ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิท3เดือน 3000บาท
  • เนื่องจากน้องไป เรียนต่อต่างจังหวัดๆ เลยต้อง ปล่อย ให้คนอื่นไปรับเลี้ยงหรือดูแล แทนสุนัขอยู่ กำแพงเพชร สามารถมาดูสุนัขได้ เลย ๆๆ ชื่อเจ้าไท เกอร์ สนใจโทรหา ผม 0806028417
    โปรดเอาไปจงเขาใจหมาด้วยๆ
  • :m87: :m87: :m87: :064:
  • :m87: :m87: :m19: หน้าเวทนากับเจ้าของคนนี้ยิ่งนัก
  • ไม่ได้หรอก ขายนะคร๊าฟ ๆๆ ---- แต่ถ้าใครคิด ว่าผมไม่รู้จริงสามารถ โทรมาลองพูม ผมได้ๆๆ -- คร๊าฟ
    ถ้าผม ไม่มีปัญหา ๆๆ ผม ---- ไม่ปล่อย มันไป จริงจริงๆๆ
  • ที่ผมบอก น้องคือ ตัวผมๆๆ
  • :016: เข้าใจครับแต่ก็ สงสารน้องหมา
  • ผมอยู่กำแพงเพชร ครับ ไม่ทราบว่าอยู่ อำเภอไร มีรูป มะ
  • เมื่อไรมนุษย์เห็นแก่ตัวแบบนี้จะหมดไปจากบอร์ดนี้เสียทีนะ ตอนอยากได้ก็ดิ้นรนไปเอามา พอมีปัญหาก็ทิ้งกันง่ายๆเลย ทำไมไม่คิดให้ดีก่อนจะเอามาเลี้ยง โคตรเบื่อเลย ไอ้พวกเพาะขายนี่ก็เหมือนกัน สักว่าแต่เพาะ แล้วก็ขายๆๆๆๆๆ ไม่เคยคิดถึงส่วนรวม บางคนเขามาบอรืดนี้มาเพื่อขายอย่างเดียว ไม่เคยคิดจะทำอะไรตอบแทนสังคม
  • :o034:

หมดกันที่สู้อุตสา่ห์ช่วยรณรงค์ในช่วงตลอดหลายเดือนที่ผ่านมา ก็ยังไม่เห็นว่าปริมาณผู้ที่เลี้งหมา-ขายหมาอย่างไร้ซึ้งความรับผิดชอบจะลดจำนวนลง มารตการอะไรก้คงเอาไม่อยู่แล้วล่ะคับผมว่า นอกเสียจากต้องมาบอกกันแบบนี้ที่ละคนไป หรือไม่ก็ลบคนที่โพส+ลบยูสเซอร์ การขายแบบไม่ทำตามกฏกาของบอร์ดทิ้งไปเลยมันน่าจะโอเคขึ้นหรือเปล่าคับ!!!!!!!!!
  • ผมบอกจนผมรู้สึกอายแล้วครับ :001:
  • ปิดการขาย เนื่องจากผมได้ไปเช่าบ้านเช่า ที่มีรั่วอยู่ ที่เชียงใหม่ๆ ผมเลยจะเอาน้องหมาไปอยู่ด้วยๆๆ ---
    ที่ผมโพสไปไง ก็ ขอประทานโทด ด้วยนะครับๆๆ ผมได้แนวทาง ที่ดีกว๊าแล๊วๆๆ
  • คนที่ คิดว่าเลียงและเข้าใจหมามีน้อย คน ผมยอมรับแต่คนที่คิดเอาหมาไปเลียงเพื่อ ทำทุระกิจก็มีเยื่อแย่ มากมายๆ แต่ผมเลี๊ยงด้วยใจรักเหมือนกัน แต่ๆ วะว่าน ผมยังหาแนวทางไม่ได้ เลยโพส ลง ไป แต่ฝ่ายในใจผมไม่เคยคิดอย๊ากจะ ขายสักนิด ผมเลย พยายาม หาแนว ทางที่ดี ที่สุด ๆๆ เพราะความเครียจมันกดดันผม เลยคิดอะไรไม่ออก จึงโพสไป ๆ แต่ตอนนี้ผม ได้แนวทางที่ดีกว่า แล้วๆ -*-- ผมเลย ปิดการขาย--*-
  • ถ้าจะรับเลี้ยงจิงเป็นหมาไทยหน๊า บ้าน ผมได้ ปะ ละ เห็นมันหลงมาจากไหน ไม่รู้ผมให้ข้าวมันกินอยู่ๆ ทุกวันรับเลี้ยงหมาไทยมั้งปะละ คิดว่า ผมโอ่อวด อะ แน่จริงมาเอา มา ถ้างั้นก็ไม่ได้ คนรักสุนัขจริงๆๆ
  • อันนี้ มันก้อ จิง ผมเอง อยากได้ pitbull มาเลี้ยงตั้งแต่ สมัย เรียนและทำงานอยู่กทม ละ
    แต่ผม ทราบดีสถานะเรื่องเวลาการเลี้ยงดูและสถานที่ไม่ให้ เลย จึงไม่เอามาเลี้ยง ผมรอ จนถึงเวลา ที่ผม มีเวลาและสถานที่ พอที่จะ รัก ดูแล และพามันทำกิจกรรมได้ และตอนนี้ผม ได้กลับมาทำธุรกิจอยู่ที่บ้านมีเวลาให้ทุกเย็น พาไปวิ่ง พาไปโดดน้ำ พาไปวิ่งเล่นในนาข้าวและไร่อ้อย ผมเอง ก้อไม่อยากซื้อเท่าไรหรอก เพราะ พิทบลูตัวแรก ผมก้อได้มาด้วยความไม่ได้ตั้งใจ คือมีคนให้มา แต่ผมก้อรักมัน ..... ปล. ถ้าไม่พร้อมจะเลี้ยงจิง ผมแนะนำ ว่าหยุดความอยาก และ ความโอ่อวด ไว้ดีกว่า เห็นด้วยกับพี่ มาร์คที่สุด แต่ถ้าไม่ไหวจิงผมรับอุปการะได้ เพราะผมเองก้ออยู่ กำแพงเพชร เช่นกัน อิอิ
  • ผมเลี้ยงต่อเองคับ ติดต่อกลับด้วยคับผมอยู่เเพร่084-1709-505
  • โทดที่คร๊าฟ จะเลี้ยงดู เอง คร๊าฟเพราะ ผม สร้าง ย้าย สุนัขไปที่ที่ ผมเรียนได้ ผมเลยไม่มีปันหาที่จะขายหรอให้ใครและครับ ชอบคุนครับ
  • มันต้องแบบนี้ แต่ยังไง ก้อ หาเวลาว่างทำกิจกรรม กับมันด้วยนะครับ
  • >:D< สู้ๆๆรักมันมากๆๆนะคับ
  • เปลืองพื้นที่กระทู้มากเลย รู้ไม :-))