ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน !! ฉลองการเป็น Exclusive Distributor
  • image
    image
    เพื่อฉลองการได้รับสิทธิการเป็นผู้จัดจำหน่าย ผลิตภัณฑ์ MVP K9 และ Bully Max แต่เพียงผู้เดียวทั้งในประเทศไทยและประเทศใกล้เคียงอย่างเป็นทางการ เราจึงต้องการขยาดตลาดให้ครอบคลุมมากยิ่งขึ้น

เราเปิดรับสมัครตัวแทนจำหน่าย พร้อมเปิดให้สมาชิกทั่วไปที่ซื้อไปใช้เองหรือจะซื้อเพื่อนำสินค้าไปจำหน่ายต่อ โดยได้รับส่วนลดตั้งแต่ 10% ขึ้นไปจนสูงสุดถึง 30%

สอบถามรายละเอียดได้ตั้งแต่วันนี้ 089 4999 888
    ไฟล์แนบ
    ThailandBanner.jpg 126K
    Dog Sup.jpg 47K
  • เป้าหมายที่ทำแบบนี้ เพราะผมอยากทำให้ราคามันถูกลงอีกครับ ถ้าเราสั่งไปครั้งละเยอะๆ มันก็ได้ส่วนลดเยอะ มาเฉลี่ยกับค่าขนส่ง ราคาถูกก็จะได้สามารถใช้กันอย่างทั่วถึง ผมทดสอบแล้วว่าได้ผล ตอนนี้กำลังจะทดสอบกับ นายแบบตัวใหม่ล่าสุด เดอะเดดเกมส์ เพื่อพิสูจน์ให้เห็นถึงความแตกต่างครับ

https://www.facebook.com/DeadGamePitbull

งานนี้ให้พี่สมพงษ์ ลำพูน (น้องชายอำพล ลำพูน) ช่วยเป็นคนทดสอบ ได้ผลอย่างไรรอติดตามชมนะครับ ฮ่าๆๆ
  • เยี่ยมมากคัฟ พี่ :063: :063: :063:
  • Bully Max มัสเซิ้ล บิ้วเดอร์

ฟิวเจอร์สตาร์ เวทเกนเนอร์

กระป๋องเท่าไหร่คับว่าจะสั่งให้ตัวที่บ้านกินหน่อยคับถ้าสั่งอย่างละกระป๋องให้พร้อมเลยทั้งกระป๋องได้ป่าวคับรบกวนหน่อยนะคับ
  • จัดไปท่าน กรีน แล้วจะไม่ผิดหวัง ไม่ได้โม้......imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0229.JPG 199K
    DSC_0236.JPG 226K
  • เนี่ยว่าจะเอามาให้คุนบ่อเงินกินซักหน่อยคับพี่สมพงศ์จะได้สู้เจ้าเดดเกมส์ได้อิอิอิ
  • บูลลี่แมกซ์ ราคา 1,350 บาท ถ้าซื้อ 3 ขวดลดเหลือ 3,500 แนะนำให้ใช้ต่อเนื่องประมาณ 3 เดือนครับ
    เวทเกนเนอร์ ราคา 1,950 บาท มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์ ราคา 2,250 บาท ฟิวเจอร์สตาร์ และเบสอินโชว์ 1,450 บาท
    ซื้อเป็นเซ็ท มีส่วนลด ดูรายการได้จากเว็บ www.thepetsmart.com ครับ

สำหรับท่านที่จะเลือกซื้อเพื่อไปจำหน่าย เรามีส่วนลด 10% 20% 30% ตามปริมาณการสั่งครับ
  • จัดไปเลยครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ssP1080896.JPG 192K
  • ขอบคุนมาคับป๋าเดี๋ยวจะโทรไปสั่งคับ
  • ไม่ต้องห่วง เดอะแท้งผมทานมาหมดแล้ว ไม่มีอะไรมากครับ แค่นี้เอง ยินดีด้วยครับพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    291666.jpg 29K
  • อยากเห็นหมวดเป๋ ทำหมาลากแบบเจ็บๆมาสร้างความปั่นป่วนวงการสักตัว
  • ไอ้แทงค์ ความจริงมันสามารถเป็นความหวังได้ รุ่นนี้เป็นกรุ๊ปออฟเดด สนุกมากเสียด้วย
  • image

เดอะกรามเทพ นายแบบผู้เข้าโปรแกรมทดสอบ บูลลี่แมกซ์ ปีล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_2292rs.jpg 127K
  • image
    image
    image

มั่นใจว่าดี จึงอยากให้ลอง ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_2289rs.jpg 161K
    IMG_2294rs.jpg 191K
    IMG_2295rs.jpg 186K
  • อยากทำเหมือนกันพี่ แต่ตอนนี้ยังไม่พร้อมครับ หมากิจกรรมมันมันส์จริงๆ รอพร้อมๆจะกลับมาเขย่าวงการ :-D
  • ปีหน้าสี่สนาม สะสมคะแนนชิงตำแหน่งจอมพลังแห่งปีด้วยนะ
  • ผลการใช้ บลูลี่แมกซ์imageimageimageimageimageปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    ก่อน.jpg 74K
    หลัง.jpg 87K
    หลัง2.jpg 77K
    310154.jpg 96K
    310105.jpg 216K
  • :013: ยินดีด้วยคับ
  • image

ฟอร์มูล่า ฟิต แอนด์ ลีน อาหารเสริมสำหรับสุนัขที่มีน้ำหนักตัวเกิน ช่วยลดน้ำหนักตัว เบิร์นไขมันส่วนเกิน ลดอาการบาดเจ็บข้อกระดูก ราคาขวดละ 2,100 บาท

Formula Fit & Lean K9 Weight Loss Supplement
    supports weight loss in overweight canines, especially those in need of joint and connective tissue support, canines eating high carbohydrate diets and for those fed table scraps.

Fit & Lean K9 Weight Loss contains the clinically proven carb blocker Phase 2 Pet to promote weight loss for a healthier canine lifestyle
    ไฟล์แนบ
    Fit andl ean.jpg 22K
  • ผมไม่เชื่อ...

งั้นต้องลองก่อนทำศึกที่D1 อิอิ... :p :p :p
  • ป๋าคับผมวันก่อนที่โอนตังไปให้สั่งบลูลี่แม็กสามกระป๋องป๋าได้รับข้อความยังคับผมผมที่อยู่พัทลุงอะคับ
  • ได้รับแล้วครับ วันจันทร์ส่งให้ครับ พอดีเมื่อวานให้พนักงานหยุดครับ
  • คับผมขอบคุนคับ
  • ช่วงนี้กระเป่าตังค์แห้ง แต่อยากลอง muscle builder ดูจังพี่
  • มัสเซิ้ล บิ้วเดอร์ ไม่ใช่มีหน้าที่แค่สร้างกล้าม แต่ยังเหมาะกับหมาทำกิจกรรมหนักด้วย เพราะช่วยแก้ปัญหาเรื่องอาการบาดเจ็บของกล้ามเนื้อ ทำให้ฟื้นตัวได้เร็ว และระหว่างการออกกำลังกาย จะช่วยให้ร่างกายดูบซับออกซิเจนได้มากขึ้น จะส่งผลทำให้เหนื่อยช้าลง หายหอบเร็วขึ้น

ปัญหาที่ผมกำลังประสบอยู่ในปัจจุบัน คือ เดอะกราม เป็นหมาทรงเตี๊ยล่ำ จมูกสั้น เวลาออกกำลัวกายจะหายใจดัง ปื๊ดๆ และหอบนานมาก ขนาดเอาน้ำแข็งโป๊ะก็ยังไม่หาย นี่คือปัญหาใหญ่ของหมาทรงบูลลี่ ทำให้เล่นอะไรได้ไม่เต็มที่ เล่นได้ไม่นาน การออกกำลังกายแต่ละเซ็ทต้องพักนานมาก ไม่ต่อเนื่อง และผมก็เสียว กลัวฮีดสโต๊ค หรือน๊อค หรือหัวใจวายเฉียบพลัน

ชุดที่อยากแนะนำสำหรับผู้ชอบกิจกรรมหนัก มัสเซิ้ล บิ้วเดอร์ เวทเกนเนอร์ และ อิกไนท์ ฟอร์มูล่า
    จุดเริ่มต้นที่ทำให้อยากทดสอบประสิทธิภาพของอาหารเสริม เซ็ทนี้ จากการพากรามล๊อคไปออกกำลังกาย เมื่อสองเสาร์ที่แล้ว หลังจากทิ้งช่วงไปนาน ไปถึงก็จัดสปริงโพล์ไปยาวๆ ปรากฏว่า มันหอบอยู่เป็นชั่วโมงไม่หายเสียที เลยไม่ได้ลากน้ำหนัก เพราะกลัวน๊อค จึงพาไปว่ายน้ำแทน แต่ปัญหาคือ อาการหอบก็ยังไม่หาย กลับมาอีกวันในตินเช้าเลยเอา มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์ สามช้อน เวทเกนเนอร์สามช้อน อิกไนท์หนึ่งช้อน ผสมกัน ให้กิน คอยห้านาที จากนั้นเอาขึ้นเครื่องวิ่งให้มันสปีดจนเหนื่อย วิ่งประมาณ 30 นาทีน้ำลายเปียกพืนเครื่องวิ่งจนแฉะ แล้วเอาลงมาพัก จับเวลาจากหอบจัดจนกลับสู่ภาวะปกติใช้เวลาประมาณ 20 นาที เห็นได้ชัดเจนว่ามันหายหอบเร็วขึ้นครับ

ความผิดพลาดที่อาจจะเกิดขึ้นจากการทดสอบนี้ ทำให้การทดสอบครั้งหลัง กรามล๊อคหายหอบเร็วขึ้น จะมีปัจจัยสองประการหลักๆคือ ครั้งแรกทำตอนห้าโมงเย็น แต่ครั้งที่เพิ่งทดสอบผ่านไปทำตอนเจ็ดโมงเช้า และ ร่างกายกรามล๊อคอาจจะปรับตัวขึ้นจากการออกกำลังกายครั้งก่อน จึงหายหอบเร็วขึ้น ดังนั้นท่านผู้อ่านต้องนำมาเป็นส่วนหนึงในการพิจารณา อย่าเพิ่งเชื่อตามที่ผมพูดทั้งหมด ดังนั้นเสาร์หน้าจะทดสอบดูอีกครั้งว่า กรามล๊อคจะแข็งแรงขึ้น จริงหรือเปล่า

จะเริ่มทดสอบโดยการลากยางตันขนาดกลาง สิบเที่ยวโดยไม่มีการหยุดพัก ดูอาการหอบ และตามด้วยการเล่นสปริงโพล์อีกหนึ่งยก ยาวๆ และปิดท้ายด้วยการว่ายน้ำเพื่อผ่อนคลามกล้ามเนื้อ ได้ผลอย่างไรจะน้ำมาลงให้ชมอีกครั้งครับ
  • image

เมื่อเช้า ให้กรามล๊อคสปีดบนเครื่องวิ่งแบบยาวๆ 30 นาที เอาจนน้ำลายยืด พื้นลู่วิ่งแฉะ แล้วเอาลงมาพัก จับเวลา ปรากฏว่าประมาณ 20 นาทีก็หายหอบ สามารถให้กินอาหารได้ จากปกติ ต้องคอยอย่างหนึ่งชั่วโมงกว่าจะหายหอบจนสามารถให้กินอาหารได้ครับ

ดูคลิปได้ที่ https://www.facebook.com/GramlockPit
    ไฟล์แนบ
    กราม-.jpg 33K
    กราม-.jpg 98K
  • image
    image
    image

ผลของการกิน บูลลี่แมกซ์ ครับ
  • ตัว Muscle Builder นอกจากเสริมสร้างกล้ามเนื้อแล้ว น้ำหนักจะเพิ่มด้วยมั้ยคับหรือถ้าทำให้น้ำหนักเพิ่ม ส่วนที่เพิ่มมันเป็นน้ำหนักของกล้ามเนื้อหรือป่าวคับ ถ้าเป็นน้ำหนักของกล้ามเนื้อจะมีปัญหาที่สะโพกรับน้ำหนักมากขึ้นมั้ยคับ คือว่าหมาผมเป็นข้อสะโพกเสื่อมคับหมอให้ออกกำลังกายเพื่อสร้างกล้ามเนื้อ ก็เลยคิดว่าถ้าได้อาหารเสริมมาช่วยก็น่าจะดี หรือพี่มีตัวไหนจะแนะนำเพิ่มมั้ยคับ ขอบคุณคับ