ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale....gotti (mikeland) female 3 months
  • ขายลูกสุนัขสาย mikeland เป็นลูกของ วุ่นวือ กับ ญาญ่า อายุ 3 เดือน
    สนใจ ติดต่อ 085-5438442 (เบอร์เก่าหายครับ)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    100_5171.JPG 58K
    ook.jpg 90K
  • ราคา 60,000 บาท ใบ UKC ครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    100_5173.JPG 63K
    ok.jpg 94K
    okk.jpg 92K
  • 3 เดือนตัวเตี้ยปั็กเลย กระดูกดีด้วย กว้างอีกต่างหาก แจ่มจัดครับ
  • roscoe - smoke - kracker - nitro ซึ่งเป็นสายหลักๆของ mikeland ก็มีอยู่ในลูกสุนัขตัวนี้ครับ

บรรดาทวยเทพของ mikeland ในสายเลือดครับ มีใครบ้างดูเอาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    mikeland.jpg 60K
  • สอดไส้ด้วยสาย goliath - legend ทางฝั่งยายimage
    ไฟล์แนบ
    ben.jpg 60K
  • อันนี้รูปพ่อสุนัข
    วุ่นวือ
    image
    แม่สุนัข
    ญาญ่า
    image
    ไฟล์แนบ
    วุ่น_副本.jpg 49K
    yaya1.jpg 75K
  • สวยจิงๆ :063: :018:
  • ขอบคุณครับ คุณ Hell_Angel คุณ kenjiro คุณ Ake_ES_BKK :015:
  • สวยงามเลยครับพี่เหน่ง :063:
  • เลี้ยงได้สมบูรณ์มากครับพี่ :063:
  • :063: แม่นางงงงเอ๊ยยยยย
  • ขอบคุณครับชาญ คุณ TOB_RBP คุณ Mofy
  • เตี้ยตันเลยครับผมพี่เหน่ง :063: :013:
  • สวย สวย สวย เลย พี่ เหน่ง 8->
  • ขอปิดการขายครับ ดีใจกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ
    ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ครับ :)
  • กำ ไม่โทรบอกกันเลย
    ไหนบอกว่าถ้าจะขายจะบอกผมคนแรกงัย
    ถ้าจะบอกว่าไม่มีเบอร์ผม ก็ไม่น่าจะใช่
    แต่สิทธิของพี่ครับ จะขายใครมันก็เรื่องของพี่ ไม่เกี่ยวกับผมอยู่แล้ว
    พี่ก็รู้ ผมเป็นคนง่ายๆ แต่คำพูดเป็นคำพูด
  • ผมนึกว่าว่านไม่สนใจเห็นเงียบไป และเห็นว่ามีแม่หมาพึ่งทับไป
  • ผมไม่ได้เงียบครับ แต่ตอนนั้นโทรไปยังงัยพี่ก็ไม่ขาย
    แต่อย่างน้อย ถ้าจะขาย น่าจะโทรบอกซักคำ
    ผมเป็นคนที่ง่ายมาก ยังงัยก็ได้หมด พี่ก็น่าจะรู้
    ตอนพี่มาผสมหมา อยากได้แบบไหน อะไรยังงัย ผมได้หมด
    ผมเคยพูดกับพี่ ไปแล้วว่า ถ้าจะขายบอกผมคนแรกนะ พี่ก็รับปากอย่างดี
    สุดท้ายแล้ว ก็ออกมาเป็นว่า "เห็นว่านเงียบไปพี่นึกว่าไม่สนใจแล้ว"

อย่างน้อยโทรบอกผมซักนิดก็ยังดี
  • ผมเห็นว่ามีแม่หมาผสมกับวุ่นวือและเป็นแม่หมาที่สวยมากบวกกับเจ้าวุ่นวือมันจ่ายลูกได้สุดยอดจริงๆ เลยแถมจ่ายแดงๆได้เยอะตัวด้วย เลยคิดว่าว่านต้องเก็บลูกจากแม่หมาตัวนี้แน่ ผมต้องขอโทษด้วยที่เอาความคิดผมมาตัดสิน ขอโทษจากใจจริงครับ อีกทั้งผมลงขายหลายวันแล้วและว่านมักจะเข้ามาโพสหรือโทรมาคุยกับผมเวลาผมลงกระทู้คราวนี้เห็นเงียบไปเลยนึกว่าเปลี่ยนใจ ผมไม่นึกว่าว่านจะสนใจหมาผมขนาดนี้จริงๆ ต้องขอโทษอีกครั้งครับ ผมยังมีเรดบลูลี่อีกตัวถ้าว่านสนใจก็โทรหาผมได้ครับ
    ผมเองยังซึ้งน้ำใจว่านอยู่ครับที่ให้ผมผสมกับวุ่นวือ ผมไม่พร้อมจ่ายทั้งหมดก็ยังมีน้ำใจให้ผมแบ่งจ่ายค่าผสมได้ และยังบอกว่าถ้ามีตัวเมียแดงๆจะขอซื้อตัวหนึ่ง แต่อาจจะด้วยว่านไม่ได้เห็นลูกหมาตอนนั้นจึงปฏิเสธไม่ซื้อมัน ยังงัยก็ต้องขอขอบคุณในน้ำใจว่านที่มีให้ด้วยครับ

ป.ล.เดี๋ยวทำ repeat กันอีกสักรอบไหมว่าน หรืออินบรีดดี คราวนี้ให้ว่านเลือกก่อนเลย :015: