ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • รายกาน 5555
  • ไม่ใช่ไม่อยากแต่กลัวเจ้าบ้านไม่ไหว
    แน่ มง แน่ มาก อะไรกันคนเมืองนี่มันแค่อุ่นเครื่องของกะทิง ของจิงต้องลงมา :-))
  • พี่ๆท่านใด มีชุดลากแบ่งสัก 1ชุดบ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ
  • กะลอกเนานัดวันมาเลยดีกว่า ไม่กลัว ว่าแต่วัวตายต้องมาด้วยนะ ไอ้ปั้มหมานาซีต้องจัดด้วยนะ
  • 5555555555555 ก็ต้องขออภัย แต่ให้ลูกพี่ไปรับ 2แรงแล้วนะครับ อะๆ วันเสาร์พรีกายถวายชีพเลย อยากจะให้ เห็นความ มันส์555555555. hang over chanthaburi 2 @ ball_kating resort
  • ไอ้อ่อน !!!จบปะ 55555
  • ลูกหมาเพียบเลย เชือกผูกคอแล้วด้วย เที่ยวนี้คงไม่พลาดแน่ตาอาท ...555
  • อ่อนครับบบบบบ เมพขิงคนเมือง55555
  • วันเสาร์จะไปไหนกันคับ โทรชวนกันบ้างนะ อิอิ
  • ไม่ชวน อยากไปต้องติดตามเอาเอง ตี๋
    ที่ไม่ไหวนี่กามกระทิงขึ้นรถหรือ กระทิงนั่งหลับๆตื่นๆ น่าสงสารมากๆเลย 5555
    ตึ้งหนึ่ง ลูกพี่นี่สุดยอดเลยอ่ะ เสาร์นี้ซ่อม5ต่อ1นะ
    พี่เป้า ผมกำลังหลอกเด็กกินขนมอยู่
    pitbullclassic สั่งซื้อเลยครับ มือ2หายาก
    ครับพี่กั้ม เมื่อไหร่จะมาจันซักที

ถึงเด็กอ่อน คืนนี้ก่อนนอนอย่าลืมคลุมมุ้ง+กกไฟอุ่นๆด้วยนะ 555555555
  • ท่าจุ๊ยนี่เปรี้ยวจริง ๆ ใครก็ได้คว่ำท่าจุ๊ย โชว์หน่อยครับ อิอิ
  • ไม่ต้องถึงมือใครหรอกพี่ปอ แค่กะทิงก็พอแล้ว
  • กระทิง 2แรง งานนี้
  • อ้าวๆกระทิงจะปลาบท่าจุ๊ยต้องควำ่ผมก่อนนะผมไม่ยอมให้ใครควำ่ท่าจุ๊ยหลอกนอกจากผมคนเดียว 5555
  • แวะมาทายทักครับพี่น้อง
    _ซำบายดีบ่อปอพี่ตี๋ ตอนนี้ย้ายมาอยู่ปราจีนเป็นทางการแล้ว ผ่านมาแวะมาเที่ยวได้นะครับทุกคน
    -ท่าจุ๊ยพิทชั่วโมงนี้มาแรงปล่อยไปก่อน ปลายปีมีง๋อยเพราะจ่าเจ๋งจัดเต็ม..55555image
    ไฟล์แนบ
    _MG_5876.JPG 173K
  • มันไม่มีใครกล้าหรอก ปอ แค่คิดก็ผิดแล้ว
    จัดเต็มนี่เต็มบ้านหรือ จ่า 55555555555แข่งได้ทุกอย่างแต่อย่าแข่งบุญวาสนา
    ใช่เลย แค่กระทิงก็พอแล้ว เดี๋ยวนั่งหลับอีก
    หนึ่ง 2แรงนี่อะไร ผลัดกันลูปหลังเหรอ

ผมนะยอมคุณคนเดียวเลย ตี๋ ใจนะ
  • Artist ตี๋ คนเล่าเพลง ถึงบ้านยังครับ?
  • ประกาศ

แถลงข่าวฉบับที่1 จาก NEUNG_BURAPA
    ต้องขอ อภัยพี่ๆ ทุกคนด้วย ครับ ที่เมื่อวานการสื่อสารไม่ชัด เจน ฝ่ายสื่อสารประชาสัมพันธ์ มีปัญหา ส่งข่าวไม่เข้า ใจกัน ครับ ทางเรายินดีแก้ตัวโดยงานต่อไปขอรับ2แรง ครับเพื่อเป็นการไถ่โทษในความผิดครั้งนี้ ครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

NEUNG_BURAPA
  • คนเมืองคนเล่าเพลง ตื่นๆๆ5555555
  • ป่วนแตาเช้าเลยนะ
  • ไปทำไรที่ปราจีนหว่า อิอิ
    พี่อาร์ทเมือวาน ชวนทุกคนแล้วนะ แต่ดันลืมชวนเจ้าบ้าน สุดยอดมาก
  • เล่นน้ำตกป่าวพี่555
  • สวัดดีครับเพื่อนๆพิทบูลจันทุกๆท่าน วันนี้ผมมีคที่วามคิดมาเสนอคับ ความคิดผมมีอยู่ว่า อยากทำบุญ เลยอยากชวนเพื่อนๆพี่ๆ มาตั้งผ้าป่าหรือกระฐินก็ได้ คือหลักๆก็ทำวัดที่จันนี้แหละ
    อยากได้วัดการดานๆหน่อยอ่ะคับ ที่ผมคิดได้ก็เท่านี้ครับ อยากให้คนที่มีความรู้เรื่องกระฐินหรือผ้าป่ามาชี้แจงอีกทีว่ามีขั้นมีตอนอะไรบ้างและก็ถ้าทุกท่านเหนด้วยกับคิดผม ก็อยากจะหาคนเดินเรืองที่วัดว่าเราจะทำที่วัดอะไรยังไงต่อดี เพราะผมไม่มีความรู้เรืองทางนี้เลยคับ จึงแจ้งมาเพื่อทราบ ถ้าใครมีความคิดที่จะเสนอเพื่มเติมมาก็ได้นะคับ งานนี้ถ้าเกิดขึ้นจริงๆอยากให้ประธานเราเปนหัวเรือใหญ่คับ าไม่ทราบว่าจะเปนการรบกวนประธานมากไปหรือเปล่า อิอิ
    อณุโมธนา คับ
    ปล. อยากจะทำบุญกับทุกๆท่านคับ(ถ้าไม่เหนด้วยไม่เปนไรนะคับ เปนความคิดที่อยากเสนอเฉยๆคับ ถ้าเปนจริงก็ดีคับอิอิ)
  • สบายดีครับจ่า เดี๋ยวเมืองจันท์จะมีมีตติ้งอีกแล้ว ขออนุญาติเชิญจ่าเจ๋งมาร่วมงานกันนะครับ
  • พี่ปอตกลงมิตติ่งจะมีเมื่อไรคับ
  • พี่เป้าช่วยแถลงการณ์ เรื่องมีตติ้งหน่อยครับผม
  • ไม่เหนพี่เป้ามาบอกอะไรเลย หรือว่าผมตกข่าว นี้ตกลงคุยกันเสร็จแล้วใช้ไหมคับ งั้นผมขอลงหมูย่างเหมือนเดิมนะ
  • อยู่ระยองใกล้กับจันทร์ไป กลัวจะขายหมาตัดหน้าพี่อาร์ท เลยมาหาทำเลใหม่เผื่อพี่อาร์ทจะขายดีขึ้น...ฮิฮิ
    คลอกก่อนที่ขายดีเพราะผมมาอยู่ปราจีนก่อนนะสิ ไม่งั้น....55555
    มีเมื่อไรส่งข่าวบ้างครับปอ..
  • เงียบ ............................ตามนั้น
  • ยังไม่ได้คุยเลยตี๋ 5555 แต่ว่ามีแน่ประมาณกลางธันวา เดี๋ยวจะนัดคุยกันอีกทีประธานยังไม่ว่างเลย ใจเย็นหน่อยนะน้องๆ ^:)^
  • คับพี่ อย่าลืมนะผมสนับสนุนหมูเหมือนเดิมนะคับ ไม่แน่อาจจะบวกไก่ด้วย
  • เปิดเทอมวันแรกเรียนแต่เช้า เลย หิวข้าววววววววววแล้ววววหนาวก็หนาว(TT^TT)
  • เอาซักกั๊กนึงสิ อิอิ
  • เด๋วก็คนเล่าเพลงกันอิก5555555
  • กร๊ากๆ จัดเต็ม 5555
  • ใครติดละคร ยกมือขึ้นนนน

image
  • ห่าจิก555555
  • 5555555555 แต่คุณกลับไปซั่มกับอาผม
  • ผ.อ.อยู่ไหนฮ่าๆๆๆ
  • แอบติด
  • แล้วคนเมืองก็จำอะไรไม่ได้อีกเลย (หลังจากคืนนั้น)
  • จำได้ว่ามีคนเล่าเพลง 55555
  • งั้นจัดคลิปเลยดีกว่า 55555
  • คนไทยใจเย็นนนนนนนนนนน
  • คนไทยใจเย็นนนนนนนนนนน
  • ใจเยนๆสิคับกะลอกเนา อิอิ
  • ฝนตกแล้วอยากกินเหล้ากับคนเล่าเพลง อิอิ
  • แหมๆ คนเมืองคนเล่าเพลง อยากก็มาสิ
  • อยากหาเรืองชนแก้วอ่ะ เอายัง มาดิ ไม่กลัวหลอกกระทิง มะขาม ท่าจุ๊ย พลิ้ว พลับพา คนเมืองพร้อม ตอนนี้สดมากๆขอบอก ใครอวกก่อนต้องโดนเอาไข่ถูที่ช็อดยุงเคปะ 5555
  • เอ้าดันลืมสอยดาวกะ บ้านทรายทองได้ไง