ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกมากิครับพี่imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01867.JPG 59K
    DSC01882.JPG 75K
    DSC01884.JPG 84K
  • สิบเดือนแล้วครับ
  • สวยวมากครับ
  • ชุดเดียวกันครับ แต่คนละแนวครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9538.jpg 182K
    IMG_9539.jpg 163K
    IMG_9542.jpg 197K
  • หวัดดีครับ พี่ PHUTHAI ตัวนี้เล็กสุดในครอกหางคดนิดนึง ขี้โรคไม่มีใครเอาเลยต้องเลี้ยงเอง(ค่าหาหมอหมดไปหลายตังค์) ยังมีตัวผู้อีกตัวขี้โรคเหมือนกันเลี้ยงอยู่ตจว.หุ่นน่าจะเหมือนของพี่
  • หูมันช่างแปลกตาดีจริงวๆ เลยพี่ ตกลง จะชี้ รึจะตกดี ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ แปลกตาๆ ^^
  • สวัสดีคุณ kob_ts สบายดีนะครับ ติดภารกิจอยู่ต่างจังหวัดเลยตอบล่าช้า เจ้าตัวเล็กสุดนี้เล็ก ๆ ขี้เหล่โตขึ้นเป็นสาวกลับสวยดีนะครับเป็นแนวเตี้ยสั้นหน้าตาดูคล้าย ๆ เจ้า MAKI เหมือนกันนะ ว่าง ๆ จะแวะไปเยี่ยมครับ :063: :)