ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

35 วันแล้ว Mr.General X Monte
  • สืบเนื่องจากกระทู้นี้

ตอนนี้ 35 วันแล้วครับ สำหรับชุด Mr.General X Monte
    ชมคลิปกันก่อนนะครับ เด๋วอัพรูปแต่ล่ะตัวให้ชม

• ใจจะขาดแล้วครับ
  • ขอรายละเอียดด้วยครับ^^
  • ขอบคุณ คุณ KONXVILLE ที่สนใจนะครับ
    รายละเอียดเบื้องต้น คลิกชมที่กระทู้นี้ก่อน
    เลยครับ ส่วนรูปปัจจุบันเด๋วจะอัพให้ชมพร้อม
    แจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกครั้ง

http://pitbullzone.com/community/discussion/32246/open-for-reserve-3xbizmarkie-#Item_44
  • ขอเสนอตัวที่จองไว้แล้วก่อนนะครับ (ในช่วง Blind State)
    คือยังไม่เ็ห็นอะไรเลย วัดดวงกันเอาระหว่างผมกับผู้ซื้อ โดย
    มีเงื่อนไขพิเศษกัน

ตัวแรกนี้เป็นของคุณแม็คครับ

หัวเบ่อเร่อ กินเก่งมาก ตอนเล็กๆ ตัวก็เล็กกว่าเืพื่อนหน่อยแต่
    ตอนนี้ฟูมากเลยไล่ตามคนอื่นทันเผล่อๆจะแซงเอาด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0894.1.jpg 127K
  • ตัวต่อมาเป็นของคุณบีครับ

ตัวนี้ออกมาตัวแรกเลย หัวใหญ่ทีุ่สุด โครงสร้างดี
    แถมตัวนี้ยืนเ็ป็นตัวแรกเลยในคอก ถือว่าสมบูรณ์
    แข็งแรงจริงๆ กินก็เก่ง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0911.1.jpg 161K
  • ตัวสุดท้ายที่ถูกจองไปนะครับ ของคุณปู

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0927.1.jpg 156K
  • ตอนนี้ที่เหลือก็จะมี ตัวผู้ 1 ตัว ตัวเมีย 2

เด๋วผมทยอยอัพให้ชมอีกครั้งครับ
  • ขอคั้นด้วยคลิปอีกครั้ง แต่ครั้งนี้เป็นภาค 2 ครับ แต่ล่ะตัวฟูๆตัวเต็มๆ
    ชมความน่ารักได้เลยครับ

• เริ่มที่ตัวผู้ตัวเดียวที่เหลือตอนนี้ ตัวนี้หางคลิ้งนะครับ

image
  • ต่อมาเลยครับ ตัวเมีย 2 ตัวที่เหลือ

ตัวแรกนะครับ สีบูลเกือบจะโซลิค มีอกขาว+นิ้วขาวนิดหน่อย

image
  • ตัวเมียตัวที่สอง ตัวนี้หัวขาวเกือบทั้งหัวทำให้ดูแปลกตา
    ก็ดูแปลกไปอีกแบบ

image

• ชอบก็โทรมาถาม ไม่ชอบก็ผ่านไปเลยครับ

ทุกตัวเปิดที่ 4หมื่น ยกเว้นตัวหางคลิ้งครับ เปิดที่ 5หมื่น

สนใจถามได้ที่ ศูนย์แปดเจ็ด-124-หก999
  • ตัวนี้โตขึ้นเหมือนพ่อแน่ๆเลย สวยครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    327524.jpg 127K
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม ชอบตัวที่คุณบีจอง จ ัง
  • สวยครับ กระดูกเบอเร่อเลยครับ =D> =D> =D>
  • :063: ตัวสั้นกลมเชียว
  • ถ่ายซ่อมเลยขอจัดเป็นคู่ซะหน่อย พอดีมีออยู่ 6 ตัว
    ออกมาเหมือนกันเป็นคู่ๆเลย

คู่เหมือนคู่แรก ติดลายเสือเหมือนกัน M1 กับ F1

เริ่มที่ M1 ก่อนเลย (ขายแล้วนะครับ) ตัวนี้

image

ตามมาด้วย F1 (ขายแล้วเช่นกัน)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0960.jpg 112K
    IMG_0972.jpg 130K
  • ตามมาด้วย F2 กับ M2

คู่นี้ออกสีบูลเข้มๆ

เริ่มกันที่ F2 ก่อน ตัวนี้เปิดขายอยู่ครับ โครงสร้างสั้นๆ กระชับๆ หางดีไม่มีคลิ้ง

image

ส่วนตัวนี้เป็น M2 โครงสร้างสั้นๆกระชับเหมือนกันกับ F2 ผมชอบที่สุดในคอกนี้
    แต่ว่าตัวนี้มีตำหนิที่หางครับ "หางคลิ้ง" ตัวนี้เปิดขายอยู่เช่นกัน

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0971.jpg 129K
    IMG_0949.jpg 114K
  • คู่สุดท้ายเป็นคู่แฟนซี คือมีสีขาวแซมที่หัว

เริ่มกันที่ M3 ก่อน (ตัวนี้ขายแล้วเช่นกัน)
    หลายคนบอกว่าเหมือน General ที่สุด ต้องรอหมวดมายืนยัน

image

ส่วนตัว F3 เป็นคู่แฝด ตัวนี้ยังรอเจ้าของใหม่อยู่ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0954.jpg 113K
    IMG_0956.jpg 111K
  • โอยๆเห็นแล้วปลื้มครับพี่ biz แน่นๆ กระดูกไม่ต้องห่วง ดูทรงแล้วเหมือน general ตอนเด็กเลยครับพี่ อย่างหนาครับ สวยมากกกกก
  • อาจจะเป็นเพราะมันเหมือนกัน เลยทำให้ลงรูปสับสนไปนิด รูป M2
    ท่ายืนหันหน้า พิจารณากันแล้วน่าจะเป็น F2 ครับ ขออภัยด้วย

เอารูป M2 ชัดๆไปดูอีกครั้งครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0887.1.jpg 147K
  • สืบเนื่องจากมีเพื่อน (คุณตี๊ เบตง) ได้เขียนโพสไว้ในเฟสบุ๊ค
    ถึงวิธีการเลือกลูกสุนัขจากประสบการณ์การดิวหมามานานนนนน
    อ่านแล้วถึงกับสดุงต้องรีบไปถ่ายรูปใหม่มาลง 555 (ลองหาอ่าน
    ดูนะครับ ความจริงทั้งนั้น) แต่อย่างไรก็แล้วแต่รูปถ่ายก็เป็นเพียง
    รูปถ่าย อาจมีการใช้เทคนิคตกแต่งภาพเพื่อหลอกให้ดูอ้วนสั้น
    กร่างเตี้ย ฉะนั้นสำคัญที่สุดไม่ได้เห็นลูกหมาอย่าซื้อ จะซื้อหมา
    ทั้งทีเสียเวลาเดินทางไปดูหน่อยเถอะ ลูกหมาไม่ใช่ถูกๆ ซื้อมา
    เลี้ยงแล้วก็ต้องอยู่กับเราไปนานตลอดอายุไขของเค้า ฉะนั้นเสีย
    เวลาซะนิดใส่ใจซะหน่อย เพื่อความสุขในการเลี้ยง

ส่วนภาพถ่ายของผม จับกล้องถ่าย ย่อภาพ โพส ไม่มีเทคนิดใดๆ
    ทั้งนั้น ถ่ายด้วยกล้องคอมแพ็ค Canon G10 ที่เคยประกาศขาย
    เจอเนื้อคู่แล้วแต่ก็ไม่ใช่ เลยเก็บไว้เป็นกล้องถ่ายรูปหมาที่พาร์คซะ

• 3XBiz สายเลือดเข้มขนาดนี้ ที่เหลือต้องไปวัดที่การเลี้ยงดูของแต่ละท่านเลยครับ :063:
  • เเจ่มมมมม ม ครับพี่ ;))