ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีวันนี้จะไปซื้อf1สำหรับลูกสุนัขอะคับแล้วเค้ามีแต่กระสอบ15กิโลเลยสงสัยว่าเอฟวันไม่มีห่อเล็กเหรอครับแล้วงี้สีม่วงมันกินได้นานแค่ไหนเพราะกลัวว่ากินไม่ทันไรหมาจะต้องเปลี่ยนไปกินสีแดงซะก่อนกลัวซื้อมาละเหลืออะคับ
  • ถึง12เดือนเลยครับ
  • ถุงม่วง 15โล ใน 1 กระสอบแบ่งออกเป็น 3 ถุงเล็ก ถุงล่ะ 5 โล
  • นานเลยค่ะกว่าจะกินสีแดง สีม่วงต้องเป็นโหลเลย
  • แล้วเข้าไม่มีขายกระสอบเล็กเหรอคับ
  • โห คิดไกลจังเลยลูกพี่ อะไรจะประหยัดกันจนขนาดนั้นครับ ถ้าอาหารเพียงถุงเดียว เลี้ยงหมาได้จนโตก็ดีซิครับ ตลอดช่วงเวลาชีวิตของหมาหนึ่งตัว ใช้อาหารเป็นร้อยถุงครับ ลูกหมากว่าจะโตเต็มที่ก็ 18 เดือน ดังนั้น อย่างน้อยคุณต้องใช้อาหาร เป็นสิบถุงแล้วครับ อาหาร 15 กก ก็เท่ากับ 15,000 กรัม กินมื้อละ 100 กรัม วันละสามมื้อก็ 300 กรัมเข้าไปแล้ว แค่ 50 วันก็หมดถุงแล้ว เพ่

แต่ถ้ากินวันละเม็ด ก็อาจจะนานหน่อย กินได้เป็นชาติเลย 55 :-D
  • คงเข้าใจผิด ผมกินสีม่วงไม่เคยเปลี่ยนสีเลย ลองเอาเอกตรียมถุงละสองร้อยเล็กๆๆๆมาให้ไม่ค่อยกินชอบแต่สีม่วงครับ
  • ใช้อะไรคิดครับเนี่ย o->
  • !!!อาจารย์มาร์ค!!!ร้านหมอ...ที่กบินทร์เค้าเป็นเค้าเป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการแล้วรึยังคับเมื่อวานผมพาไอ้ต๊อปไอ้ฉีดวัคซีนแล้วเห็นพนักงานในร้านใส่เสื้อเอ็กซ์ตรีมบลูลี่กันทุกคนเลยโดยที่ไม่ได้สะสมไอ้เราก็สะสมรอแรกเสื้ออยู่แห๋มแล้วเอ็กซ์ตรีมผมก็ซื้อแต่ไม่มีเสื้อสักทีตอนช่วงที่มีโปร์ฯอ่ะซื้อมา4เดือนแระเดือนละกระสอบF1ก็เดือนละกระสอบ...ผมอยากด้ายยยยยยยย :002: :002: :002:
  • ส่งมาแลกโดยตรงก็ได้ครับ ที่กบินขายดีมากๆครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสนับสนุนนะครับ
  • อ่อเก็ทละ
  • ผมก็สะสมอยู่ครับ อย่างที่พี่โจ้บอกให้ผมเก็บใว้อ่ะครับ ไปซื้อทีก็ตีรถไป กบินเเละครับ เกือบ100โล :o008:
    ผมอยากรู้ครับ เสื้อ1ตัว ต้องใช้กี่ถุงครับ ถึงจะเเลกได้ อยากได้เสื้ออยู่เหมือนกันครับ
  • ใช้ 10 ถุงครับ
  • ครับผม ใว้ครบเมื่อไหร่ จะส่งไปเเลกครับ
  • บ้านผมเลี้ยงหมาอยู่9ตัว พิท1 บลูลี่4 ปอมๆของน้องสาว2 ชิสุของแม่1 พันธ์ทางของพ่ออีก1(แยกกันเป็นชุดๆบ้านผม3หลัง) ทั้งหมดกินF1ทั้งม่วงและเหลือง ตกเดือนละ4-5กระสอบ ใช้มาปีกว่าแล้วครับบอกให้แม่เก็บปากถุงตรงลูกศรไว้จะเอาไปแลกเสื้อ แม่ไม่ยอมเก็บครับเอาใส่ขวดใส่ของเก่าไปทิ้งอย่างเดียวเลยผมล่ะเซ็ง