ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันแรกที่มาที่ด๊อกฟันพาร์ค

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0651.jpg 118K
  • ปัจจุบัน หลังจากที่ได้ออกกำลังกายอยู่เป็นประจำ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0781.1.jpg 158K
  • อีกรูปเมื่อใส่ออฟชั่น ปลอกคอของ Ruff Gear เข้าไป

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0791.jpg 170K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0784.1.jpg 155K
  • สูงยาว เข่าดี หรือเพราะมุมกล้องไม่ดี ถ่ายออกมาหมาเลยดูสูงชลูด
    ผลงาน CaoCoa จ่ายลูก เออ
    แต่ถ้าจะให้ดูวันแรกกับปัจจุบัน ไม่ต่างกันเท่าไหร่เลยนะ
  • ขอบคุณที่ฝาก คห. ไว้

ตัวนี้ดูคร่าวๆจากสายตาน่าจะสูงประมาณ 15 - 16 นิ้ว
  • ตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ !
    เจอที่D1เดือนที่แล้ว เจ้าของพามาออกกำลังกาย เป็นบูลลี่ที่แข็งแรงดูดีมากๆ :063:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8282.JPG 164K
    IMG_8283.JPG 145K
  • ใช่แล้วครับ บิ้วตั้งนานกว่าจะโดดน้ำได้ :)
  • อันนี้ต้องให้เจ้าของออกมายืนยันครับคุณสู้ แต่ดูจากรูปก็น่าจะใช่นะ
  • ต้องขอบคุณ P Mu ที่อุตส่าห์เอารูปมาลงให้และสำหรับคำแนะนำดีๆครับ
  • ต้องขอบคุณ K.Pong ที่ไว้วางใจพาเจ้า Blue มาเปิดเมมฯครับ
  • ถ้างั้น ! ตัวจริงงามมากๆครับ
    ทั้งตัน ทั้งแข็งแรง แถมมีเสน่ห์ที่ไม่ตัดหูซะด้วย และ ก็เห็นเจ้าของรักและเอาใจใส่เค้ามากๆเลย :X :m01:
  • ขอบคุณครับ :)
  • ตัวนี้ ตัวจริงสวยมากครับ ถ้าลงในรุ่นสแตนดาร์ดมั่นใจว่ามีถ้วยแน่นอนครับ
    อกกว้าง ขาหน้าตรง อุ้งเท้าสวย เส้นหลังตรง มีกรุ๊ปท้าย ขาหลังมีมุมสวย
    เป็นบูลลี่ที่มีแต่กล้าม ไร้ไขมัน ผมว่าแบบนี้คือบูลลี่ของจริงในความรู้สึกผมครับ :063:
  • ขอบคุณครับพี่ :)
  • งานที่เมืองทองอย่าลืมส่งนะครับ พี่ค่อนข้างมั่นใจว่าน่าจะไม่พลาด ฝึกโพ๊สและซ้อมเดินไว้บ้างก็ดีครับ