ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จ้าว.สต๊อป.บิ๊กบูลลี่
  • สวัสดีทุกท่านวันนี้ก็คงได้เจอกับจ้าว.สต๊อป.ของผมกันแล้วนะคับเป็นงัยคับกับความทรงพลังของมันขอบอกว่ามันส์แน่นอน...นี่เพิ่งจะ9เดือนเองได้ที่3รุ่นสเตนดาด9-12คับต้องเจอกันอีกยาว5555
    ผลจะเป็นคนที่ปลุกกระแสบูลลี่ยุคเก่าๆกลับมาแน่นอนคับ...REMY...NEVERDERY(พิมพ์ถูกรึป่าวก็ไม่รู้)
    ปู่สต๊อป.คือ.พลามทาม
    ตาสต๊อป.คือ.911
    :-D :-D :-D
  • อ้าววว ที่แท้ก็คุณนี้เอง ^^ ที่ทักในงานว่าน้องหมาตัวใหญ่มาก บารอนที่ลงรุ่นเดียวกันอ่ะค่ะ แอบมองสต็อปหลายรอบเลย ชอบเขาไซส์ยักษ์ดีจริงๆ เนื้อตัวก็สะอาดดูรู้เลยว่าเจ้าของดูแลดี ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ แบม :013:
  • GIO_ ใหญ่มากจริงๆ เคยมองไว้เหมือนกันคอกนี้ เลี้ยงได้ดีครับ :063:

Baleng88 ถ้างั้นของคุณก็ ที1 ในรุ่นสิ :006: =D> :063:
  • ยินดีด้วย กับ ทั้งสองท่าน ครับ

=D> =D> =D> =D> =D>
  • เอารูปมาให้ชมบ้างซิครับ ชอบตัวใหญ่ๆเหมือนกันหาดูได้ยากเต็มทีแล้วตอนนี้
  • ขอชมบ้าง
  • คับ!!!ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกัน :063: :063: :063: :-D
    เดี๋ยวภาพน้องในกลุ่มจะลงให้คับผมใช้ไอแพดลงรูปไม่ได้คับดูในภาพอาจไม่เท่าไรต้องเห็นตัวจริงคับ!!!บิ๊ก.บูลลี่!!! :-D
  • สต๊อป แห่ง พิทบูลปราจีน

image
    ไฟล์แนบ
    544423_268537666579717_468360649_n.jpg 97K
  • ผมละชอบจริงๆบลูลี่แนวนี้ มันบึกได้ใจจริงๆ ตัวจริงสวยมากๆ
  • @Gio_
    บารอน พ่อเขาก็เป็น XL แต่แม่สแตนดาร์ด คิดว่าเขาก็ใหญ่แล้วน่ะ แต่สต็อปหย่ายมั่กๆ
    สงสัยเราจะชอบแนวเดียวกัน บูลลี่สายเก่าไซส์ใหญ่ๆ เอารูปเขามาอัพเรื่อยๆน่ะค่ะ จะคอยติดตามชม \m/ :-D
    เราคงจะได้เจอกันอีกหลายสนาม :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    561875_481284761892728_384839758_n.jpg 49K
  • อัพให้สต๊อป หน่อยย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    542310_275767049190112_1947911971_n.jpg 195K
    183709_275768112523339_1964457748_n.jpg 72K
  • ฝากด้วยครับ ZEUS 5 MANU พ่อเดียว กับ stop

image
    ไฟล์แนบ
    111111.jpg 289K
  • 555แนะนำอีกตัวคับของน้องผมสไตร์มานูXLแน่นอนคับซูสส์XLทายาท"คาริโต้"มันส์...
  • @ratpipe ซีอุสในกลุ่มบาร์ฟนี้เอง :-bd

ลูกหลาน Manu นี้เยอะจริงๆ
    Baron ก็ 5ManuxMohican (สายพ่อ) VS. OmenxSavage (สายแม่)

XL เครือญาติๆกันทั้งน้านนน
    image
    ไฟล์แนบ
    525836_10151206143728058_1184374418_n.jpg 149K
  • ใช่ ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอทราบสัดส่วน บารอน หน่อยได้มั้ย ครับ
  • ต้องไปเจอตัวจริง ใหญ่ เเถมน่ารักอีกต่างหาก เดี๋ยวจังโก้ โตอีกสักหน่อย ผมจะเเวะเข้าไปหาครับพี่โจ้
    F1 ถุงที่2จะหมดอีกเเล้ว ไกล้จะได้ไปเเล้วละครับ
    :-D
  • ปัจจุบันหัว 22 นิ้ว จากหัวไหล่ถึงพื้น 21 นิ้ว หนัก 36 กิโล ค่ะ
  • อายุ เท่าไหร่ แล้วครับ ...

เจ้า ZEUS สัดส่วนปัจจุบัน รอบหัว 22.5 นิ้ว หัวไหล่ถึงพื้น 18 นิ้ว หนัก 31 กิโล อายุ 8 เดือน 5 วัน ครับ
  • พึ่ง 11เดือนค่ะ :013:
  • ครับผมม งั้นแสดงว่าเจ้า ซูส ยังจาโตได้มากว่านี้อีก :015:
  • สวยครับimage
    ไฟล์แนบ
    327056.jpg 149K
  • ตัวที่ประกวดเมืองทองเป็นRam line ที่สวยจริงสีเม็ดมะขามสวยดี :063:
  • @diablo ขอบคุณค้าบบ
    @ratpipe Zeus ยังมาได้อีกเยอะแน่ๆ
    บารอนคิดว่าไม่น่าจะสูงกว่านี้แล้วรอแต่หัวกับตัวขยาย ต้องรอดูกันยาวๆ

ว่าแต่น่าจะมีปักหมุดกลุ่ม XL/XXL Bully บ้างน่ะเนี้ย \:D/
  • ตั้งมาเลย เดี๋ยวจัดให้ครับ
  • เมื่อวาน เห็น สต๊อป ขนาดยังไม่เต็มยังขนาดนี้เต็มที่ ผมว่าใหญ่กว่าไอ้แบล็ค ของผมอีก ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ขอบคุณคับพี่ก้องและทุกๆท่าน...อีกอย่างบลูลี่สายเก่าอย่างที่เราเลี้ยงไม่ต้องกลัวฮีตสโตกคับผมกับสต๊อปออกวิ่งวันละ6กิโลถ้าผมไม่อยูแฟนผมจะพาลากยางผมว่ามันไม่ทิ้งความเป็นพิทบูลเลยนี้แหละบลูลี่ที่พัฒนาสายพันธุ์มาจากพิทบูล(ขอโทษอาจจะไม่เข้าหูของคนเล่นสายใหม่)
    ยินดีมากที่ได้รู้จักเพราะผมยังใหม่ยังไม่รู้จักใครรู้จักอยู่คนเดียว"เจ้าของเวปฯคับ"
    ในเวปผมอาจเป็นคนปากร้ายแต่ถ้าคุยกันจริงๆผมจะให้เกียรติทุกคนคับและผมมักจะพูดตรงๆภาษาบ้านๆผิดเป็นผิดถูกเป็นถูก... :-D :-D :-D
  • แสดงความยินดีด้วยครับ. 5555. Xlงามๆต้องมาปราจีนแล้วฮิ๊วววววววว
    ฝากด้วยนะครับ. เพื่อนๆพี่ๆท่านใดว่าง วันอาทิตย์ที่ 11. พ.ย.55. เวลา 10.00น เป็นต้นไป ขอเชิญที่วนอุทยาน เขาอีโต้. พบปะสังสรรค์ตามประสาพิทๆ บ้านใกล้เรือนเคียงขอเชิญนะครับ.
    ปล.ขอฝาก กลุ่มพิท ปราจีนไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกๆท่านด้วย ขอบคุณครับ
  • สวัสดีคับคุณ.สันติ.วันที่11.พ.ย.มานะคับผมเชิญเองมาเที่ยวกันพาครอบครัวมาสนุกสนานบรรยากาศชิวปราศจากสิ่งรบกวน
    มีแต่คนกับพิทบูลเป็นฝูงมาทำกิจกรรมกันเตรียมชุดมาเปลี่ยนด้วยนะคับอาจมีลงน้ำ...มาคับมาสนุกกันตามประสาคนคอเดียวกัน...โหด...มันส์...ฮา... :063:
  • พี่.Dollarยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันคับ!!!ป๋ามารค์คำของป๋าผมเชื่อคับเชื่อจริงๆ!!!มีพิทฯมีเพื่อนจริงๆ!!!ขอบคุณคับ ^:)^
  • ครับพี่โจ้ ขอบคุณสำหรับคำเชิญมากครับ ท่าไม่ติดธุระผมไปอยู่เเล้วครับพี่ ยังติดใจร้านข้าวหน้าไก่ตุ๋นอยู่เลยครับ
    จังโก้ตอนนี้มันบ้าเล่นสปริงโพลมากครับ เล่นจนเลือดกกปากทุกวัน บ้าพลังสุดๆอ่ะครับ :o028:
  • ยินดีด้วยครับคุณโจ้ ล่าสุดก่อนไปประกวดมันใหญ่มากจริงๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_4247 copy_resize.jpg 78K
    DSC_4249 copy_resize.jpg 80K
    Razor's%20Edge%20Remyline%20Remy%20Martin.jpg 72K
  • เอเชียใจเย็นๆน้อง Zeus มาแน่น้อง ล่าสุดหนาผิดหูผิดตาเลยน้อง imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_5367_resize.JPG 120K
    DSC_5361_resize.JPG 83K
    DSC_86251_resize.jpg 114K
  • ดีครับพี่ตั้ม. ใช่พี่. เจ้าซูสมันหนาผิดตาเลยอ่ะ. แล้วมันก็หื่นนนนด้วยนะ ฮ่าๆ
  • เปิดกระทู้กลุ่มปักหมุดไว้เผื่อพูดคุยสำหรับคนที่ชอบ xl/xxl บูลลี่ กับ old school bullies ดีมั้ย จะได้รู้จักกันและมีเพื่อนที่ชอบแนวเดียวกันเพิ่มขึ้น ^^ ^:)^
  • ดีคับดีชอบสไตร์เดียวกันคับ555กังนัมสไตร์555 :-D
  • ชอบจัง ใหญ่ๆ เนี่ย
  • จัดไปๆใหญ่
  • ชอบมากๆ พี่ๆคนไหนมีน้องหมาxlxxl. แนะนำหน่อบครับ. มีข่อมูลอัไรรบดวนโยนมาเเลยครับ. มองหานานมัก
  • เด๋วรอที่บ้านหายดีก่อน เอามาโชว์มั่ง ฮิฮิ หุหุ
  • เป็นรัยรึคับไม่สบายเหรอ???
  • อ่อ ครับผม ป่วยนิดหน่อยเกี่ยวกับกระดูกพรุนครับ ตอนนี้ดีขึ้นเยอะแล้วครับ
  • ขอให้หายไว้ๆนะคับ \m/
  • ขอบคุณมากครับผม
  • คุณ Gio เล่นเฟสบุ้คป่าวค่ะ ^^
  • เล่นคับ
  • เฟสผม"อาทร เพิกพิทักษ์" :-bd
  • ขอแอดได้มั้ยค่ะ อยากดูเจ้าสต็อปเพิ่มเติม ^^
  • แหล่มๆทั้งนั้นเลย :-D