ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่ น่าจะมี มิตติ้ง PITBULL บ้าง
  • อยากแลกเปลี่ยน ประสบการณ์กัน
  • มีครับคุณ iisj_iisj
  • http://www.facebook.com/peerapol.tonglom.9
    นี่เฟซผมครับ เข้ามาคุยได้ครับ เด๋วจะบอกว่าเชียงใหม่เจอกันที่ไหนอะไรยังไงครับ
  • ถ้าเชียงใหม่ไม่มีที่ไหนจะมีละครับ จริงไหมพี่ๆ :-D
  • มีทุกอาทิตย์ครับ แต่ไปต้องยกเบียร์ไปด้วยนะ อิอิ
  • ติดต่อพี่เบียร์ได้เลย คนนี้เจ้ายุทธจักรทั้งบู๊ บุ๋น เลยครับบบบ555
  • ทุกเสาร์ ซุ้มล้านนาหมาแดง เขามีกันประจำอยุ่แล้วครับ ไปดูได้ในหมวดกลุ่มครับ
  • ไปตกยุคอยู่ตรงไหนครับท่าน....เรามีกันทุกอาทิตย์ครับเชิญเลยมีแต่ความรู้และความสนุก
    ขอแค่มีใจเปิดรับมัน :-D
  • อยากจัดที่ไหนเมื่อไหร่ วันใหน บอกมาเลยครับ ท่านๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0148.JPG 163K
  • ยังงั้นอาทิตย์นี่ที่ซุ้มลำพูนเลยดีกว่าครับท่าน...จะเอาของแรงไปให้ลองกันนนนน
  • เสี่ย ปาย เสี่ย จุ๊บ ชอบไป ห้วยตึงเฒ่า เมา วันติดย์ ครับ ลองไปผ่อ
    ทีมหมาลาก มันสวก กลัวเป๋นเรื่อง555
  • :-D นี่แหละครับ กลุ่มล้านนา ที่เขากลัวกัน อิอิ
  • อ๋อ ที่เขากลัวกัน เพราะมันสวก คิดแยอะๆ ดิ ทำไงไม่ให้มันสวก ก็แค่นั้น..... :-D
  • งั้นติ๊ดนี้ไปห้วยตึงเฒ่ากันบ่....ใครอยากมิตติ้งห้วยตึงเฒ่าโหวตมา
    เวลาขอเริ่มตอนเที่ยงล่ะกัน ใครว่างมาเช้าใครไม่ค่อยว่างเราจะรอยันมืดเลย 55555
  • ชิว ชิว ในบรรยากาศแบบเป็นกันเองกับ PITBULL NORTH ที่ห้วยตึงเฒ่า กันนะครับ พี่ น้อง ชาวพิทบูลเชียงใหม่
    เริ่มเที่ยงวัน ถึง 6 โมงเย็นนะครับ
    :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3521.JPG 143K
  • 5555+ พี่ปอมผมก้อจะพยายามไม่ให้มันดุเน้อ อิอิ
    ห้วยตึงเฒ่านี่วันไหนครับพี่
  • ใครอยากแข่งเดินวิ่ง มาราธอน กะน้องหมา รอบห้วยตึงเฒ่า เจิญเน้อ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    289656.jpg 112K
    289662.jpg 102K
    289669.jpg 105K
    289846.jpg 78K
    289937.jpg 79K
  • ไปกันวันไหน เอารูปมาลงด้วยเน้อ
  • เดี๋ยวพี่ปีเตอร์ของเราจะประเดิมวิ่งรอบอ่างโชว์ใช่ไหมพี่
    ..........................................................................
    ส่วนปอมสามสีคนไม่ชอบแอลกอฮอร์ก็จะร่วมดื่มกับพวกเราด้วย
    .........................................................................
    กัปตันจอร์นจะเป็นผู้ให้ความรู้เต็มพี่
    ..........................................................................
    พี่สรรจะสาธิตวิธีอะไรดีน้ออออ
    ส่วนตัวผมพวกพี่ๆทำหมดแล้วขอนั่งดื่มชมพวกพี่ๆแล้วกัน....55+ :m32:
  • ถึงlumphun จะเดินวิ่งมาลาธอนเมื่อไร่ วันที่ ผมจะไปด้วย ผมอยู๋สันทรายครับ
  • วันติดย์ครับ ลองแฮงกั๋นผ่อน้อ ไผ๋มีเตาย่างอันใหญ่ผ้อง?????? งัวหัน
  • มีคับพี่ เอาแต้ก่คับเตาย่าง เดี๋ยวผมจัดให้ งัวบ่มีเน้อ อิอิ
  • สันป่าตองปะเลอะ 555 ปิ้ง ปลากะจิ้น ก่อได๋ ok ครับ
  • อ้ายสมเอาลางไปโตยเน้อครับ
  • ได้เลย จัดให้ ทำแบบใหม่ ขนย้ายสดวก ยิ้มหวานยังไม่ลากแห๋มหนา อือ...
  • ลากก่า ห้าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0347.JPG 90K
  • คนตั้งกระทู้หายแซบ...ว่าไงท่านพรุ่งนี้แน่นอนครับผม :m01: image
    ไฟล์แนบ
    Zumo...Pulling at north.JPG 99K
  • เอาไอ่ กัส ไปโดด หอเลย 555+ ตอนแรกว่าจะบ่ะไปละ ไปกัน ขนาดนี้เชียวเหรอ ท่าจะได้ไปด้วยละก้า
  • มาครับมาสนุกด้วยกันหาแนวทางที่ลงตัวจะได้เดินไปด้วยกันสนุกด้วยกัน ขอแค่มีใจก็สนุกแล้ว
    ใช่ไหมพี่ๆทั้งหลาย ว่าแต่อ้ายเก่งสเต็ปวันหายไปทางไหนนี่หรือเมาแต่เลี้ยงหมาน้อยเลยลืมเข้าเว็ปกันเลยยย :-D