ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Real Exotics Style by 39East
  • Bulldozer(Miagi blood) meet Kurupt blood = Exotics Style
    :m03:
    เทรนนี้อเมริกากำลังมาแรงเลย 39East จัดให้ 555
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9841.JPG 125K
    IMG_9843.JPG 153K
  • image
    female
    Lil Drake 55
    ไฟล์แนบ
    IMG_8973.JPG 123K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9902.JPG 118K
    IMG_9898.JPG 127K
  • ตัวนี้หางคิ้งครับ แต่หน้ามันส์เกินห้ามใจ เก็บๆๆๆ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9879.JPG 136K
    IMG_9852.JPG 153K
  • FOR SALE ผู้ครับ หางคิ้งนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9904.JPG 106K
  • ลองแวะเค้ามาดูตัวเป็นๆแล้วจะลืมว่ามันหางคิ้งไปเลย รับรองมันส์แบบไม่แคร์สื่อคับไอ้นี่ :m15:
    60000 baht
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9911.JPG 177K
    IMG_9911.JPG 177K
  • image
    ตัวเมียครับตั้งใจว่าจะเก็บเอง แต่ถ้าใครใจถึงก็150000ครับตัวนี้ no fault
    She's yours, $5000
    ไฟล์แนบ
    IMG_9689.JPG 97K
  • 39east ปล่อยของอีกแระ มาเป็นระลอกๆเลย =D>
  • วงการบูลลี่ตอนนี้ร้อนแรงจริงๆ ออกอาวุธกันมาแต่ละดอก เจ็บๆทั้งนั้น ยินดีด้วยครับ
  • 39East ออกอาวุธแต่ละที ครบเครื่องจริงๆครับ ^_^
  • ผมว่าวงการบลูลี่ตอนนี้แรงสุดๆครับ มันส์ๆๆๆๆๆ :)
  • เอาให้กระหึ่มเลยครับ ทั้งบูลลี่ทั้งพิตบูล จะได้บลูมกันแบบสุดๆอีกสักครั้ง
  • ครับพี่มาร์ค เร็วๆนี้เราคงจะตามอเมริกาทันแน่ๆ เพราะเวลานี้บ้านเราน่าจะมีวัตถุดิบส่วนผสมเพียงพอแล้ว จริงๆแล้วหมาที่อเมริกาก็ไม่ได้มีแต่เทพๆ ขยะก็เยอะ ที่เราเห็นสวยๆนี่น่าจะแค่สิบกว่าเปอร์เซ็นเอง ผมว่าใครคิดจะบรีดออกมาแต่ละชุดนี่คิดกันเยอะๆนะครับ ทั้งพ่อและแม่ต้องมั้่นใจจริงๆ ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8818.JPG 200K
  • งามจริงครับ
  • อั๊ยย๊ะ .. บลูด็อก สวยมากเลย คับ .. :006:
  • นี่แหละ REAL EXCOTIC ของจริง ตัวเมียเจ็บจริง แต่ผมเคยบอกทุกคนแล้วว่าต้องใจถึง555
  • @like ขอบคุณสำหรับคำชมนะคับ 555
  • สุดยอดดดด
  • ลูกหมาสวยทุกชุดเลยนะครับ
    เยี่ยมไปเลยครับ :063:
  • ขอบคุณครับเฮีย
  • ้how about this litter Dozer x Vinny

• แค่วีดีโอตอนเดียวก็จะแย่แล้วครับคุณราง นี่เจออีกชุดสลบเหมือด ไม่ต้องนับครับ ฮ่าๆๆสุดๆจริงๆ
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ เอาไว้ ตัดหูแล้วจะมาอัพอีกที

ตัวที่ผู้ขายอยู่60000ราคานี้ถึงแค่ก่อนตัดหูนะคับ ตัดหูแล้วราคาขึ้นไม่รู้นะจ๊ะ อิอิ
  • Video dont lie kub =D> See you 28oct at impact i show you real exotic my bullseye daughter Badbadz
  • งดงามมากมายครับ ชอบๆๆๆๆมาก
  • nice pups bro. =D>
  • โตขึ้น ต้องพาไปเสริมดั้งที่ ยันฮี อีก
  • สวยมากครับราง :063:
  • ดำๆ โดนๆ มาอีกแล้วววววว :013:
  • คลิปน่ารักมากครับ :021:
  • ดำตัวแรกเลย โดนนนนนน :063:
  • ชุดนี้ชนของนอกสบายยยยยยยยยยยยย
  • โอ้ยงามหลายๆครับผมพี่ราง555 =D>
  • คุณราง น่าจัดจริงๆสุดยอดๆ
  • :020: ที่สุดของแจ้จิงๆรคับท่านราง
  • Up Up, i'm going to Malaysia นี่มัน Hennessy ชัดๆ
  • REAL EXOTICS REAL BREEDER REAL KENNEL

GOOD JOB BRO. \m/
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ สนใจตัวผู้ครับ เบอร์ผม086-3862555