ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บัวขาว vs ป่าเกียว แน่นอน
  • http://www.บอลผล.com/ข่าว/2634-ไฟต์หยุดโลก!บัวขาวตะบันหน้าปาเกียวที่ไทย21ธ.ค.นี้.html
  • ชอบทั้งคู่ แต่งานนี้เชียบัวขาว มันแน่
  • ไม่รอดคับ บัวขาวจบแน่ๆ เพราะบัวขาวเป็นมวยแพ้มัด และไม่สามารถเตะได้ ซึ่งเป็นอาวุธที่เป็นจุดขายของบัวขาว
  • ใช้ของผิดประเภทครับ :o034:
  • นี้ไม่ใช้คู่มวยที่น่าดูหรอกครับ เป็นการส่งหมูไปขึ้นเขียงมากกว่าครับ เขา(ปาเกียว)มันเวิดส์คสาสในสายอาชืพเขา แต่ของเราก็เวิดส์คสาสในอาชืพเรา แต่ชกในสไตล์เขา ไม่ไหวหรอกครับ หากงานนี้ชกกันแบบจริงจัง ไม่ไหวครับ งานหนักมากๆเลยครับ ก็รู้ๆอยู่ว่าปาเกียวนะไม่ใช้ธรรมดา มันเก่งมากถึงเก่งมากที่สุดเลยและ ไม่ไหวครับ ถ้าชกมวยไทยผมว่ายังพอไหว แต่สากลจบไม่เกินอันสองแน่ ถ้าชกจริงรับรองเละครับ เขามันที่สุดของที่สุดแล้วในโลกของรุ่นนี้ เราแค่เด็กหัดเดินในสายมวยสากล แต่เขาวิ่งแล้วไง กลัวว่าจะเสียมวยเสียมากกว่า ไม่อยากให้ชกนะ บอกตรงๆเสียดายของ รักพี่เสียดายน้อง แต่มันข้ามขั้นมากไป เรียกได้ว่าก้าวกระโดดเลยและ
  • แล้วอยากจะตำหนิคนจัด ที่ใช้สมองส่วนไหนคิดไม่รู้ เอามาเปรียบเทียบมวยไทยกับสากล แต่ชกสากล มันผิดมหันต์เลย แต่ถ้ามาแค่ชกโชว์ไม่ว่า หรือชกมวยไทยก่อนสักสี่ยก แล้วค่อยชกมวยสากลต่อ อันนั้นพอมองเห็นทางบ้าง รับรองว่า ถ้าปาเกียวเอาจริงไม่รอดแน่ แล้วเจ็บตัวมากด้วย เพราะในอดีตเคยอยู่ในวงการนี้มาบ้าง มองออกเลยว่าไม่ไหว เพราะเขาเก่งเกินตัว แถมตอนนี้ ยังไม่ได้ปลดระวางเลย ยังซ่อมตลอดรอชิงแชมถ์อยู่ เขาคงไม่ปล่อยให้แพ้หรอก แถมอาจจะเล่นแบบจัดหนักเลย เพื่อเรียกฟอร์มเก่ากลับคืนมา แล้วเราจะเจ็บตัวไม่ใช้อะไร กลัวจะเสียคนนะ ผมชอบบัวขาวมาก แต่งานนี้ขอไม่ยากดูนะกลัวเขาโดนย่ำ
  • บ้าไปแล้วววววววววว
  • ตื่นเต้นมาก สุดๆ :017:
  • ปาเกียวคราวที่แล้วที่ชกกับผู้ถ้าชิงฝรั่ง โทษทีนะคะจำชื่อไม่ได้ แต่ดูแล้วขัดใจมาก ถ้าใครได้ดูไม่รู้ว่าคิดเหมือนกันรึป่าวว่า นัดนั้นปาเกียวที่จริงต้องแพ้ ขนาดปาเกียว แฟนปาเกียว พี่เลี้ยง น่าเหี่ยวเป็นแถว แต่พอผลประกาศกับชนะ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะค่ะ เราว่าโกง
  • เชียบัวขาว นักชกดี และมีมารยาทเวลาชก
  • ผมว่าคู่นี้ ไม่ขึ้นชกกันแน่ครับ มันคนละเวทกัน