ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Open for reserve: 3XBizMarkie
  • image
    ไฟล์แนบ
    3XBIZ-MARKIE.1.jpg 138K
  • 4 Males and 3 Females

• Sir: General (2XBiz)

image

• Dam: Monte (1XBiz)

image
  • @ Blind state :
    Person who reserve at this state will be get 10,000.-Baht discount.

• อยากเห็นสุดๆครับพี่ ยิ่งไอ้ตัวที่บอกว่าสั้นสุดขีดอ่ะครับ :032:
  • รอชมด้วยคน :032:
  • อยากเห็นลงรูปเร็ว ๆ นะครับพี่มุ๊ อย่าลืมที่สัญญานะครับ ขอบคุณครับ
  • ขอรูปลูกหมาด้วยครับประกอบการตัดสินใจ ส่งทางเมล์เลยครับ aung-teelek@hotmail.com
  • จองจิงๆ ลด 10000 โอ้ยแม่เจ้า ขอชมลูกหมาก่อนจองด้ายไหมครับ
  • เดี๋ยวรอรูปใหม่นะพี่ ผมรู้และตั้งแต่ซื้อกล้องมาถ่ายยังไงก็ฟ้า ตั้งแสงไว้เป็นนีออน อยากจะบ้าตาย เดี๋ยวถ่ายเสร็จอัพให้นะครับพี่
  • อยากเห็นตัวเมียครับ
  • อยากเห็นรูป เพื่อการตัดสินใจ ด้วยคน คราฟฟฟฟ
  • ลูกหมาแค่ 6 วันเอง อดใจรอนิดนึง

ขอบคุณ คุณบี นะครับ ที่ไว้ใจจองลูกหมาทั้งๆที่ยังไม่เห็น

ผมเลือกตัวนี้ให้นะครับ

ถือเป็นตัวผู้เฟิรส์เลยนะ

image
  • เลือดแน่นมากๆครับ
  • ขอราคาตัวลองเฟิรส์ ผู้ เมีย ด้วยค่ะ jiranan008@hotmail.com
  • ขอบคุณ หมวดเป๋ สำหรับพ่อพันธ์
    ขอบคุณ Balang88 ที่รอชมอยู่
    ขอบคุณน้องบีที่ไว้ใจและเชื่อใจจองลูกหมาตั้งแต่ 5 วัน
    ขอบคุณ คุณ aungteelek1234 ที่สนใจ ช่วงนี้เป็นช่วง
    ฺBlind State เอาเฉพาะคนที่เชื่อมั่นก่อน รอต่อไปไว้รอครบ
    30 วันผมอัพรูปให้ชมอีกครั้งครับแน่นอนครับ
    ขอบคุณ คุณ jearsanson1234 อย่างที่บอกช่วงนี้เอาคนที่
    ไว้ใจกันก่อน
    ขอบคุณ คุณมิตร สำหรับ ตาหวานๆแล้วกดไลท์ให้ อิอิ
    ขอบคุณ คุณ piggy รออีก 30 วันครับ อัพให้ชมแน่นอน
    ขอบคุณ คุณ BalotelliBully เช่นกัน รออีก 30 วันนะครับ
    ขอบคุณ คุณ art1 สำหรับ คห.
    ขอบคุณ jiranan008 อย่างที่บอก ราคาลองผู้/เมีย ประมาณ
    3หมื่น - 4หมื่นครับ ราคาชุดนี้ไม่เวอร์ครับ ในช่วง Blind State
    นี้ ลูกค้าที่จองรับสิทธิส่วนลด 10,000..-บาทครับ

ท่านที่จองลูกหมาหลังจากวันที่ผมโพสรูปลูกหมาตอนอายุ 30 วัน
    ขออนุญาตเป็นราคาปกติไม่มีส่วนลดนะครับ

• ขอโชว์ตัวเมียอีกตัวที่ คุณปู ofrn จองไว้นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0719.jpg 57K
  • ขอบคุณพี่มุ๊ที่เลือกตัวเฟิรส์ให้นะครับ ครบสามสิบวันจะเข้าไปดูนะครับ
  • ขอบคุณคุณจิ๊กอีกคนที่ไว้ใจ จองลูกมาในช่วง BlindState

• ผม mc. นะครับที่เเฟนโทรไปตะกี้ คุณจิ๊ฟอ่ะครับ
  • ครับผมยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณแม็คและขอบคุณที่ไว้ใจและมั่นใจในสายเลือดครับ
  • ครับ พี่ เช่นกันครับบบบ ; )))
  • มาย้ำกันอีกซะครั้ง สำหรับลูกสุนัขชุดนี้ครับ

เมื่อครบ 30 วันจะนำรูปมาให้พิจารณาครับ ราคาเปิดไว้ที่ 3หมื่น -

5หมื่นบาท (ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้) ใครสนใจโทรมาจองก่อน

โดยไม่เห็นลูกหมาผมถือว่าไว้วางใจกัน ผมให้ส่วนลด 10,000 บาท

จากราคาขายครับ เงินมัดจำในการจอง 5,000.- (ไม่มีการคืนนะครับ)

ตัดสินใจให้ดีก่อนจองและโอนเงินนะครับ

การดูแลลูกสุนัข ผมดูแลตามพื้นฐานที่ควรจะเป็น กินตามปกติจะไม่มี

การยัดหรืออัดอาหาร ผมจะทำวัคซีนให้ 2 เข็มและถ่ายพยาธิให้ ดูแล

โดยสัตว์แพทย์
  • ใบโอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    397198_469054816468031_601998259_n.jpg 20K
  • เอารูปถ่ายใหม่ หลังจากโง่มานานครับพี่ ใช้แสง day light แล้ว ไม่ฟ้าแล้วครับ หน้ามันแก่มาก แถมกระดูกก็จะเท่าแขนผมและพี่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4345.JPG 48K
    IMG_4425.JPG 43K
    IMG_4438.JPG 44K
    IMG_4384.JPG 48K
  • แจ่มมมมมมม ครับหมวด
  • M3 อีกตัวที่ถูกจองแล้วนะครับ ต้วนี้มาดีเลยทีเดียว

ตัวสั้นๆ ขาสั้นๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0699.jpg 96K
  • ยินดีด้วยครับ วัดกันที่ความเชื่อมั่นไปเลย น่าจะมีสักตัวที่เทพเกินพ่อแม่นะ สาธุ
  • @ พี่มาร์ค ขอบคุณครับ
  • รอลุ้นด้วยคน น่าจะมีทีเด็ดครับ
  • แบบนี้พอไหวมัยพี่

มุมซ้าย
    image

มุมุขวา
    image
    ไฟล์แนบ
    MONTE JUNIOR 158.jpg 74K
    MONTE JUNIOR 156.jpg 83K
  • พี่มุ๊แสดงว่าตัวที่ตาย มันต้องแบบว่าไม่มีจมูกเลยอ่ะดิพี่ โหๆๆๆเสียดายครับ
  • หัวหมาหรือลูกเทนนิส ทำไมมันกลมแบบนี้ 555
  • กลมแบบนี้.. จมูกหายไปไหนเนี้ยพี่!?
  • เเจ่ม มาก ครับ พี่ ; )))
  • น้ำลายไหลเลยครับ ขอชม :X
  • ขอเอา M1 มาโชว์หน่อย หัวเบ่อเร่อเลย

image

ไฟล์แนบ
    MONTE JUNIOR 126.jpg 74K
  • กระดูกก็เบ่อเร่อเช่นกัน ผมถ่ายเทียบตั้งแต่ตอน 5 วัน

กระดูกมันใหญ่ประมาณหัวนิ้วโป้งผมเลย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0732.jpg 71K
  • หัวหรือลูกบอลอ่ะพี่55
  • ส่วน F1 ก็ไม่ใช่ย่อย หัวไม่ได้เล็กหรือแตกต่างจาก M1 เลย

image
    ไฟล์แนบ
    MONTE JUNIOR 063.jpg 88K
  • รอชมลูกชาย อิอิ
  • 35 วันแล้วครับ

สำหรับเด็กๆชุดนี้ กำลังโหลดคลิปอยู่ เด๋วเอามาให้ชมครับ