ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายPitเฝ้าบ้านลูกสุนัขหลากหลายสี
  • มาทวงรูปเจ้าไจแอ้น กะบาเบลนะคร้า อยากเห็นแล้ว ว่าโตเป็นหนุ่ม สวยหล่อกันขนาดไหนแล้ว
  • เดือนนี้จะครบ 1 ขวบแล้วนะคะ
    บาเบล ไจแอนท์ หายไปไหนกันหมดคะ
    อยากเห็นพัฒนาการ ของเด็กๆจังค่ะ
  • ยังอยู่นะครับสมบูรณ์ดี เดี่ยวว่างๆ อัพให้ดูครับ
  • อ้วนมากคับ หมายถึงเจ้าของนะ555
    เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูครับ
    แล้วไจแอ้นละคับโตมากแค่ไหนแล้ว
  • บิ๊กบูลหนักเท่าไรแล้วคับ อยากเห็นจัง
  • รูปล่าสุด เมื่อสามสี่วันก่อน

สามพี่น้อ

หลังอาบน้ำ

วุ่นวายสุดๆ

image
    ไฟล์แนบ
    69160_527554563937372_1837050071_n.jpg 88K
  • ตอนนี้เจ้าไจแอ้นโตเปนหนุ่มแล้วเหมือนกันนะ 555imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0104.PNG 215K
    IMG_0105.PNG 212K
    IMG_0109.PNG 209K
    IMG_0110.PNG 217K
    IMG_0110.PNG 217K
  • ยังเข้ามาชมอยู่น่ะครับชอบๆครับมาอัพให้ดูบ่อยๆน่ะครับ
  • ยินดีครับคุณ...godji
  • ยินดีต้อนรับคร๊าบ
    ไจแอนแน่นมาก น่ารักมั่ก
  • หน้าตี๋มากครับ สวยๆ
  • บิ๊กบลูชอบใส่เสื้อมากค่ะ เห็นเสื้อตากเอาไว้มี่ราวไม่ได้เลย ต้องเห่าตลอด
    พอใส่ให้แล้วเค้าจะเงียบ ชอบไปเที่ยว ได้ยินเสียงเปิดประตูโรงรถไม่ได้เลยค่ะ หูดีมากๆ
    แม่บอกว่าตอนนี้เปิดประตูรั้วได้ด้วยตัวเองนะคะ กลับบ้านไปจะถ่ายเป็นวิดีโอให้ดูค่ะ
    ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 254K
    123.jpg 254K
  • ไจแอ้น กับ บาเบล ตัวโตแล้วนะคะ
    ไจแอ้นโตเป็นหนุ่มแล้วหล่อมากๆค่ะ
    บาเบลก็ยังตาใสแบ้วเหมือนเดิม
    ไม่รู้พี่ๆน้องๆตัวอื่นๆ จะเป็นยังไงบ้างนะคะ :)
  • :035: Happy Birth Day. BigBull + BaBell + Giant :036:

image
    ไฟล์แนบ
    5555.jpg 195K
  • ครบรอบ 3 พี่น้องแล้วนะครับ เปนหนุ่มเปนสาวกันเเล้ว
    เสียดายไม่ได้เห็น พี่น้องอีกหลายตัวเลย...
  • ขอรูปเก็บไว้ดูนะครับมันหน้ารักดี อิอิอิ
  • :-D น่ารักอะ
  • ถ้าพามาเจอกันจะจำกันได้ไม๊เนี่ย
  • รูปบิ๊กบลูปัจจุบันค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    548781_254738921315613_506121632_n.jpg 130K
  • ขอนั่งด้วยจิ แหมนอนไม่แบ่งที่ให้มั่งเลย
    ตุ่มๆนี่กำเริบอีกแล้วใช่ไม๊คับเนี่ย
  • สนใจตัวผู้ครับ ตัวไหนยังอยู่มั่งครับ
  • คุณ xinal :: ใช่ค่ะ เป็นๆ หายๆ ตลอดเลยค่ะ ฉีดยาตลอด ไม่ทราบว่า babell หายขาดมั้ยคะ
  • ไปเจอบทความดีดี เกี่ยวกับนิสัยของสุนัขตามเดือนเกิดค่ะ

image

จากเว็บ :: http://pet.kapook.com/view49986.html
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 52K
  • บาเบลก็เป็นๆหายๆ เหมือนกัน

บาเบลอยากเล่นจิงๆ กับทุกคน และหมาทุกตัว วิ่งเข้าไปเล่นด้วยตลอด ถึงแม้จะโดนหมาตัวอื่นขู่ก็ตาม
  • เหงามากๆ ตั้งแต่ xinal ปลีกวิเวก อิอิ :033:
  • มีลูกสุนัขชุดใหม่ฝากเข้าไปช่วยเชียร์ ช่วยขายกันหน่อยนะคร้าบ

http://pitbullzone.com/community/discussion/32843/greats-man-bullies-present-มอนสเตอร์น้อยที่รอคอย#Item_3

ตั้งใจทำมากชุดนี้ สองปีกว่าๆ หวังว่าลูกสุนัขจะได้เจ้าของดีกันอีก :m56:
  • และนี่ เอาสุดที่รักมาโชว์บ้าง ใครว่าแหลมๆ แนวเดิมๆ ไม่สวย :m33:

image

ปล.เลี้ยงสุนัขกันให้มีความสุขนะครับ แต่อยากเลี้ยงเยอะอย่างผม พันธุ์นี้จะเลี้ยงเยอะมันต้องมีหลายบ้าน 55
    เพราะเดี๋ยวมันจวกกัน :m87:
    ไฟล์แนบ
    Photo 9-9-2555, 17 06 29.jpg 115K
  • 555 มีหลายบ้าน หมายความว่างัย รึว่า... อิอิอิ :-D
  • แหนะ...ความคิดผู้ชายทันกันจริงจริ๊งงง

ไม่ใช่อย่างนั้นครับ.... :m25:
  • โดนจวกแน่ๆถ้ามีหลายบ้าน555(เจ้านายนะไม่ใช่หมา)

คิดถึงคุณ power_pit จริงๆ555

roughsea -ใช่ตัวเดียวกับที่เก็บได้ใช่ไม๊ครับ โตไวจิง น่ารักมาก
  • xinal ผมมันคนจรอยู่และ เคลื่อนที่ ไปนู้นไปนี่ตลอด แฟนผมเข้าใจครับ(เกี่ยวกับงานนะครับ 55)

ที่จริงก็ไม่ได้เก็บได้นะครับ^^ แค่อยากเลี้ยงพิทมันทุกแนว ตอบคำถามข้อสงสัยตัวเอง และคนอื่นๆ

ไม่ลองก็ไม่รู้ พูดไรไม่ได้เต็มปากหรอกครับ 55 :o013:
  • สรุป...หมาพันธ์ุนี้ แม่งติ๊งต๋องเหมือนกันหมดครับ

เป็นไง ความรู้ท่ีได้ เยอะใช่ไหมล่ะ :m70:
  • หมาพันธ์ุนี้ แม่งติ๊งต๋องเหมือนกันหมดครับ<<< :063:
  • บาเบลเรียกได้ว่าปัญญาอ่อนเลยทีเดียว แต่ฉลาดแบบซื่อๆ เอ๊ะยังไง
  • แหม...เอาไว้ว่างๆเราร่วมตัวกันสักครั้ง หาอะไรกินกันดีกว่าเน้ออออ.....
  • ไปครับ...จัดมา แบบว่าเอาน้องหมาไปด้วย Family meeting =D>
  • สวัสดีปีใหม่ พ.ศ.๒๕๕๖ นะคะ

image
    ไฟล์แนบ
    3fl7j.jpg 162K