ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดนมอมยาตื่นมาเสร็จหมอ พิดโลก
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อต่ายช่วย(นากา)ด้วย55555.jpg 31K
    ลูกชายแสตมป์โดนมอมยาตื่นมาเสร็จหมอพิดโลก.jpg 25K
    หลับนานไปหน่อยหูหายเลย.jpg 24K
  • หูยังอยู่มั้ยครับ
  • ตัดเบอร์ 0 หรอครับ
  • หมาไปทำคีโม มารึ 555
  • เฮ้ยเล่นตัดหูทิ้งไปเลยเหรอ จ๊ากกกก :o051: สูตรไหนนี่ งง
  • ตัดเสร็จแล้วพันแผลแบบนี้แล้วหูจะตั้งไหมเนี้ย :m73:
  • ตัดเบอร์2คับ3หมอบอกวันค่อยเอาผ้าพันแผลออกคับ
  • ตัดทีไหนแปลกดี
  • หมออะไรตัดหูให้ครับ สงสัยเหลือแต่ตอถึงต้องพันผ้าแบบนี้ พึ่งเห็นเป็นรายแรกนะนี่ :001:
  • ตัดหูเบอร์ไรครับนี่หรือหมอตัดหูทิ้งครับ ไม่เห็นหูเลย :001:
  • ตัดเบอร์2คับหมอบอก3วันค่อยเอาผ้าพันแผลออกคับ หนึ่งอาทิตย์แล้วค่อยตัดไหมคับ
  • ตัดมาราคาเท่าไรครับ พอดีอีก2อาทิตผมก้จะพาน้องTigerไปตัดที่วัดไฝ่ตันเหมือนกัน
  • :m15: พันกันขนาดนี้เลยเหรอคับ พอแผลหายเอามาโพสให้ชมมั่งนะคับ เอาซะอยากเห็นเลย
  • หรือว่าเป็นเทคนิคการตัดหู ดามหูแบบใหม่
  • ระวังหูมันไม่ตั้งนะ
  • วิธีตัดไม่รู้นะครับ แต่วิธีพันผ้านี่แปลกเพิ่งเคยเห็นที่แรกครับ ยังไง เอาผ้าออกแล้วมาอัพให็ดูด้วยนะครับ ;-)
  • ผมตัดที่เดียวกันมา 3 ตัวแล้วคับ พันแผลแบบนี้ 3 วันเองคับ แล้วเด๋วหมอเค้าจะดามให้คับตอนเอาผ้าพันออก ตั้งทุกตัวคับ พี่แบดบอยก็ตัดที่นี่คับ อิอิ ค่าตัด 1900 บาทคับ
  • 555555555555555แหม ตั้งหัวข้อซะตื่นเต้นจริ๊ง พ่อคุณ