ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออนุญาติเอามาแชร์นะครับ

หมาไทยหลังอานหายค่ะ...
    ขอความกรุณาท่านที่อยู่แถวนครปฐม แยกมาลัยแมน...3-4 วันที่แล้ว มีคนเห็นวิ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามศูนย์นิสสัน.. มีหมาไทยหลังอานสีแดงเข้ม เพศผู้ อายุ 12 เดือน ตัวโต กะโหลกใหญ่ หลุดจากสายจูง มาจากต่างจังหวัดยังไม่ชินพื้นที่ หายไปตั้งแต่วันพฤหัสที่ 18 ต.ค.ค่ะ ตอนนี้ยังหาไม่เจอ ... เป็นหมาใจดีค่ะ ผู้ที่จับไว้กรุณาคืนนะคะ เจ้าของเครียดและเศร้ามากค่ะ เพราะรักและผูกพันเลี้ยงเหมือนลูกชายเลย...มีรางวัลให้สำหรับผู้ที่แจ้งเบาะแสจนพบตัว...โทร.0810255263 เจ้าของกำลังหารูป ณ ปัจจุบันอยู่นะครับ ถ้ามีเดี๋ยวเอามาโพสครับ

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณเว็บ pitbull zone ครับ
  • สุนัขชื่อ บูม ครับimage
    ไฟล์แนบ
    0011.jpg 32K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0021.jpg 26K
  • ใครอยู่นครปฐม ฝากดูด้วยนะครับ สงสารเจ้าหมา และเจ้าของครับ
  • น่าเห็นใจเจ้าของสุนัขนะครับ ขอให้ได้น้องหมาคืนไวไวนะครับ
  • หมาแดงงงงงงงงง
  • ผมเอาไปแชร์ให้นะครับ
  • หมาสวยครับขอให้เจอไวไว ได้กลับมาอยู่กะเจ้าของเดิม
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ
  • เป็นกำลังใจให้นะคะ
  • กำ.... น่าสงสาร เจอเร็วๆนะครับ ป่านนี้วิ่งไปไหนต่อไหน.