ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Ms.Gorum สั้นๆตันๆแต่ไม่ยับ Mr.Maigi Signature For Show Only
  • อายุ 30วันครับ Exotic all day
    imageimageimageimageimage
    ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0834.JPG 86K
    IMG_0840.JPG 97K
    IMG_0822.JPG 100K
    IMG_0824.JPG 88K
    322229.jpg 121K
  • ขายเหรอครับสวยจังชอบครับ
  • ตัวนี่ไม่ขายครับขอโทดทีนะครับแต่มีพี่น้องคอกเดียวกันครับ
    ^:)^
  • poopy3312@gmail.com ขอรายระเอียดครับ
  • สวยมากครับ
  • กระโหลกโดดเด่นเป็นเอกลักษณ์มาก โตมาน่าจะมีเฮนะครับ ดีใจด้วยจริงๆ ไม่แน่อีกหน่อยต่างชาติอาจจะต้องติดต่อขอซื้อน้ำเชื้อจากบ้านเรา สะใจจริงๆ
  • @giggun ขอบคุณมากครับ
    @พี่มาร์ค ขอบคุณมากครับ ผมก็อยากไห้เป็นแบบนันครับ :-D
  • เอาใจช่วยครับ เผื่อหมาของคนไทยจะโด่งดังเป็นตำนานแบบ บิซบ้าง เราเสียเงินให้ฝรั่งเยอะแล้ว อิอิ
  • สวยมากครับไม่ต้องบรรยายเลยภาพมันฟ้องครับ :-D
  • ขอบคุณครับ ของไทยทำเองมันโครตๆ :-D
  • ตัวนี้เจ็บจริงๆบอส =D>
  • ดูดีเลย ที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • ตัวนี่ 3500$image

ตัวก็นี่ 3500$image

นางนี่ 3000$image

นายแบบคนนี่ 3000$ ครับimage

ขอบสนใจจรีงๆมาดูตัวจรีงได้ครับราคาว่ากันอีกที จองปากป่าวไม่รับนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0789.JPG 110K
    IMG_0853.JPG 99K
    IMG_0866.JPG 101K
    IMG_0903.JPG 118K
  • ชอบใจบูลลี่ ตรงที่ราคามันแรงดีจริงๆ ใครไม่ถึงจริงๆต้องหลบไปเลย แบบนี้ซิสะใจ
    ผมดีใจจริงๆนะที่คนไทยทำหมาออกมาราคาร่วมแสน อยากให้ราคาหมาเทพ ยืนแบบนี้ตลอดไปเลยครับ :063:
  • ราคาแร๊งง แต่หมาสวยมากค่ะ =D>
  • เห็นพิตบูล ราคาตัวละสองสามพันแล้วเศร้าใจจริงๆครับ อยากเห็นพิตบูลราคาเป็นแบบนี้บ้างจัง คนที่ครอบครองจะได้ภูมิใจ ไม่ใช่ปั๊มขายแบบไล่แจกอย่างทุกวันนี้ :001:
  • อย่าไปคิดมากพี่มาร์คครับมันต้องดีขึ้นสักวันครับหมาแดงที่ทำออกมาแล้วมีจุดยืนเป็นของตัวเองราคามันก็เเรงอยู่นะผมว่าส่วนราคาของผมมันก็อยู่กับคุณถาพของตัวลูกหมาครับบางคนอาจจะคิดว่าแรงแต่ตัวจริงผมว่าสู้หมานอกได้ไม่อายไครครับชุดนี้ต้องมาดูเอง :)>-
  • จัดไป แค่สายเลือดก็แรงแล้วจริงๆ สุดๆ :021: :063: ทำไงดีน่อ อยากมีบ้างจัง :*
  • หัวมันเหน่งมากกกก จนตามันมาอยู่ด้านข้างแล้วบอส :o027:
  • พี่หมู อยากได้แบบนี้บ้างอะพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ :o027:
  • อูยยยย ซี๊ดดดด อื้มมมม โอ้วววว :-bd
  • อย่างนี้ต้องเอามาสู้ เหม่งๆเนี่ย เสี่ยบอสสสสสส :032:
  • สวยมากอะ แต่ราคานี่ ยังไม่ไหวจริงๆ.....o_O
  • ราคาไม่ใช่ปัญหาครับคุยกันได้แล้วก็ขอบคุนพี่ๆทุกคนนะครับ
  • หน้าผากตึง แก้มป่องแบบนี้ มีลุ้นครับ เอาใจช่วย ราคาที่เสนอขายไม่แพงหรอกครับ เมื่อเทียบกับที่ฝรั่งมันเสนอขายให้เรา
  • ตัวบนหัวเหม่ง กลม ทรงสวยดี
  • ตัวผู้แววมาดีนะครับเนี่ย ^_^
  • ขอยคุณทุกคนอีกทีนะครับที่ไห้กำรังใจ :)>-
  • อีกไม่นานถ้ามันเป็นเนื้อคู่ผมมันต้องอยู่ครับ
  • ดูยังไงก็หักimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1036.JPG 133K
  • อีกดอกครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1042.JPG 135K
  • หน้าโหดๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0850.JPG 114K
  • ยั่วบ่อยๆ ละวังโคราชบุกถึงบ้านเด้อท่าน อิอิอิอิอิอิ :013: :013:
  • ลงไปอย่างงันละพี่555+ B-)
  • วันไหนดีพี่55555 :-))
  • 5555555 ให้จริงนะ ครับบอส อิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวนัทพี่ใหญ่ก่อนครับ อิอิอิอิอิอิอิ
  • เอาจรีงหลอพี่ผมชอบแบบที่เดียว3-4คนนะ 55+ B-)
  • Ms. Gorum มาอัพบ่อยๆนะครับ ^_^
  • ได้ครับ
  • ได้เลย ติดมือมาด้วยเลยเดียวพี่จัดให้ ตามนั้น อิอิอิอิอิอิอิอิ