมพ์ โดยลืมคิดว่ามันคือหมู ไม่ใช่หมา มันคือของกินจริงๆครับ ถ้าอยู่ใกล้เสร็จผมและเนี่ย หือหือ
  • ดูคลิบแล้วลูกหมูไม่มคุณภาพใช้มั่ยครับ ถ้าเลี้ยงต่อเปลื่องต้นทุน แถวบ้านก่อทำคัดออกอย่างเดียว
  • ถ้ามันโหดร้าย ก็เลิกกินหมูซะ กินเจไปเลย
  • ยินดีตอนรับคุณ noiyap สู้ชมรมกิน เจ ครับ หวังว่าจะกินเป็นเพือนผมจน จบ เทศการ กินเจนี้ นะครับ =D> =D> =D> image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 10K
  • หันมากิน เจ กันเถอะนะครับ ลดการฆ่า ได้เยอะเลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    imagesCAVKPL15.jpg 12K
    img_063924fc5f4b8.jpg 110K
  • ไม่ ผมทำไม่ได้เกิน1วัน ผมชอบกินเนื้อ กินหมู
  • มันเป็น สัจธรรม ครับ พี่น้องงงงงง