ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไงดีลาเต้
  • ขึ้นชื่อว่าพิทบูล ไม่ต้องห่วงเลยกับเรื่องการกัดแทะทำลายข้าวของ หมาของหลายๆท่านแทะตั้งแต่ของเล็กถุงเท้า รองเท้า ไปจนถึงของใหญ่เช่น โซฟา ประตูบ้าน หรือล้อรถยนต์ แต่สำหรับลาเต้ ปัญหาเรื่องนี้เกิดขึ้นที่บ้านน้อยมาก เลี้ยงมาปีนึง เสียรองเท้าไปแค่ 3 คู่ เพราะถูกอบรมมาตั้งแต่เด็ก กัดข้าวของเมื่อไหร่โดนตีเมื่อนั้น แล้ววันนึงลาเต้ก็พลาด ไปหยิบถุงเท้าพี่แอ๋มากัดเล่น เจ้าของเปิดประตูเข้ามาเจอหลักฐานคาปาก มาดูกันดีกว่าว่าลาเต้จะทำหน้ายังงัย

• โหด ค๊อตๆ ใจร้ายว่ะ เดี๋ยวต้องร้องเรียนสองสามีภรรยาคู่นี้แล้ว
  • 555 หน้าเศร้ามาก
  • ใช่ต้องประหารอย่างเดียวใช้กฏหมายสูงสุดทำร้ายจิจใจลาเต้ โซดาป๋มพังเกือบครึ่งบ้านไม่เคยตี
  • โห..โซดาเล่นแรงนะ 555++
    ไม่ได้นะ ขืนปล่อยให้ลาเต้กัดข้าวของพังก็ต้องซื้อใหม่ แล้วจะเอาตังค์ที่ไหนมาซื้อ F1 ให้ลาเต้กินหล่ะพี่มาร์ค
  • ไม่รู้ละ ทนเห็นพิตบูลโดนรังแกไม่ได้ สามีข่มขู่ ภรรยาแทนที่จะห้ามปรามกับรู้เห็นเป็นใจช่วยบันทึกภาพ
    ผิดทั้งคู่ ฮา ...
  • 555+ แววตาสำนึกผิดมาก
  • เวลามันผิดก็เป็นแบบนี้จะตีก็ตีไม่ลง
  • หมาหน้าโหดเวลาจ๋อยตลกดีค่ะ ดูทำหน้าสิใครจะตีลง :-D
  • หน้าจ๋อยเลยล้าเต้ :-D
  • ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จรึเปล่าลาเต้ หลักฐานคาตาเลยนะ :013:
  • พี่หนิงนี่รู้จริงฮับ เต้ก็แกล้งทำหน้าเศร้าอยู่แป๊ปนึงให้พ่อใจอ่อน อีกไม่กี่วันต่อมาเต้ก็วิ่งไล่ไก่อีกแล้วฮับ.. อิอิ :m36:
  • สองวันนี้นั่งบริโภคข่าวสารเรื่องการรับจำนำข้าวของรัฐบาลแล้วปวดหัวใจแท้ ดูคลิปย้อนไปย้อนมา ฟังแล้วฟังอีก ก็ยังไม่เข้าใจว่าทำไมตอบคำถามไม่ได้สักที เฮ้อ! เลยเปลี่ยนใจมาดูคลิปหมาๆดีกว่า ยังพอได้ขำ ได้หัวเราะยืดอายุบ้าง

คราวที่แล้วลาเต้แอบกัดถุงเท้าเล่น คราวนี้ไปวิ่งไล่ไก่อีกแล้ว มาดูกันดีกว่าว่าคราวนี้ลาเต้จะทำหน้ายังงัย

• เอ... ทำไมโพสต์ไม่ขึ้นหว่า ลองอีกทีค่ะ

• ลาเต้เกือบไปแว้ววววว555++ :-))
  • ขอที่อยู่ ชื่อ และเบอร์โทรด้วยครับสนใจอยากได้เป็นพ่อพันธุ์
  • @ Chaichan เจ้าของชื่อหนุ่ยค่ะ อยู่ อ.เขาสมิง จ.ตราดค่ะ