ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^^^^^ ABSOLUTE8BULLY : KC GOTTILINE'S HONEY ... Kingpinline Marcello's Grand Daughter ^^^^^
  • สวัสดีตอนเช้าวันอาทิตย์นะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว Pitzone ทุกท่าน

เนื่องจากได้เข้าไปชมหน้า Facebook ของทางคอก KC Gottiline's แล้ว
    ถูกใจกับตัวเมียตัวนึงเข้า ชื่อของเธอคือ Honey เป็น ลูกสาวของ Amarni
    ซึ่ง Amarni ก็เป็นลูกชายของ Kingpinline Marcello หน้าตาเนื้อตัวถูกใจ
    อยากรู้ว่าจะมีท่านใดสนใจนำเข้ามา จนได้รู้มาว่าเธอได้เข้ามาอยู่กับทาง

MOTO BULLIES ของเฮียตง จึงอยากขอเข้าไปชม จนได้มีโอกาศเข้าไปชม
    พร้อมกับเพื่อนชาวต่างชาติที่ชื่นชอบ Bully เห็นครั้งแรกแล้วก็นึกว่าตัวผู้ครับ

ว่าแล้ว ชมภาพที่เก็บมาฝากดีกว่านะครับ ... ^_^

image

ไฟล์แนบ
    Moto Bullies Kima Honey 001.jpg 201K
  • .........

เห็นแบบนี้แล้ว ก็ชักอยากจะรู้ Plan Breed ของเธอเสียแล้วครับ
    ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    Moto Bullies Honey.jpg 167K
  • ใจก็อยากเห็น 2x Marcello แบบนี้มารอลุ้นว่าทางเฮีย จะจัด Plan แบบนี้ไหมครับ ^_^

Rhino .... Kingpinline Marcello's Son

image

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาชมนะครับ

ABSOLUTE8BULLY THAILAND

ไฟล์แนบ
    Moto Bullies Kima Rhino.jpg 258K
  • สวยครับ
  • สวยครับพี่ตั้ม วันไหนว่างจะเข้าไปขโมยไอตัวแดงๆๆนะพี่555
  • ฮีท3กะลังมา :-D
  • ครับคุณPoopy เจ้า Honey เป็นตัวเมีย
    ที่สวยเข้าตาตัวนึงเลยะครับ

วันไหนว่างไว้ไปชมด้วยกันนะเจ ว่าแต่ตัวแดงพี่
    เอาไปซ่อนและ

โทรมาได้เลยครับคุณก้อง ^_^
  • Rhino อีกซักภาพนะครับ เป็นพ่อพันธุ์ที่กระดูกดีครับ
    แถม Correct อีกต่างหาก

image

แพลนบรีดนี้ น่าจะพอมีหวังครับ ^_^ อยากเห็นอยู่เหมือนกันครับ

ไฟล์แนบ
    Moto Rhino 001 640.jpg 152K
  • เห็นรูปแล้วชักอยากจะเห็นตัวเป็นๆแบบใกล้ชิดแล้วซิพี่ตั้ม... @-)
  • ขอบคุณมากครับคุณ ตั้ม AB8 ที่ชื่นชอบ Rhino กับเจ้า Honey

ผมแพลนบรีดคู่นี้แน่นอนครับ

คอยติดตามผลงานคู่นี้ได้เลยครับ
  • สท้านทรวงแน่คับเฮียคับชุดนี้ :O :063:
  • เป็นคู่ที่น่าจับตามองมากอย่างที่พี่ตั้มว่าจริงๆครับเฮียตง.... :063: :063: :063:
  • กระดูกๆ เน้นๆ อกล้นๆ อยากให้ Honey ฮีทมาไวๆเหมือนกันนะครับเฮีย ฮ่าๆๆๆ

งั้นวันไหนว่าง นัดไปดูกันแบบไกล้ชิดซักทีดีกว่าไหมสุ ฮ่าๆๆๆ

พี่หมูครับชุดของพี่หมู ก็สะท้านไปถึงกระดูกแล้วนะครับพี่ ^_^

ช่วงนี้ดีจริงๆครับ หมาของแต่ละค่ายแต่ละคอกออกมากันสวยๆไม่หยุดหย่อน
    ทิศทางบ้านเรา ไปได้สวยดีจริงๆครับ ^_^
  • ชุดนี้มันชุดสยบจักรวาลจริง สุดยอดครับเฮีย อยากได้มั่งอ่ะครับ555
  • ไว้โอกาศหน้าจะขอแวะไปเยี่ยมชม Siambullies บ้างนะครับหมวด
    เคยไปแต่ Battalian Pits คอกใหม่ยังไม่ได้เข้าไปเลยครับ ^_^
  • ตัวแรกสวยมากๆคับชอบๆๆ มานพแป็ดริ้ว :063:
  • เจ้าฮันนี่มันสวยจริงๆนะครับคุณมานพ ^_^ ผมก็ชอบ
  • :063: :063: :063:
  • แดงๆแบบนี้พอไหวนะครับคุณอาร์ต ไว้ฟ้าฝนเป็นใจ จะขอไปเที่ยวเมืองจันบ้างนะครับ ^_^
  • :063: :063: :o027:
  • Fino (Rhion Son) 7Monht

image
  • คู่นี้น่าจับตามองมากๆรอชมผลงานเลยครับพ่ม :063: ^:)^
  • เอาภาพ FINO มาเพิ่มนะครับ ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    Fino.jpg 93K
  • Rhino Honey Fino หนาๆแน่นๆทุกตัวเลย :-bd
  • สวยงามมากคับ :021:
  • เอาตัวเมียอีกตัวมาฝากนะครับ ในภาพอาจจะยังไม่เฟิร์ม แต่หน่วยก้านเข้าตาดีเหมือนกันครับ

image

ผลงานการจับคู่ตอนอยู่ที่ อเมริกาครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    P1030284+ 800.jpg 147K
    527865_354235251314066_273324846_n.jpg 113K
    314258_389208457816745_900160979_n.jpg 167K
    528580_389203047817286_1890236722_n.jpg 117K
  • โอ้โห ของเค้าดีจริงไรจริง แจ๋งงงงงง
  • ตอนนี้มันดุเดือดกันจริงๆวงการบลูลี่
  • ผมรอติดตามครับ