ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องน้ำหนัก
  • พิทบูลผม เพิ่ง 2เดือน กว่าๆ แต่น้ำหนัก เพิ่ง 12 โล มันดี หรือไม่ดี ครับ

image

image
  • และฝาก เรื่องแต่งหู ตัวเมีย แต่งหูได้ไหมครับ ??
  • ตอบกว้างๆ ดูตามสภาพหมาครับ ถ้าซี่โครงโผล่ตูดแหลมมานี่ก็ผอมไป ถ้าเดินท้องย้ายก็อ้วนไป ไม่มีอะไรเป็นข้อกำหนดตายตัว เหมือนกับค่าเฉลี่ยน้ำหนักคนคนสูง150หนัก70โลมันก็อ้วน สูง180หนัก70ก็กลางๆ เรื่องแต่งหูก็ไม่มีข้อห้ามครับ
  • ไม่ผอมนะ
  • แบบนี้ดีแล้วค่ะ เล็กๆอย่าให้อ้วน เดี๋ยวโครงสร้างเสีย :)
  • อ่อ ครับ ขอบคุณ ทุกคนมากครับ ^^ :-D
  • 2 เดืน 12 กิโล บูลลีแน่ ถึงจะเป็นไปได้ รึไงรึเปล่าครับ อายุสองเดือนกว่าๆๆสิบสองกิโล น่าคิดนะครับ จะอ้วนไปใช่ตัวที่อยู่ในรูปข้างบนนี้รึเปล่าครับ
  • ครับผม พอดี เพิ่งเอาไป ชีดยามาแล้วชั่งน้ำหนัก 12 โล ครับ ก็เลย ลองมาถามดู
  • ดูหน้ามันดุดีจัง 12กิโลสมบูรณ์ดีครับ เรื่องตัดหูอยู่ที่ความชอบครับ หมอที่ตัดดีสวยสมราคาก็หมอวิสุทธ์ครับไม่ผิดหวังเริ่มต้นที่1000บาท
    ตัวนี้ยิ่งโตก็ยิ่งสวย
    สกลนคร คลิก กลุ่มชมรม คอก ฟาร์มเลยครับ :-D
  • วันไหนผ่านมาก็แวะมาให้ดูตัวจริงบ้างนะ :)
  • ครับพี่ pitbullpipat_saratwo เดะพาไปหา ครับ ขอบคุณพี่ มากๆ ครับ