ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมว่า เดอะกัีนเนอร์ น่าจะมานะคร๊าบบบบบ 555+
  • image

ขอนอกเรื่องหน่อยนะคร๊าบบบ
    ไฟล์แนบ
    3463_2536157979156_138366405_n.jpg 142K
  • ผมแฟนผีีคัับ
  • ทีมไหนก็ช่าง แต่ชอบสิ่งเด๋วกันคับ คือ ฟุตบอล อิอิ ร่วมกันเชียร์นะคร๊าบบบบ
    ปล. วันนี้โทรไปจองโต๊ะเด็กที่ร้านบอก พี่จะนั่งกลางดงเด็กผีเลยหรอ 5555+ เยอะจิงๆ เด็กผีเนี้ย
  • 555ผมวิเคราะห์ตามสถานะการณ์คับผีต่อนิดเดียววันนี้เราต้องเสียกรุงกันอีกครั้งเพราะปืนแตกแน่นอนแต่อยู่กับปืนดีที่สุดไม่ขาดคับ555วันนี้ท่านรองมีชัย555!!!(ผีได้แต้มแต่ปืนได้ตังค์...ฟันธง...) \:D/
  • คืนนี้เพอร์ซี่จะยิงทีมเก่าคับ คอมเฟิร์ม !!
  • Man u ฮิ้ววววววววว :m01:
  • น่าจะเสร็จแมนยู เพราะแมนยูมี 12 คนครับ
  • กรรมการ ด้วยหรอคับ ฮาๆ
  • ฤดูกาลที่แล้ว 8-2 จำได้ป่าวคับ 555
  • ชั่วโมงนี้น่าจะเป็นแมนยู เพราะเขี้ยวกว่าเยอะ..
  • แมนยูเท่านั้น.....ช่วงนี้ฟอร์มแรงเหลือเกิน555
  • ผมก็ว่าแมนยูคับ แต่ไม่ได้เก่งกว่าอะไรหรอก เงินยัดกรรมการเยอะ
    ก็ดูอย่าง เชลซีล่ะกันเล่นดีกว่ามากมาย กรรมการเห็นท่าไม่ดี ไล่ออกแมร่ง 2 คนรวดเลย
    ปล. ไม่ใช่เด็กทีมไหนหรอกนะ พอดีนั่งดูอยู่เห็นทุกชอร์ต อยากจะบอกว่ากรรมการ
    เป่าเข้าข้างแมนอยู่แบบโคตรน่าเกลียด ถ้าใครบอกว่ากรรมการเป็นลูกชายเฟอร์กี้ผมจะไม่แปลกใจเลย อิอิ
  • แมนยูนำอยู่1-0 แต่ลูกนี้ผมว่าไม่ได้โกงน่ะ5555
  • ฟาน เพอร์ ซี่
  • เย้ๆแมนยู ชนะ2-0
  • 2-1คับ...น่าเสียดาย
  • ผมว่านัดที่เจอเชลซีใบแดงที่2เท่านั้นละครับที่มีปัญหา ถ้าทีมระดับนี้ถ้าต้องมานั่งจ่ายเงินซื้อกรรมการคงได้แชมป์

10สมัยติดกันไปแล้ว การตัดสินของกรรมการก็ต้องให้กรรมการเป็นผู้รับผิดชอบครับ จะมายกว่าทีมที่กรรมการ

ตัดสินแล้วได้ประโยชน์ รู้เห็นร่วมโกงไปกับกรรมการด้วยมันดูไร้สาระไปนิด ถ้าแมนยูมันเดินไปดึงใบแดงจาก

กระเป๋ากรรมการแล้วส่งให้กรรมการแจกให้ทีมคู่แข่งอันนั้นค่อยมาว่ากันดีกว่ามะ ทุกทีมก็ต้องเคยเจอกรรมการ

ตัดสินผิดพลาดทั้งนั้น แมนยูมันไม่เคยโดนหรืออย่างไรกัน คนทั้งโลกเห็นแฟนผีก็เห็นไม่ต้องให้ใครมาบอกหรอก

ครับว่าใบแดงนั้นตัดสินผิดพลาด แต่บังเอินข้างที่ได้ประโยชน์คือแมนยูเท่านั้น
  • เมื่อคืน วิลเชีย โดนไปอีก 1 แดง 555+
  • ฝากถึงแฟนปืน ระวังกรรมการให้ดีนะคับ สิงห์บูลโดนมาแล้ว :-D

By คนรัก สิงห์บูล
  • ใครจะเป็นแฟนทีมไหนก้ช่าง ผมไม่สน ผมเชียร์ทีมที่เป็นแชมป์เท่านั้น ฮ่าๆๆๆ
  • 555ทีมไหนชนะผมอยู่ทีนนั้น555 :-D
  • เรื่องอะไรจะยอมเป็นผู้แพ้ตลอดกาล อยุ่กับทีมชนะ ได้ฉลองแชมป์ทุกปี
    ใครที่ยังคิดว่า ลิเว่อร์พรุน จะกลับมายิ่งใหญ่อีกได้ ผมว่าตื่นกันได้แล้ว กร๊ากกๆๆๆๆ
  • อยากจะกดไลท์ให้ล้านครั้ง....คับพี่มาร์ค (ดูบอลแบบเป็นกลางคับ...แต่หนักไปทางแมนยูเยอะไปหน่อยแค่นั้นเอง5555)
  • มีทีมในใจมันก็เชียร์สนุกดีครับ ได้ลุ้น แต่ถ้ามันลุ้นไม่ขึ้นจะไปเสียเวลากับมันทำไม เสียสุขภาพจิต เชียร์ทีมชนะดีกว่า บอลจบ แฮปปี้ หลับสบายครับ ฮ่าๆๆ

ส่วนคนที่ไม่ปล่อยวาง บอลจบ ยังเก็บมาหงุดหงิดอีกหลายวัน แทนที่จะดูบอลด้วยความสุขกลายเป็นทุกข์ไปเสียอีก ปีที่แล้วผมเชียร์แมนยู แต่แพ้แมนซิ แต่มันแมนเหมือนกัน เลยมั่วนิ่ม ทำเนียนไปกับเขา ทีมนี้มีอดดีตเจ้าของเป็นคนไทย สรุป ทีมที่เราเชียร์เป็นแชมป์อีกแล้ว กร๊ากกๆๆ