ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ครั้งแรกยังหล่อไม่เส็ด...เลยจัดการดามรอบสองครับ :-D imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    G3.jpg 189K
    G1.JPG 127K
    G2.JPG 157K
  • ใหญ่และงามมากๆครับพี่อำนวยเลี้ยงได้ดีจริงๆรอบนี้ได้อย่างน้อย3-7วันละค่อยๆแกะออกละหล่อเลยพี่ :-D
  • เริ่มเหมือนพ่อทุกวันแล้วนะ เจ้าตัวนี้ หร่อมากเลยคับพี่ อำนวย :063:
  • หมาตัวนี้เหมือนพ่อมันมากเลย มาเรื่อยๆแต่มาดีเหลือเกิน เหมือนเป๊ะ
  • สวยไม่ไว้หน้าเดอะกรามเลยนะตัวนี้ สีจัดมาก :-D
  • สวยสู้พี่กรามล๊อคไม่ได้หรอกครับ คุณ มาร์ค กรามล๊อคเป็นไอดอล เจ้ากล๊อก 17
    ติดตามการเจริญเติบโต และแบบอย่างการฝึกโดยตลอด :-D
  • สวยกว่ากรามเทพไม่ยอมจริงๆด้วย 55
  • สวยมากครับ
  • โตวัน..โตคืน...สุดหล่อ นอกจากจะหล่อเหมือนพ่อแล้ว ต้องเก่งเหมือนพ่อโรบิ้นฯ ด้วยนะ
    อย่าให้เสียชื่อลูกแชมป์นา...แม้ไม่ได้เป็นหมาเทพก็เหอะ..55555