ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^^สิ้นสุดการรอคอย 1ปี 8เดือน Virus in breeed ^^
  • :m01: ออกมาแล้วครับ เป็นการอินบรีดของ Virusกับลูกสาว ออกมา10ตัว

:m21: เรดบลูลี่ 6ตัว(มีขาวล้วนด้วยน่ะเออ^^) และสีดํา4ตัว

:m59: รอชมตัวเต็มๆ ตันๆ ได้ที่นี่ที่เดียว Pitbullzone

:o030: ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื่นที่เวบคร้าบผม^^ :m01:

:m53: huahin_bully@hotmail.com จิ๊บคร้าบ^^

imagesrc="/community/uploads/FileUpload/7/327007.PNG" />imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    photo[1].PNG 5K
    1.jpg 279K
    1.jpg 288K
    30.jpg 221K
    20.jpg 263K
    photo[1].PNG 5K
  • การอินบรีดของ Virusกับลูกสาว
    คือการนำ พ่อมาผสม กับลูกหรอคับ...หรือคำว่าลูกสาว เป็นคำเรียกแทนพิทบลูตัวเมีย
    ถ้าใช่ มันมีผลกับลูกที่เกิดมาใหม่ไหมคับ รวมถึงผลทางพันธุกรรม ด้อยในลูกหมา ชุด หลาน เหลน โหลน

ปล.แค่สงสัยนะคับ ไม่มีเจตนาอื่นแอบแฝง

• น่าสนใจมากๆ แง้มราคามาหน่อย
  • ตัวสีขาวแปลกตาดี
  • น่ารอชมอย่างยิ่งครับคุณจิ๊บ...รอ...รอ...ครับ