ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครอยู่กำแพงเพชรบ้างครับ...
  • ผม อยู่ นอกเมืองครับ เพิ่งกลับมาอยู่กำแพงเพชร หลังจาก ไปอยู่ กทม มาตั้งแต่เรียนมอ 1 จนทำงาน กลับมา ได้ พิทบลู ชื่อ บัวลอย เป็นเพื่อนรัก เพราะเพื่อนสมัย เรียนไม่มีเลยอิอิ อยู่ กทมกันหมด เลยหวังว่า เพื่อนรัก ตัวนี้ จะทำให้ผม เพื่อนใหม่อีกหลายๆ คนครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ.....ผม บีครับ อยู่ตัวเมืองกำแพงเพชรครับ
  • ครับ ผม กอล์ฟครับ อยู่แถวไหนเหรอครับ

ในกำแพงมีร้านที่ขาย F1 ไหม ว่าจะเข้าไปหาซื้อหน่อย แต่เท่าที่ดูๆ เห็นว่าจะมี แต่ผมไม่รู้อยู่ตรงไหน
  • อักเรื่อง คือ ที่กำแพง เค้าไป ตัด หู พิทบลู ร้านไหน กันครับ
  • ยินดีที่รู้จักด้วยคน ชื่อโอ๋ อยู่ โซนโค้งไผ่ แถวๆโซนเบียร์ช้าง กำแพงตัดหูร้านไหนไม่รู้เลย ของที่บ้านไปตัดที่นครสวรรค์
  • ร้านไหนเหรอ ครับ ผมอยู่ ปางศิลาทอง แต่บ้านผมซ่อมรถ ต้องไปซื้อ อะไหล่ นครสวรรค์ บ่อยๆ
  • ชื่อ กอล์ฟครับ ลืมแนะนำตัว
  • เอเชียเพด ก็ได้ มีอีกที่ หมอต่อ แถวสระว่ายน้ำกำนันทรง ก่อนไปงดน้ำงดอาหาร 6 ชมด้วย
  • พี่ไปตัดที่ร้านหมอวุฒิชัยเลยบิ๊กซีไปประมาณ500จะเห็นป้ายเอง
    ส่วนอาหารซื้อที่ร้านครังยาสัตว์กำแพงเพชรติดกับร้านวีดีโออีซีเส้นเดียวกับไปบิ๊กซี
    ค่าตัดหูตอนที่ผมตัด2500. มีอะไรก็ถามมานะครับ
  • ขอบคุณมากครับ รอ เก็บเงินก่อน ถ้างั้น จัดการซ่อม CAT 2 เครื่อง คงจะมีเงิน แว้ว อิอิ
  • f1 ซื้อได้ที่ร้านคลังยาสัตย์ครับ เส้นเดียวกับหมอวุฒครับ หรือถ้าเข้ามากำเเพงก็เเวะมาหาผมก่อนก็ได้ผมอยู่ตรงข้ามกับโรงเเรมกรีนปาร์ค ครับ เป็นร้านขายปลาสวยงาม ปางศิลาผมเข้าไปบ่อยครับ.....
  • ผมก็ลืมแนะนำตัวผมชื่อเก่งครับอยู่ อฺทรายทองวัฒนาเเขาจะเรียกว่าทุ่งทรายผมไปเที่ยวหินชะโงกบ่อยบ้านแฟนผมอยู่แถวนั้น
    บ้านพ่ีอยู่แถวไหนเปิดอู่ซ่อมรถอะไรว่างจะขอไปดูพิทบูลของพี่บ้าง
  • shcgn ถ้า มาหินชะโงก ยังไง ก้อ ผ่านบ้านผม ครับ ติดถนน เลย เป็น อู่เดียว อยู่ ตรงทางแยก คลองขุด รถไถ รถสิบล้อ รอซ่อมจอด 2 ฝั่งเลย สังเกตไม่ยาก ครับ
    bee_kp ร้านขายปลาเหรอครับ ผมว่าจะเลี้ยงอยู่เหมือนกัน ผม อยากจะ จัด ตู้ไม่น้ำอะ เคย เลี้ยงตอน สมัยเรียน ตอนนี้ อยากมีสวยๆ ไว้ที่บ้านสักตู้..... มีขายไหมครับ พวก พืชไม้น้ำ
  • ไว้มาคุยกันที่ร้านครับ........
  • ว่าแต่ ไอ้โรงแรม กรีนปาร์ค มัน อยู่ตรงไหนเหรอครับ ผม ไม่ค่อยเข้ากำแพงอะ และ ผม เพิ่งกลับมา อยู่ บ้านหลังจากไป เรียน กทม ตั้งแต่ มอ 1 จน จบ ตรี อะ
  • image อยู่วังหามแหนิ พาลูกชายมาทักทาย
    ไฟล์แนบ
    Vodka 03.jpg 73K
  • เดียวเจอกันนะครับ
  • ขอถามด้วยคนโรงแรมกรีนปาร์คนี่อยู่ในตัวเมืองเหรอครับ

ถ้าใช่ ผมคงไม่ได้กลับบ้านนานเกินไปแล้ว :001:
  • Ao_vodga ลายและสีเดียวกันเลย ว่าแต่ ที่บอกว่าโซน นิ มันมีกลุ่ม รวมตัวกันด้วยเหรอ
    shcgun ได้ครับ รองานผม น้อยๆ จะแวะไปครับ

ว่าแต่ เค้าตัดหู ตอนนี้กี่เดือนดี ตอนนี้ บัวลอย 6 เดือนละ นอนหูตูบเลย อิอิ
  • ถ้าความเห็นส่วนตัวไม่ต้องแล้วก็ได้พี่มาร์คเจ้าของเว็ปเขาก็ไม่ตัดหมาโตแล้วดูแลลำบาก ความจริงต้องตัดช่วงระหว่างสองถึงสามเดือนกำลังดี
  • อ่อไม่หรอก แค่บอกตำแหน่งคร่าวๆนะ
  • คง งั้นละ ดูแล้ว เพราะมันซนเหลือเกิน 555