ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยคอมเม้นเจ้า มอลลี่ หน่อยนะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    68445_539059276107468_1879511230_n.jpg 99K
  • หมาไทยหรือคับ
  • พิทบูลครับ บูลลี่
  • หน้ายาวเป็นม้า ผอมแห้งแบบนี่ หมาไทยชัดๆ
  • กี่เดือนแล้วคับ มีรูปมุมอื่นๆไหม
  • มันอาจจะยังไม่ได้แปลงร่างครับ 555
  • ลุ้นต่อไปที่รัก :m68: :m68: :m68:
  • หน้าแหลมดีครับ
  • หนักแน่นเข้าไว้นะครับ :-D
  • สวยที่สุดสำหรับตัวเราก็พอ เพราะเรารักมัน :o001:
  • ไม่ใช่หมาไทย และก็ไม่ใช่บูลลี่แน่นอนครับ
  • การขอคำวิจารณ์ ต้องรับได้ทั้งคำชมและคำตำหนิครับ
    ถ้าจะให้ดี อย่าตั้งกระทู้แบบนี้จะดีที่สุดครับ ผมไม่เห็นถึงความจำเป็นแม้แต่น้อย คำชมก็มีความสุข แต่คำตำหนิ หากเจ้าของรับไม่ได้หมาจะซวยเอา
  • ถ้าถ่ายรูปมาแค่นี้ คงบอกได้แค่ที่เห็น อยากได้คอมเม้นทำไมไม่ถ่ายมาหลายๆรูปหน่อยครับ หลายๆมุมด้วยจะดีมากๆ
  • คงเลี้ยงตามกระแสเท่านั้นละครับ เห่อแค่ช่วงแรกๆ ลองโตมาไม่สวย ไม่มีใครชื่นชมสงสัยโดนทิ้ง เห็นมาเยอะ ขอดูถูกไว้ก่อน 555
  • ยังงัยก้อสวยในสายตาเราครับ รับเลี้ยงเค้าแล้วดูแลเค้าดีที่สุดก้อพอครับ พิททุกตัวมันมีเสน่าในตัวของมันเองครับ
  • เลี้ยงเอาใจใส่เรื่อยๆเดี๋ยวก้อสวย ไม่งั้นก้อไปดูกระทู้หมาเป็นทุกอย่างที่อยากให้เป็น
  • ใจเย็นๆค่ะ ลูกหมาช่วงนี้ 3-7เดือน กำลังขี้เหร่สุดๆ ยืดๆยาวๆ แหลมหน่อย รอช่วงเขาเทรินแปลงร่างก่อน สำคัญที่เจ้าของค่ะ เลี้ยงเขาดีๆ เอาใจใส่ มีเวลาให้เขา เขาจะออกมาดีเอง :015:
  • ขอหลายๆมุมคับ
  • กว่าจะแปลงร่างยังต้องเจออีกเยอะครับ ถ้าแปลงแล้วมันไม่ใช่อย่างที่คาดไว้ เจ้าของจะทำยังไงต่อไปครับ
  • ตลกมากครับ เอารูปหมานั่งและก็เห็นไม่ค่อยชัด มาลงเพื่อขอคอมเมนท์ จะเอาคอมเมนท์อะไรดีครับ

หมาพิตบูล มันสุดยอดทุกตัว ขึ้นอยู่กับเราจะเลี้ยงให้มันเป็นอะไร เป็น ปีศาจ หรือเป็น เทพ ทำได้ทั้งนั้น
    ตลอดเวลาหลายปีที่ผ่านมา หมาไม่เคยมีปัญหา มันสุดยอดทุกตัว แต่ที่มีปัญหาส่วนมากจะเป็นเจ้าของครับ

ถ้าอยากได้คำวิจารณ์เกี่ยวกับตัวหมา ก็ลงรูปชัดๆเห็นทั้งตัว มาเลยครับเดี๋ยวจัดให้
    ถ้าอยากได้คำชม เอาพัฒนาการที่ดี ความสามารถ แต่ละช่วงวัยมาลง หากทำได้ดีรับรองคนติดตามตรึม
  • บอร์ดนี้ไม่ได้โหดร้าย ไม่ใช่ไม่มีน้ำใจ เพียงแต่เราต่อต้านคนเลี้ยงประเภท เห่อตามกระแสครับ
    ถ้าคิดว่าตัวเองไม่ใช่ ก็เอาชนะคำดูถูกเหล่านี้ให้ได้ ด้วยความปราถนาดี ...
  • กดไลท์พี่มาร์คเลยครับผม \m/ \m/ \m/
  • ลงหลายๆมุม แล้วก็หนักแน่นหน่อย. สวยไม่สวย. อยู่ที่เราแล้วครับ. จะแหลม. จะผอมยังไง. อยู่ที่เราปั้นมันครับ. สายพันธ์ก็ส่วนนึง. ตัวเจ้าของส่วนนึง.
    เราเลือกเขามาแล้วเลี้ยงเขาให้ดีๆเถอะครับ. สู้ๆ. โตๆแล้วอัพลงมาให้ชมใหม่นะ. ติดตามพัฒนาการ. อิอิ.
    มีพิทมีเพื่อนนนน. เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบบบครับบบบบบบบบ :065:
  • โตขึ้นอาจมาดีครับ