ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลู่วิ่งสุนัข ครับ อยู่ ลพบุรี
  • ขอขายลู่วิ่งสุนัขครับ ผมทำเองครับโดยสอบถามและหาข้อมูลจากในพิทบุลโซน+ค้นจากอินเตอเนทแหล่งอื่นๆ ใช้งานได้ครับ แต่อาจไม่เหมือนกับที่ขายตามท้องตลาดทั่วๆไป เหตุทีขายคือเจ้าหมาผมมันไม่ค่อยวิ่งที่ลู่ แต่ถ้าวิ่งตามถนนมันไป ปัจจุบันเลยไม่ได้ใช้ และที่ผมอยู่เป็นบ้านพักราชการ มันแคบ บวกกับช่วงนี้ต้องจัดของเตรียมไว้กันน้ำท่วมครับ ไม่มีที่เก็บเหมือนกัน ใครสนใจลองดูครับ ตั้งราคาไว้ 4,000 บ. (ตอนที่ทำอันนี้เป็นอันแรก ลองถูกลองผิดหมดไป เจ็ดพันเกือบแปด ครับใชมาได้ ๓ เดือน ) แต่ต้องมารับเองครับ ผมอยู่ สี่แยกเอราวัณ อ.เมือง ลพบุรี โทร 0817806134 ณัฐพงศ์
    imageimageimageimageimage
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    เรว่า42.jpg 52K
    เรว่า45.jpg 45K
    เรว่า46.jpg 47K
    เรว่า36.jpg 69K
  • รูปสุดท้ายขอแจมนิดหนึ่ง หมาผมเองครับ ชื่อเรว่า
  • น่าสนใจคับผมยังไม่แน่นอน ยังไงก็ทำมาเยาะๆและขายดีคับ
  • คือว่าไม่ได้ทำกะขายหรอกครับ ตอนที่ทำกะว่าจะทำเอาไว้ใช้เอง แต่พอทำมาแล้วก็ตามเหตุผลข้างบนละครับ
  • ใครสนใจ ราคาลองโทรมาคุยกันครับ ไม่ได้ซีเรียสมาก กะว่า ผมไม่ได้ใช้ใครสนใจเผื่อเอาไปเป็นประโยชน์ได้มากขึ้น
  • พุ่งนี้โทรไป จองไว้ก่อนนะพี่
  • จองคิวที่ 2 ครับ
  • ปิดการขาย คุณ พิชญ์ รับไปครับ ขอบคุณทุกๆท่านเลยครับ
  • สนใจคับ บ้านพี่อยู่ตัวเมืองปล่าวคับ ส่งหรือปล่าวคับ ผมอยู่ หนองไผ่ เพชรบูรณ์