ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกSCUDvsJUSTMINE ออกมาโชว์ตัวกันหน่อยคับ
  • ผมอยากเห็นตัวอื่นๆว่าเป็นไงบ้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    68070_4437237925792_1751798786_n.jpg 82K
  • -m0 โมโม่น้อย
  • ตัวจริงถ้าทางจะใหญ่นะเนี่ย
  • ต่างมารดาได้ไหมครับอยากโชว์บ้าง แม่ตุ๊กกี้image
    ไฟล์แนบ
    316418.jpg 65K
  • ขอพ่อมันโชว์หน่อยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    323604.JPG 168K
  • ทำไมรูปผมดูไม่ได้อ่ะครับ
  • 11เดือนกว่าถือว่าใหญ่มากกกก
  • คุณ ple2529 หมาน่ารักมากคับ
    ตัวอื่นไปไหนกันหมด
  • โมโม่ใหญ่แต่หัวคับ
  • @Heromaerim
    ไหนๆก็ไหนๆแล้ว งานลากประกบคู่ วันที่ 9 ธค ที่D1
    ให้ทางพิทบูลนอร์ทจัดศึกสายเลือด พ่อลูก ซะเลยดีมั๊ยครับ

พิทบูลนอร์ท สกั๊ต (พ่อ) & พิทบูลนนท์ โมโม่ (ลูก) พี่สมพงษ์โปรโมทเตอร์ใหญ่ว่าไงครับ :-D
  • โอ้พี่ผมเด็กใหม่อยู่ครับ สกั๊ตเมื่อก่อนเก่งนะ แต่มายุกะผม ผมทำเค้าเสียต้องมาเริ่มใหม่เลย ผมก้ออบากนะ แต่ขอเวลาก่อนนะครับ ช่วงนี้ กำลังเทรนยุครับพี่ ลองศึกษาไปเรื่อย ๆ พร้อมแล้วจะบอกครับ (ไม่ต้องกลัวครับมีให้เห็นแน่นอน)
  • คู่นี้ถ้าจะมันส์...
    เจอกันเมื่อไหร่ไฮไลท์ของทุกๆงานแน่ พ่อลูกเจอกันว่ามันส์แล้ว
    แฮนเลอร์เจ้าของหมา ทั้งสองตัว ยังท้าเบ่งกล้ามชายงามแข่งกันได้อีก สปอร์ตแมนกันจริงๆ ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9049.JPG 212K
  • 5555 พี่ก้อว่าไป ผมไม่กล้าทำหรอก อายเค้าคร๊าบ ^^
  • หนุกๆ ขำๆ ครับ ว่าแต่เจ้า สกั๊ด ตอนนี้อยู่ที่ไหนครับเนี่ย
  • สูสีครับใหม่ๆกันทั้งนั้น 55555
  • สกั๊ด อยูเชียงใหม่ อำเภอ แม่ริมครับ อยูู่ตัวเดียวครับ
  • 555 โมโม่เก่งอยู่แล้วเรื่องสร้างภาพ ^^
  • สกั๊ด ก้อเก่งนะพี่ เก่งแต่หาเรื่อง อิอิ
  • imageimage
    สุรเดช M2 SCUDvsJUSTMINE เช่นกันคับ
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 44K
    2.JPG 82K
  • สุรเดช สูงใหญ่ดีจัง
  • มากันแล้วโชว์ตัวกันหน่อยmomoฟิตจัง เจ้าเดชก็สูงยาวดีจัง แม่จัสมินมีน้องใหม่แล้วนะเอาไวแข่งลากกับพี่ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    ooo.jpg 201K
  • เพิ่มเติมรูป พี่เดชคับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 128K
    4.JPG 131K
    5.JPG 151K
  • พี่โมโม้ กะพี่ เดช คิดถึงน้องจัง :005:
  • ว้าว มีลูกไอ้กัท อยู่ทีมนนท์ด้วย น่ากลัวววว ไม่อยากให้พ่อลังแก ลูกน่า...
    มาเชียงใหม่สิจัดให้ จัดเต็ม อิอิ
  • อิอิ อ้ายสมพงไปว่าอั้นก่าครับ ผมยังบ่าเก่งแต้ครับ
  • สิ่งที่โมโม่ชอบที่สุดคือการกัดสิ่งมีชีวิตทุกชนิดยกเว้นคน เลือดพ่อมันแรงจริงๆ
  • imageupdate
    ไฟล์แนบ
    21617_4526616360197_354360139_n.jpg 151K