ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยู่จันทบุรีคับอ.ท่าใหม่พอจามีใครขายมั่งมั้ยคับแนะนำหน่อย
  • อีกทีนึง งบน้อยอ่ะคับ
  • ไม่เข้าใจหัวข้อกะทู้ครับ ว่าต้องการอะไรกันแน่ ฝากลงแล้วช่วยอ่านหรือขยายความให้ สมาชิกในบอร์ดเข้าใจด้วย
  • จายย็นๆ เดียวพี่ๆในนี้เข่าก็จัดให้ เยอะเลยยยย
  • งบน้อยนี้หมายถึงซื้อหมาแล้วหมดเลยหรือเปล่าคับ ซื้อไปแล้วจะเลี้ยงมันยังไง ไหนจะค่ายา ค่าอาหาร แล้วก้นอกเหนืออีกมากมาย ไม่ได้เตะตัดขานะคับ แต่อยากให้คิดดีๆ เพราะคนที่เค้าอยากได้จิงๆ เค้าคงต้องพร้อมมากกว่านี้ เพราะดูจากการโพสแล้ว ดูเหมือนไม่พร้อม ยังไงใจเย็นอีกนิดละกันนะคับ

^:)^
  • คิดจะเลี้ยงพิตบูลหาราคาที่ว่างงบน้อย ยังมีค่าใช้จ่ายอีกมาก กว่ามันจะโตไม่ได้มีอายุแค่สามเดือนนะคะ
    ไหนจะค่าอาหาร วัคซีน ต่าง ๆโตแล้วบังเอิญไปกัด หมาอื่น แมวอื่น หรือคนอื่น บอกเค้าว่ามีงบน้อยก็ไม่ได้นะคะ ลองคิดให้มากอีกซักนิด ด้วยความเคารพ ^:)^