ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

D-1 Training ออกรายการ เช้าดูวู๊ดดี้
  • วันนี้ผมได้พาเจ้า ไจแอนท์ ไปถ่ายรายการ เช้าดูวู๊ดดี้
    ตอนแรกผมนึกว่าจะถ่ายแค่หมาอย่างเดียว ไปๆมาๆทีมงานบอกให้ผมไปแต่งหน้า ทำผมด้วย ผมถึงกับ งง เพราะไม่เคยคิดว่าจะได้ออกรายการด้วย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_03.JPG 171K
    D-1 Training_02.JPG 166K
  • ยอมรับว่าตื่นเต้น เพราะเป็นรายการสด ผมพยายามนึกถึงคำพูดแบบเท่ๆของพี่ชายของผม พี่มาร์ค มาเฟีย 555
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_04.JPG 226K
    D-1 Training_07.JPG 132K
  • และแล้วการถ่ายทำก็เป็นไปได้ด้วยดี ก่อนกลับถ่ายรูปหมู่ซะหน่อย ขอบคุณที่ติดตามชม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_08.JPG 202K
    D-1 Training_09.JPG 201K
  • =D> :-bd :-bd
  • ไจแอมท์ หล่ออีกแว๊ววววว ยินดีด้วยครับ
  • บอกตอนนี้ก็อดดูอ่ะดิ :-((
  • แฮนเลอร์บักทอง...วันนี้หล่อเชียววุ้ยยยย :-D
  • ดูย้อนหลังได้ตามลิงค์เลยครับ ขอบคุณครับ
  • :063: :063: น่าจะบอกก่อนนะรูปหล่อ
  • ลิงค์ดูรายการย้อนหลังคับ
    http://tv.ohozaa.com/hourly-rerun/9/2012-10-25/08/
  • -- เยี่ยมไปเลยคร๊าบๆๆ D-1 Training --
  • ไจแอนท์ =D>
  • ได้ดูอยู่ครับผม ไจแอ้นท์ฉลาดมากๆครับ :X :X
  • เค้าคงเห็น ผจก. หล่อ กล้ามก็ใหญ่ เลยจับออกทีวีซะ =D>
  • เมื่อเช้าได้ดูพอดี ไจแอ้น ตำนานหมาเทพ:063:

ตี้ เฟริ์มมาก ต้องเข้าฟิตเนส จริงๆจังๆ บ้างแว้ววว อิจฉา :m87: :m87: :m87:
  • ชัดเจนกับ D1 นัมเบอร์วันของพิทบูลจริงๆ ดังใหญ่และ ตี้อ่ะนะ ถึงว่าเล่นกล้ามใหญ่เลย เอาไจแอนท์บังหน้าเข้าวงการนี่เอง555
  • เยี่ยม =D>

• ยินดีด้วยครับ
  • ชอบไจแอ้นท์ กดไลค์ๆๆ
  • :063: :063: :063:
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ ที่ชอบและให้กำลังใจกัน หากวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้ ทุกท่านไม่ได้ไปไหน ก็ขอเชิญไปให้กำลังใจพวกเราได้ ที่เมืองทองธานี ฮอล3 ด้วยนะครับ วันศุกร์นี้เรามีโชว์เวลา 12.30น.เป็นต้นไป โดยวันนั้นเราจะส่งสุนัขชุดเยาวชน บวกตัวจริงอีกนิดหน่อย ส่วนวันเสาร์-อาทิตย์ จะมีโชว์เวลา 11.00น.เป็นต้นไป วันนั้นเราจัดทัพสุนัขชุดใหญ่ไปโชว์กันเลย แล้วเจอกันนะครับ
  • เยี่ยมมากครับ ทั้งคนทั้งหมาครับ :063: :039:
  • TheTuengD1training

ได้ดูด้วยครับ น้องตี้หล่อจริงๆ ส่วนไจแอนด์ คลานถอยหลังได้เนี้ยยยย มากๆ เห็นแล้วมีความสุขจริงๆ ครับ สุดยอดศูนย์ฝึกเลยครับ D1 เนี้ยยยย ถ้าว่างมาอุ่นเครื่องที่อุดร 3/11/21012 สักหน่อยมั้ยครับน้องตี้

ปล.ฝากสวัสดีป๋าอู๊ดด้วยนะครับ

นัท
  • ตี้ต้องออกรายการด้วยแบบกระทันหัน ........... เพราะวู๊ดดดดดดดี้เค้าสนใจเป็นพิเศษรึป่าว :-?
  • 555 ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ
  • ขอบคุณพี่นัทครับ ช่วงนี้D1 คิวทองจริงๆพี่ ต้องขออภัยด้วยนะครับ
  • รบกวนสอบถามเส้นทางไป D1หน่อยครับ จาก เซียร์รังสิต ไปยังไงครับ พอดีผมไม่ค่อยรู้เส้นทาง ขอบคุณครับ
  • ขึ้นมอเตอร์เวย์มาลงถนนรามคําแหงครับ คุณพี่ BB_ หรือลงที่พัฒนาการก็ได้ครับ
  • ขอบคุณครับ

ไม่เป็นไรครับ ถ้าน้องตี้มาไม่ได้ ก็เรียนเชิญ ท่านป๋าอู๊ด ครับ เพราะยังไง วันงาน D1 9/12/2012 ต้องขอถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระลึกซักหน่อยแล้ว เดี๋ยวเข้าวงการ จะได้โม้ได้ว่า รู้จักนะเนี้ยยยยย น้องตี D1 จริงอ่ะป่าวครับ 555+

นัท
  • ยินดีครับพี่นัท

พี่รบกวนขอแบบไม้งัดหน่อยซิครับน้องตี้ (ป๋าอู๊ดเคยบอกว่ามีอยู่) จะเอาไม้สวยๆ ที่ลาวทำไปช่วยงานที่ D1 9/12/2012 ครับ

นัท