ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PACMAN x Lil'KIM - Old School Blue Line - puppies for sale!!!
  • Pacman (Brown & mixer) x Lil'Kim (Shorty Boy & five5)
    -----------------------------------
    ลูกหมา 3 ตัว เกิดวันที่ 1 กันยายน 2555 (ตัวผู้ 2 + ตัวเมีย1)
    มีใบเพ็ดดีกรีจาก ABKC
    Blue line 100% Razors Edge
    ราคาพิเศษ สนใจติดต่อ จอย 089 002 2332

images by free.in.th

Hendrick's of BKK - M1

Pablo Escobar of BKK - M2

Lil'Kimchi of BKK - F1

----------------------------------
    Sire: Pacman (Brown & Mixer) - Tom of TNT kennel ^:)^

(ขอบคุณมากครับพี่มุ @ DogFunPark Bangkok ) =D>

-----------------------------------
    Dam: Lil'Kim (Shorty Boy & five5) - Yut-ScubaPit (*)

http://www.youtube.com/watch?v=IV3CCzppJk0

------------------------------

• พิเศษนี้ เท่าไรครับ"
  • Bmx @ หากสนใจโทรมาคุยรายละเอียดได้จ้า ถ้าหากคุณอยู่ที่กรุงเทพฯ สะดวกแวะมาดูตัวจริงของเด็กๆได้ค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน :)
  • ลองกล่าว ราคาสักหน่อยดิ ผมไม่กล้าโทรไปกลัวราคามันสูง อิอิ
  • Pacman เป็นบูลลี่ที่กล้ามเนื้อสวยงาม
    ผิวบางๆไม่เหมือนบูลลี่ตัวอื่นๆที่อ้วนกลม
    Pac มาว่ายน้ำที่เราเป็นประจำครับ แต่ช่วงนี้
    เจ้าของงานเยอะเลยไม่ค่อยว่างที่จะพามา

ส่วน Lil-Kim ผมเคยเจอแค่ครั้งเดียวตอน
    ยังเล็กๆ แป๊บเดียวเป็นแม่ซะแว้ว เท่าที่ดู
    จากการเล่นสปริงโพลแสดงว่าจิ๊ดจ๊าดไม่เบา

ชุดนี้น่าจะได้หมาบูลลี่ที่มีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์
    กล้ามเนื้อสัดส่วนสวยงามในสไตล์คลาสสิกบูลลี่

เลือกเสพได้ตามที่ตัวเองชอบเลยครับ
  • เจ้าของก็น่ารัก&หมาก็น่ารัก คอนเฟิร์มคร่า
  • Bmx @ ประมาณ 3x,xxx.- บาทค่ะ มาดูตัวจริงเสียงจริงก่อนได้นะคะ :-D

• dogfunpark @ ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆค่ะพี่มุ เซบฝากบอกว่าเดี๋ยวกลับมาจากต่างประเทศเมื่อไหร่จะพาลูกๆไปว่ายน้ำออกกำลังกายนะคะ
  • korraphat28 @ ขอบคุณสำหรับคำชมถึงเจ้าของและหมานะคะ ว่าแต่นี่คือเยาว์คนสวยอ่าป่าวเอ่ย ;;)
  • Hendrick & Lil'Kimchi อายุ 39 วันแล้ววววว :-bd

• Hendrick's @ 57 days
    image
    ไฟล์แนบ
    puppies 52j001.JPG 273K
  • Pablo
    image
    ไฟล์แนบ
    puppies 52j002.JPG 292K
  • lil'Kimchi
    image
    ไฟล์แนบ
    puppies 52j0011.JPG 219K
  • image
    ไฟล์แนบ
    puppies 52j003.JPG 258K
  • Litter of 3 puppies only - bad' ass RE!!!
    Hendrick's-25,000
    Pablo, Lil'Kimchi - 22,000.

It's a bargain guys!!! :-c
  • พี่จอยครับผม จิ้งนะครับพี่ที่เจอกันที่อิมแพควันเสาร์ยังไงแอดเฟสบุ๊คผมมาได้นะครับผมจะได้คุยกันครับ http://www.facebook.com/sorawit.kamonpraphasawat
  • ผมคือคนที่โทรไปคุยด้วยวันนี้ ตกลงผมรับเลี้ยงต่อหนึ่งตัวครับ ขอบคุณมากๆสำหรับน้ำใจอันดีงาม รับรองว่าจะเลี้ยงดูอย่างดีครับ..แล้วจะโทรไปแจ้งารยระเอียดครับ.
  • นับวันรอแล้วนะ....ครับ