ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต่อไปเราจะเรียเจ้าว่า....Ares (Pitbull North).....
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    Red Ares 4.JPG 49K
    Red Ares 4.JPG 49K
    Red Ares 5.JPG 75K
  • ไล่แค้น ใครเป็นการส่วนตัวหรือปล่าวอ้าย !!!!
    จัดทัพใหม่ที อาวุธหนักเลยนะครับ :036: :062: :033: :062: :063:
  • หน้านักเลงงงมากครับ. ชอบๆ
  • นักเลงยาม่วง 5555

......................................................................................................

power_pit
    ไล่แค้น ใครเป็นการส่วนตัวหรือปล่าวอ้าย !!!! จัดทัพใหม่ที อาวุธหนักเลยนะครับ
    นิดหน่อยขอยืนเป็นคนท้ายๆบ้าง 5555 image
    ไฟล์แนบ
    Red Ares.JPG 62K
  • อ้าว...ได้ชื่อเป็นทางการแล้วเหรอครับ ยินดีด้วยนะครับ
  • หล่อมากครับ
  • หล่อครับสีสวย
  • ครับหล่อจริง....แต่ความหล่อใช้บนสนามไม่ได้ 555
    ...................................................................

มีอาซูโม่เป็นตัวอย่างแล้ว ฮ่าฮ่าฮ่า
  • ไม่อยู่บ้านระวัง จะมคนไปขโมยนะพี่
  • เท่ห์ดีคับทั้งรูปร่างหน้าตาและสัดส่วน..ชอบๆ :062:
  • แค่สีก็บ่งบอกถึงความอ่อนโยนนุ่มลึกใครอยากสัมผัสเจอกันเมื่ออายุครบครับท่าน....ระวังให้ดีๆพวกทวยเทพทั้งหลายเราจะทำให้ท่านสั่นสะเทือน!!!!!
  • เอาสีเข้มดุดันมาข่มสะก่อนเลยดีกว่าพี่ อิอิ ราชสีห์ขนแดง Red Picasso 555image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z0561_.jpg 210K
  • เห็นหลายตัวแล้วววว สีเข้มจริงแต่ใจเข้มไม่พอ ใว้เจอบนสนามเลยดีกว่าเจ้าตีนโต...แต่ว่าไปน่าจะเปลี่ยนชื่อเป็น Big foot นะ ฮิ้วววว
  • อัพเดท Red Ares ....ตัดหูเรียบร้อยแล้วครับท่านimage
    ไฟล์แนบ
    Red Ares 1.1.JPG 77K
  • จ๊ากกกกกกหน้าอย่างหล่อเลย
  • ท่าทางหัวจะใหญ่
  • อัพเดทมิตติ้งเมื่อวานimage
    image
    ส่วนนี่ซูโม่กับการหัดลงน้ำกับผมครั้งแรกเลยนะเนี่ยยยย!!!
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0037.JPG 86K
    SAM_0036.JPG 105K
    SAM_0046.JPG 86K
    SAM_0047.JPG 77K
    SAM_0048.JPG 108K
    SAM_0049.JPG 78K
    SAM_0050.JPG 106K
    SAM_0051.JPG 98K
  • แอรีส ทั้งหนา ทั้งใหญ่ มาก ๆๆ งามๆๆ หนุ่มน้อยอนาคตสดใส

รูปหัดว่ายน้ำ เท่ห์ม๊วก :m01: :m01: :m01:
  • ซูโม่มันล่ำข้ึนนะพี่ ไม่สมกะชื่อ 5555
  • นี่อีกรูปมันล่ำจริงๆเหรอ...image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0069.JPG 92K
  • พี่เบียร์

เจ้าแอรีส ตอนนี้อายุ และน้ำหนักเท่าไรแล้วพี่

นัท
  • ตอนนี้อายุสามเดือนเต็มครับ น้ำหนัก 15.6 โล รอบหัว 15.5 นิ้วส่วนสูง 16 นิ้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    Red Ares 11.JPG 78K