ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY RED NOSE ( TUXEDO + COOKIE ) FOR WEIGHT PULL.....
  • ผมทำขึ้นมาเพื่อผู้ที่สนใจในกิจกรรมลากน้ำหนักเป็นหลักนะครับ เพราะผมชอบในแบบนี้
    ลูกสุนัขมีทั้งหมด 4 ตัว เป็นตัวผู้ 3 ตัว ตัวเมีย 1 ตัว เปิดในราคา 15,000 บาททุกตัว
    ผู้ที่เอามาร่วมกิจกรรมลากน้ำหนักผมให้คืนสนามละ 500 บาท จำนวน 10 สนาม
    ความรู้และประสบการณ์ในการเลี้ยง การฝึกสอน ยินดีให้คำปรึกษาได้ตลอดเท่าที่ผมมี
    สำหรับผู้ที่สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะครับ ปอม 081-8905443

พ่อหมา TUXEDO สืบเชื้อสายมาจาก (Red Truck+Electra)+(Tiger+Jelly bean)
    แม่หมา COOKIE สืบเชื้อสายมาจาก (Stone Cole+Kuma)+(Stone Cole+Cinder)
    ผสมกันเมื่อ 19 มิถุนายน 2555 ก่อนไปร่วมงานลากน้ำหนักที่อิมแพ็ค เมืองทองธานีimage
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้ ผสม.jpg 134K
    ทัค+คุ๊กกี้ ผสม.jpg 134K
  • การฝึกซ้อมนอกสถานที่
    image
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้.jpg 287K
  • สั่งนั่ง สั่งคอย นอกสถานที่
    image
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้.jpg2.jpg 133K
  • เครื่องวิ่งเพื่อสุขภาพ
    image
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้.jpg3.jpg 138K
  • ในสนามลากน้ำหนัก
    image
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้.jpg4.jpg 165K
  • ไปทุกสนามแข่งขัน
    image
    ไฟล์แนบ
    ทัค+คุ๊กกี้.jpg1.jpg 143K
  • รางวัลแห่งความภูมิใจ
    image
    ไฟล์แนบ
    รางวัล1-vert.jpg 119K
  • ถ้วยรางวัลรวม TUXEDO + COOKIE
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN0001.JPG 83K
  • สถานที่ในการเลี้ยงดู
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3545.JPG 124K
  • ลูกสุนัขเกิดวันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2555 ตอนนี้อายุ 59 วัน
    ผมยังให้ลูกสุนัขกินน้ำนมแม่อยู่เพื่อภูมิต้านทานที่ดี
    ถ่ายพยาธิ 2 ครั้ง และฉีดวัคซีนเข็มที่1 เรียบร้อยแล้ว อีก 2 วันจะฉีดเข็มที่2
    image
    ไฟล์แนบ
    p6.jpg 210K
  • ตัวผู้ มาร์คกิ้งตรงกลางหน้าใหญ่
    image
    ไฟล์แนบ
    p2.jpg 218K
  • ตัวผู้ มาร์คกิ้งตรงกลางหน้าเล็ก
    image
    ไฟล์แนบ
    p7.jpg 207K
  • ตัวผู้ มีแต้มสีขาวที่หน้าอกนิดเดียว
    image
    ไฟล์แนบ
    p3.jpg 241K
  • ตัวเมีย หนึ่งเดียวในครอก
    image
    ไฟล์แนบ
    p4.jpg 249K
  • ขอบคุณ เวปพิทบูลโซน และผู้ร่วมเดินทางสายเดียวกันนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    253463-vert.jpg 146K
  • ขอบคุณครับ ที่ทำให้เรามาเจอกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3450-vert.jpg 220K
  • คลิป การลากในสนามของ COOKIE สนามเชียงใหม่ บทภาคและเสียงโดย พี่มาร์ค มาเฟีย

ขอบคุณท่านกรณ์ ที่ถ่ายเก็บไว้เป็นบันทึกความทรงจำ
  • แฟนคลับ พิตบูลแมน คุณปอม ทักและคุ๊กกี้ตามมาเชียร์ครับ :X :033:

ภาพครั้งแรกที่เจอกันก่อนงานลากเชียงใหม่
    เห็นการเลี้ยงและฝึกฝนของคุณปอมแล้วสุดยอดมาก...หมาในสังกัดนิ่ง จิตประสาทดี ร่างกายเฟริ์ม :063:

ภาพคุ๊กกี้ ครั้งแรกที่ได้เห็น ฟิตแอนด์เฟริ์ม และนิ่งเชื่อฟังคำสั่งดีเยี่ยม

image

ภาพคุณปอมกับทักเท่ห์มากหมาไม่ตัดหู

image
    ไฟล์แนบ
    261826.jpg 89K
    261825.jpg 87K
  • งานลากเมืองทอง 30/6/2555

image
    image

หนึ่งในพิตบูลแมน คุณภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6484.JPG 45K
    IMG_6478.JPG 88K
    IMG_6355.JPG 156K
    IMG_6612.JPG 74K
  • :X :X :X
    ไฟล์แนบ
    IMG_9443.JPG 190K
    IMG_9539.JPG 170K
  • เป็นแฟนคลับด้วยคนชอบครับสุนัขนิ่งมากเชื่อฟังคำสั่งดีลากดีครับ และเป็นคนมีน้ำใจ5555เพราะมีเสื้อช่วยน้ำท่วมด้วย :-D
  • ขอบคุณแฟนคลับทุกท่านด้วยนะครับ สำหรับกำลังใจ อยากบอกว่าที่เลี้ยงก็เพราะรัก ทำก็เพราะรัก เล่นก็เพราะรัก
    ผมก็แฟนคลับเสื้อพิทบูลมา 2 รุ่นแล้ว เจแปน กับ เฮติ ตอนนี้อยากได้พิทบูลนนท์อีกสักตัวพอจะมีบ้างมั๊ยครับimage
    ไฟล์แนบ
    My pitbull 1.jpg 175K
  • มีครับเดี๋ยวจัดให้
  • เย้ พี่ปอม เดี๋ยวน้องจะขนเบียร์ ไปนั่งเฝ้าหมาน้อย กะอ้ายเน้อเจ้า :013:
  • มาเลย มาเลย มันออกกันมาแล้ว :-D
  • ไปเฝ้าเมื่อได
    คอหมาลาก สนใจคุยกันไดเลย
  • =D>
    ทายาสแปดเทพ มาแล้ว :X เห็นคุ๊กกี้แล้ว คิอถึงโยเกิร์ต ครับท่านพี่ปอม :X
    หมดเร็วๆนะคร๊าปปปปimage
    ไฟล์แนบ
    ปอม.jpg 37K
  • ลูกพิตบูลจากคนที่คลุกคลีกับพิตบูลมาโดยตลอด ขายพ่วงบริการเสริม มีปัญหาโทรปรึกษาได้ตลอดเวลาอีกด้วย
    ใครกำลังมองหาหมาก็เป็นอีกหนึ่งทางเลือกให้พิจารณาครับ :063:
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค พี่สมพงษ์ และทุกท่าน ที่มาให้กำลังใจครับ :-D

สงสัยจะไปเล่นมาใหญ่กันหมดแล้ว ไซด์มาตราฐานเลยเงียบกันเลย555 :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3422.JPG 112K
  • ใจเย็นเดี๋ยวเดอะกรามจะช่วยปลุกกระแสไซส์มาตรฐานให้ร้อนแรงกว่านี้
  • เห็นแล้วอารมย์ขึ้นจริงๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0332.JPG 80K
  • อัฟให้ครับ
  • ไม่มีสัญญาณตอบรับจากผู้ที่สนใจเลยครับ พี่มาร์ค สงสัยหัวเทียนบอดแน่ๆ555 :-D
    ไปขี่รถเที่ยวดีกว่าสบายใจ เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3774.JPG 109K