ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ !!!
  • คิดดีว่ะนัท งั่นประมาณกลางๆเดือน พ.ย.เป็นไง ปธ.หนุ่มครับ ถือว่าวอร์มก่อนลุย D1 วันครับ น้องอู๋ เมืองเลย ขาดได้ซะที่ไหน เป็นว่าวอร์มก่อน เชียงคาน โห่ เดินสายกินคักๆๆตั๋วนี่ หรือบรรดาเหล่าทวยเทพพิทบูล มีความคิดเห็นประการใด ครับ
  • โหหห ลูกพี่ กลางเดือน พย. นานไปมั้ย เห็นใจคนโสดบ้าง
    อยู่บ้านนานๆ มันฟุ้งซ้าน รีบจัดเถอะ คิดถึงพี่นัท พี่ตุ้งติ้ง โทนี่ ซีโร่ ไรงี้ อยากฝอยอ่ะครับ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5658.JPG 73K
  • อุดรเริ่มคึกคักแล้ว สุโค่ย
  • ไปด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • อุดรเหมือนกันเด้อครับ
  • พี่ครับๆๆๆ เก็บอาการหน่อยครับ ระวังใกล้ออกพรรษาแล้ว พญานาคจะโพล่ครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าไงว่าตามกันครับ ISAN TEAM มันแน่นอนอยู่แล้วครับ ล้าสุดคุยกับ ประธานเอ้ บอกว่าปีใหม่นี้ที่น้ำโสมก็โอนะครับ

กางเต้นท์นอนกัน ( แต่ส่วนใหญ่นอนนอกเต้นท์ครับ อิ อิ คิดดูแล้วขำครับ )

กลับมาจาก D1 ค่อยว่ากันนะครับ " น้ำโสมแคม์ปิ้ง 2 nd "

ช่วงนี้ให้โอกาสหนุ่มๆเค้าวอร์มเครื่องไปก่อนดีมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ หากใครพร้อมแล้วก็จัดเลยครับเป็นการสร้างคลื่นลูกเล็กๆ

เพื่อให้เกิดการสะท้อนกลับของ " คลื่นลูกใหญ่ " ครับ ดีมั้ยครับ คุณนัท , คุณยุทธ :-?

ผมก็จะหาโอกาสไปร่วมให้ได้ครับ ( พูดถึงแล้วน้ำลายไหลเลยครับ )
  • อยู่กรุงเทพเป็นพิตนนท์ กลับ สกลแปลงกลายเป็นพิตอุดรดีฝ่า :-D

image

27 ตุลา พาจากัวส์มาประกวดบูลลี่ที่ อิมแพค ขากลับขออนุญาตแวะเที่ยวบ้านพี่อาทูลศรี และเจ็ดโด้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5991.JPG 67K
  • เรียนเชิญ ท่านสมาชิก

METTING AT UDONTHANI วันเสาร์ที่ 3/11/2012 ณ โรงแรมอินทรารา (ตามที่น้องอาร์มนำเสนอ) โดยงานจะเป็นแบบกันเองครับ เอาพิตบูลตัวเล็กๆ ไปวิ่งเล่นกัน ถ้าตัวโตแล้วก็ลากยาง ลากโซ่ เล่นกันไปก่อน เพราะลางรากยังไม่เสร็จครับ โดยงานจะเริ่มช่วงเย็นๆ ครับ ย่างบาร์บีคิว คอหมูย่าง ขาลาย กุ้งเผา หอยเผา อะไรทำนองนี้ครับ แล้วเครื่องดื่มก็แล้วแต่ใครสะดวก ติดไม้ติดมือมาครับ ถ้าไม่มีมาก็ไม่เป็นไรครับ ขออย่างเดียวเอาใจรักพิตบูลมาด้วยก็เกินพอแล้วครับ ผมได้ประสานไปยัง อาทูลศรี และครูคาวบอยแล้ว ท่านทั้งสองสะดวก ผมเลยตัดสินใจเลยว่าจะจัดงานในวันดังกล่าว โดยเจ้าของสถานที่ คุณยุทธ เคยคุยกันตั้งแต่แรกแล้วว่า ถ้าจะจัด metting ได้ตลอดเวลาแล้วแต่สะดวก และอย่างที่อาทูลได้กล่าวแล้วว่า เป็นการ warm up ก่อนเปิดศึกที่ D1 ครับ (อุ่นเครื่องดื่มเบียร์ 555) ท่านสมาชิกท่านใดสนใจเข้าร่วมและเข้าพักในสถานที่ดังกล่าว แจ้งทราบได้ที่ อาทูล น้องอาร์ม คุณยุทธ และผมครับ ส่วนเบอร์โทรฯ ผมจะแจ้งทราบอีกทีนะครับ (แบตเตอร์รี่โทรศัพท์หมดครับ)
    นัท 083-456-3257

นัท
  • น้องอาร์ม

อยากพาเจ้าสิงห์หาและมะลิ ไปเล่นกับเจ้าสามสี (ข้าวก่ำ) มากๆ เพราะตอนนี้เด็กสองตัวนั้นน้ำหนักได้ประมาณ 7 กิโลฯ กว่าๆ แล้วจ๊ะ ที่สำคัญเจ้าสิงห์หาและมะลิ เริ่มเล่นกันแรงขึ้นแล้ว ไม่รู้ว่าท้้งสองตัวจะเป็นเพื่อนกันถึง 5 เดือนรึป่าว 555

ตุ๊งติ๊ง
  • ท่านสมาชิก

หมายเลขโทรศัพท์ ติดต่อ METTING UDON @ INTRARA HOTEL 3/11/2012
    คุณยุทธ 081-498-0880
    คุณนัท 083- 456- 3257
    อาทูลศรี 081-873-9250
    ครูคาวบอย 081-262-1846
    อาร์ม 087-723-0429

ท่านสมาชิกท่านใดสะดวกติดต่อที่ใคร เชิญได้เลยนะครับ

ปล.พี่หนุ่ม ไม่มาซ้อมเบียร์ลาวกันหน่อยเหรอพี่ 555

นัท
  • คุณยุทธ

ผมจองห้องพัก 2 ห้อง และขอห้องฝากเจ้าสิงห์หา และเจ้ามะลิด้วย ค่าห้องชำระวันงานครับ แล้วจะเอาเบียร์ไปสัก 3-4 ลัง

นัท
  • ถึง พี่ๆๆน้องๆๆ พิทบูลอุดร ทุกสาย ทุกแนว ตามที่พวกเราเรียกร้อง และต้องการพบปะสังสรรค์พูดคุย แลกเปลี่ยน รู้จักกันมากขึ้น ในวันที่ 3 พ.ย. 55 สถานที่ บริเวณโรงเเรม "อินทารา" ฝั่งตรงข้ามหนองเหล็กซอย 3 นะครับ เข้าทาง ทางรถไฟตลาดหนองบัว หรือจะเข้าเส้นรอบเมืองซอยระหว่าง เอ้าทเล๊ทกับโฮมโปร ก็ได้ ช่วงเย็น ขอเชิญทุกท่านนะครับ ทั้งที่มีพิท และยังไม่มีพิท ท่านใดสะดวกนำพิทไปด้วยยิ่งดี ส่วนท่านใดชอบไปดูร่วมพูดคุยกันก็ได้ งานนี้พวกเราเป็นเจ้าภาพร่วมกันเหมือนเคยคับ อาหารการกินเครืองดื่มใครไม่สะดวกหอบหิ้วไป ก็ไปจัดสรรที่โน้นก็ได้นะครับ image
    ไฟล์แนบ
    ud.pitbull.JPG 210K
  • ถึง ปธ.หนุ่ม และทุกๆท่าน
    ถึง ปธ.เข็ม และทุกๆท่าน
    ถึง พี่เล็กยโส
    ถึง เสี่ยเล่ง (นพมไพร)
    ถึง เลยทีม
    ถึง ยังเตอร์ - จากัวร์
    ถึง ทีมเหนือ
    ถึง ทีมใต้
    ถึง ชาวพิทบูลทั่วประเทศ
    และ พี่ๆ น้องๆ ที่ไม่สามารถจะเอ่ยนามตรงนี้ได้ทุกท่าน
    วันที่ 3 พ.ย.55 พวกเราชาวพิทบูลอุดร ขอเรียนเชิญพบปะสังสรรค์ ประจำปี 2555 สถานที่ บริเวณ โรงแรม "อินทารา" เวลาตั้งแต่ 17.00 น.เป็นต้นไปนะครับ งานนี้สามารถจัดหนัก จัดเต็ม แบบไม่ต้องเคลื่อนย้ายไปไหนเลยครับ วันสตอ๊ป ทุกอย่างมีไว้บริการ มีห้องพักที่หรูหรา สะดวก สะอาด เครื่องอำนวยความสะดวกกาย สะดวกใจ ไม่ต้องไปที่อื่น รับรองคุณภาพทุกด้านครบครับ
  • งานนี้ ได้รับเกียรติจาก น้องๆ ชาวพิทบูลเวียงจันทร์ เข้าร่วมงานเป็นครั้งแรกด้วยครับ ใครไม่เคยเห็นพิทบูลเวียงจันทร์ (สวยนะครับ) เชิญนะครับ
  • เรียน พี่มาร์ค พี่ครูอู้ต จองนกแอร์ไว้เลยนะครับ ใช้เวลาเท่ากันกันนั่งอยู่ D1 แหล่ะครับ รับรองเวลาไม่เคอร์ฟิวแน่ครับ ฮิฮิฮิ
  • อ.เอ๋ อ.โอ๋ อุดรพักนี้เงียบจังเลยครับ ร.ร.ก็ปิดแล้วนา งานนี้พบปะพูดคุยกันนะครับ
  • ได้ข่าวงานนี้ บูลลีเทพๆๆ จากน้องนิก จะออกโชว์ความสารถด้วยนะครับ55555555555555
  • และจาก ปธ.เอ้ (น้ำโสม) จะโชว์บูลลี่เล่นสปริงโพล แข่งกับ ชบาแก้ว และข้าวปุ้น ด้วยว่างั่น ส่วนเบจิต้าร์ จะโชว์ลากน้ำหนัก วันงานขอนแก่นอดแข่ง (ว่างั่น) มงคล อย่าเพลอวิ่งหาเจ็ทโด้เด้อ (เสียววะ)
  • ^:)^ ตอนนี้ เจ้านี่ อยู่กับท่านใด วันงานขอมาโชว์หน่อยนะครับ 5555555(ขาใครหว่า)image
    ไฟล์แนบ
    5555ทายสิขาใคร.JPG 119K
  • และน้องๆๆมือใหม่ พิทบูลอุดร หลายๆๆท่าน ขอเชิญนะครับ ได้รู้จักพบปะกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    doหลัง.jpg 148K
  • ขอ Show รูปที่พัก และ สถานที่จัด Meeting หน่อยนะครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ส่วนที่ Chill ต้องมาดูเองครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9797_resize.JPG 130K
    IMG_9801_resize.JPG 230K
    IMG_9810_resize.JPG 158K
    IMG_9835_resize.JPG 141K
    IMG_9823_resize.JPG 134K
    IMG_9829_resize.JPG 147K
  • @ Arm รบกวนมาจัด Spring Poll ด้วยนะครับ, ทำไม่เป็นครับ
  • นัท โทรหาครูคาวบอยหน่อยนะ แกมีเรื่องปรึกษา
  • โห่ หรู บรรยากาศเยี่ยม ที่สำคัญราคาห้องพักนี้ซิ กันเองเหลือเชื่อมากๆๆ ปธ.หนุ่ม พี่มาร์ค พี่ครูอู้ต รีบจองได้แล้วนะครับ สถานที่ จัดงานมิตติ้งครั้งนี้ วันสตอ๊ป จริงๆๆ555555555555
  • ชาวพิบูลมาผมลดผมลดพิเศษให้ครับ
  • จองครับ ไปแน่นอน ส่วนตัวผมกับคนรู้ใจ 1 ห้องครับ ส่วนสมาชิกร่วมทางจะมาแจ้งอีกทีครับ

ค่าห้องจ่ายที่หน้างานนะครับ

น้องอาร์มจัดขาวๆ เอ้ย! แดงๆสามสีมาด้วยนะน้องอยากเห็นอ่ะ ( อย่าเผลอนะอุ้มกลับเลย )

ดีใจครับจะได้ไปดวลแก้วกันอีกแหล่ะแถมยังได้นอนห้องพักสวยๆหรูๆอย่างนี้ สะบายใจ๋เด้อ

ปล.1.ขอบอกว่า บูลลี่ ปธ.เอ้ เล่นสปริงโพได้ดีมากๆครับ กระโดดไม่แพ้หมาแดงเลยครับ ไม่ได้เข้าข้างนะครับ

แต่เห็นมาแล้วครับ ชอบจริงๆ

ปล.2.คุณนัทครับ อีกวันสองวันนี้ผมถึงจะมีเวลาได้ส่ง E-MAIL ให้นะครับ ขออภัยที่ล้าช้าครับ ติดงานเยอะครับ
  • งานนี้ อยากเชิญกลุ่ม 19 ส.ค.เลยนะครับ ปธ.หนุ่ม รู้สึกเข้าขากันดีครับ รับมุขได้ใจจริงๆๆ เอ๊ก VS ดาม555555555
  • พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด อาทูล พี่หนุ่ม คุณยุทธ และท่านสมาชิก

อย่างที่แจ้งทราบหล่ะครับ ว่างานนี้เป็นงานซ้อมคอก่อนงานที่ D1 ถึงไม่มีแข่งลาก แต่มีแข่งอยากอื่นครับ สำหรับคนที่มาเป็นคู่กับคนรู้ใจเท่านั้นครับ รางวัลไม่มากไม่มายเท่าไรหรอกครับ (รางวัลแจ้งวันงานครับ) ผมเป็นคนจัดแข่งเองครับ ขอรายชื่อผู้สมัครพร้อมคนรู้ใจด่วนเลยครับ

นัท

ขอเข้าสมัครแข่งขันงาน metting udon @ Intrara
    ชื่อผู้เข้าแข่งขัน นัท+ตุ้งติ๊ง

ปล.พี่หนุ่มถ้ามากลับคนรู้ใจ ลงชื่อเข้าแข่งหน่อยซิพี่ รางวัลผมจัดเองน่ะ หรือว่าไม่กล้าาาาา

นัท

เรียนเชิญเข้าแข่งขันงาน metting udon @ Intrara
    การแข่งขัน กฏกติกามารยาท แจ้งในงานครับ โดยผู้เข้าแข่งขัน ต้องเป็น ชาย+หญิง เท่านั้นครับ ของรางวัลยังไม่แจ้งครับ จะแจ้งวันงานเลย แต่รับรองถูกใจแน่ๆๆ ครับ ลงชื่อหน้าบอร์ดเลยครับ

ปล.อาทูล+อาพิมพ์ ไม่ลงมีเคืองนะครับ อา

นัท
  • คุณยุทธ

ช่วยจัด kara OK ให้หน่อยซิเพื่อน จะได้ฟังน้ำเสียงของ อาทูล ครูคาวบอย พี่ๆ น้องๆ ครับ (แต่ต้องไม่รบกวนแขกที่พักท่านอื่นด้วยน่ะ ลองพิจารณาดูเพื่อน ว่าจัดได้หรือไม่ได้

นัท
  • งานนี้ ถ้าไปได้ก็จะไปครับ พอดี คุณพ่อท่านติดคิวผ่าตัดนิ้ว วันที่ 30 ตค แต่งานดีๆๆแบบนี้ ไม่อยากจะพลาดครับimage
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 79K
  • โห่ นัทเล่นบังคับเลยเรอ ก็ไปคนเดียวกะว่าจะไปหาคู่ข้างหน้านะ อาพินไม่สบายไปไม่ได้ อยู่แล้ว ให้แกเฝ้าบ้านนั่นแหล่ะ สมัครแข่งขันด้วยนะ (คู่หาในงานโน้นแหล่ะฮิฮิฮิ)image
    ไฟล์แนบ
    doเดี่ยวเขาใหญ่.JPG 193K
  • พี่อู๋ครับ พ่อผ่าตัด 30 ต.ค.55 ก็ดูแลท่านดีแล้ว แต่กว่าจะถึงวันงาน ก็คงพักฟื่นแล้ว ขอเวลากับญาติๆๆช่วยดูแลท่านแทนซักวัน มาผ่อนคลายที่อุดรก็ดีนะ หลังจากเครียดๆๆ (เข้าใจความรู้สึกและยุ่งยากอยู่ครับ)image
    ไฟล์แนบ
    aouเลย.jpg 249K
  • เครื่อง Kara มีครับ, แต่ต้องลองมาดูกันก่อนว่าเราจะจัดกันยังไง, ส่วนห้องที่สามารถใช้เสียงได้ก็มีนะ ต้องลองมาดูกัน, ที่ Bar ก็นั่ง Chill ๆ ปิ้ง-ย่าง, คุยกัน หากต้องการร้องเพลง มีอีกห้อง หน้าที่พักครับ (ในบริเวณโรงแรม)
  • ครับคุณอา งานนี้ไปแบบโสดๆ กะจะไปหาคู่ที่นั้นเหมือนกันครับ เพราะคิดถึงพี่เก่งจังเลย. เอิ๊กๆ
  • โอ้ว ว้า อ้าว น่าคิดๆๆชายหนุ่มออกบ้านแบบโสดๆๆหาคู่ร่วมงานข้างหน้า ดันเป็นผู้ชายอีก ฮื้ย ไม่อยากคิดกับวัยรุ่นสมัยนี้เลยว่ะ ฮิฮิฮิ ไอ้เก๋ง ไอ้อาม โปรแปส เจี๊ยบ บู๊ ปอ หัวหน้าใหญ่ ปธ.เอ้ นำทีมชายเดี่ยวแน่เลย5555555555
  • อาคิดว่า น่าจะใช้บาร์ นั่งลม ชมวิว ปื้ง-ย่าง เดินเสริฟแบบบุ๊ฟเฟ่ ช่วยตัวเอง น่าจะเข้าท่ากว่านะ แบบเดินพูดคุย ทักทาย กัน
  • ถูกต้องแล้วครับคุณอา คอนเซ็ปงานนี้ ง่ายๆ เราจัดแบบกันเอง ไม่หรูหรา ไม่มีโต๊ะจีน มีแต่โต๊ะยาวๆนั่งซุมกัน
    ใครปิ้งก็ปิ้งไป ช่วยๆกันดู อย่าฝอยมาก เด๋วเนื้อไหม้ 555555++ เอาแบบบุฟเฟ่ บริการตัวเอง
    สถานที่พร้อม อาหารพร้อม อุปกรณ์เล่นกับหมาพร้อม เชิญเด้อทีนี้ ใครที่ชวนแล้วไม่มา อย่ามาว่าไม่ชวนเด้อ ฮ่าๆๆๆๆ ส่วนใครที่ไม่ได้เอ่ยนาม มาได้เด้อ บางทีก็จำชื่อไม่ได้ ขอโทษด้วยคร้าบบimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5283.JPG 94K
  • พี่ Yuth_Udon สปริงโพลเดี๋ยวผมจัดการให้ พี่หาที่แขวนได้เลย
    จะเป็นต้นไม้ เสาร์ไฟฟ้า ตามสะดวกครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5985.JPG 88K
  • @ Arm, พรุ่งนี้เจอกันที่ Intara เลยครับ, มาช่วยเรียงแผ่นปูสำเร็จ, จัดมาแล้ว, วันนี้อาฑูลได้เข้ามาแนะนำเรื่องรางลากเรียบร้อยแล้ว, พี่ได้ไปให้ช่างฝีมือสุดยอดแถมยังมีความคิดสร้างสรรค์แบบสุดๆ ถอดราคาให้พี่เรียบร้อยแล้ว, หลังจากที่ได้ราคาพี่จะจัดทำทันทีครับ, เดี๋ยวจะพาไปร้านพี่ที่ตกลงจะทำรางให้พี่ ต้องยอมรับเลยว่าสุดยอด, อาจจะเป็นรางต้นแบบที่ใช้แข่งเลยก็ว่าได้, ที่รู้ว่าพี่เค้าน่าจะทำได้ดี เพราะ มอไซร์แก Old School แบบสุด (แต่งเอง) เดี๋ยวจะหารูปมาลง (ลืมถ่ายมา) ....
  • @ Arm, Spring Poll พี่มีต้นไม้ขนาดใหญ่แขวน จัดมาเลย พร้อมแล้วครับ
  • ต้นไม้ต้นที่ กรงจระเข้อยู่นะอาว่าใช้ได้นะ กิ่งเอนๆไว้ด้วย ทำแต่ไม่ยึดรอกก็ใช้ได้แล้ว
  • ครับผม, รับ Spring Poll จาก Arm แล้วดำเนินการเลยครับ :-D
  • ยอดเยี่ยมครับ =D> =D> =D> =D> =D>
    @ พี่อาร์มบักสามสีคืองามแท้คับ ปล.อยากกินเบียร์เย็นเย็น พร้อมพี่อาร์มเสริฟเด้ 55555
  • กล้ามาบ่อละเอ๊ก 3 พ.ย.55 อาร์มจะเสริฟเต็มที่ แม่นบ่ออาร์ม ย่านแต่บ่อกล้าเนาะเจี๊ยบ
  • 3 พ.ย 55 จัดเต็มครับ
  • เจ้าของพื้นที่ สุดยอดเลยครับ งานนี้เรียนเชิญชาวพิททั่วประเทศนะครับ ใครตั้งใจมา ใครมาธุรในจังหวัดอุดร ก็ยินดีต้อนรับนะครับ อยากให้เห็นบรรยากาศดีๆๆพื้นที่เยี่ยมๆๆไม่คิดว่าจะเหลืออยู่กลางเมืองอุดราอย่างนี้ ไม่เกรงใจว่าอยู่ในพื้นที่โรงแรม จะเอาเต้นท์ไปกางนอนซะเลย 5555555555
  • จัดเต้นท์มานอนได้เลยครับ, มีห้องน้ำไว้บริการครับ, ที้ห้องน้ำหญิงและห้องน้ำชายครับ, สบายๆครับ ขอเชิญทุกท่านครับไม่จำเป็นต้องมีพิตก็แจมได้ครับ, เมนูมี ปีกไก่ย่าง, ส้มตำ อื่นๆกำลังคิดครับ