ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใต้ฝนตกบ่อย ไม่ค่อยได้ซ้อมเท่าไหร่ ฝนเว้นช่วงหน่อย เลยจับสวมชุดลากลองให้ดึงดูครับ เพื่อได้สัมผัส
    และคุ้นเคยกับ ชุดประกอบลาก และคำสั่ง การออกตัว
    ไฟล์แนบ
    ลาก2.1.jpg 156K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ลาก2.1.jpg 156K
  • เล่นซะมืดเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    ลาก3.JPG 143K
  • สุดยอดคับ :063:
  • เยี่ยมเลยครับ
  • สุดยอดมากเลยคับ ผมขออณุญาติแนะนำหน่อยนะคับ ผมว่าน้ำหนักของยางมันมากเกินคับมันจะทำให้หมาท้อคับเราต้องเริ่มจากเบาๆๆก่อนน้ำนักเบาๆๆสักประมาน1-2เดือนเพื่อให้หมามันเข้าที่คับและมันได้ลากแบบสนุกๆๆท่าเรารีบเพิ่มน้ำหนักให้มันมากหมามันจะรู้สึกว่าเหมือนโดนทำโทดคับเราค่อยเพิ่มที่ระนิกต่อรอบเอาแค่หมาลากใหวให้มันลากแล้วมีอารมที่สนุก ท่าผมร่วงเกินประกานไดยขอโทดนะตรงนี้ด้วยนะคับพี่ (เพราะผมเคยมีประสบกานในกานรีบเพิ่มน้ำหนักมาแล้วคับ) อย่างน้อยเราก็พี่น้องกันคับมีอะไรก้ช่วยเตือนช่วยติกันได้คับimage ตอนนี้5เดือนกับ2วันแล้วคับลักกี้พี่น้องกับกล๊อกคับ ผมให้ลากยางตุ๊กตุก1เส้นกับน้ำ1ขวดคับ
    ไฟล์แนบ
    llllllllllllllll.JPG 67K
  • ผมเองก็เป็นอีกคนนึงที่ไม่กล้าล่วงเกินครับ แต่ประสบการณ์ตรงของผมเลย คือ น้องหมาของผมเนี่ย ตอนเด็กๆลากหนักเกินตัวอ่ะครับ ขาหลังเสียเลย แต่ไม่ใช่ว่าเดินไม่ได้นะครับ เดินได้ วิ่งได้ แต่ขาแอ่นไปข้างหน้านิดหน่อย นอนทับขาตัวเองพอลุกก็กระเพกแล้ว ผมก็เลยไม่อยากให้น้องหมาตัวอื่นเป็นเหมือนน้องหมาผมครับ สุภาษิตไทย "ช้าๆ ได้พร้าเล่มงาม" นะครับพี่ ^^
  • ใช่ครับ หัวใจของการฝึกลาก เราต้องทำให้หมามันรู้สึกสนุก เป็นการเล่น มากกว่าการลากครับ
  • ไม่เป็นไรครับ ติชมกันได้นะครับ เราก็เหมือนพี่น้องกันครับ ชอบในสิ่งเดียวกันคือ "พิทบลู" โดยเฉพาะใน
    พิทบลู โซน ย่อมรับว่ามีสาระ และอบอุ่นมากครับผม :063:
  • ดูแล้วมีความสุขจริงๆครับ
  • :063: :063: :063:
  • เจ้ากร๊อกกี่เดือนแล้วคับผมก้อเลี้ยงเหมือนกันคับแต่ผมอยู่พัทลุงอิอิ
  • 5เดือน 5 วันครับimage
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก5 เดือน 023.JPG 125K
  • พ่อซ้อมลูกซะ...น่าฉงฉาน...เด๋วจัดหนัก..