ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE:ABKC puppy bully for sale 45 day
  • ขายลูกสุนัข A.M.Bully สาย GOTTI&RE เกิดวันที่ 20 กันยายน 2555
    เพศผู้ 5 เพศเมีย 4 ถ่ายพยาธิแล้ว ทำวัคซีนเข็มแรกแล้ว ลูกสุนัขอยู่ชลบุรี
    ราคาตั้งอยู่ที่ 8000-12000 บาท ถ้าสนใจต่อรองราคาได้ง่ายๆขายได้ขายเลยครับ
    โทร.084-1138471 ชา. (อยู่ระหว่างดำเนินการทำใบเพ็ด ABKC)
    ลำดับสายเลือด : Sire : Yonk
    Gradfather :
    Gradmother :
    Dam : Jaffy
    Gradfather : King Grizzly
    Gradmother : Vanda image
    ไฟล์แนบ
    111 (Small).jpg 36K
  • DAMimage
    ไฟล์แนบ
    8 (Small).jpg 54K
  • M3imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M3...........JPG 62K
    m3...JPG 61K
    m3......JPG 57K
  • M4imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m4.............JPG 68K
    m4..........JPG 73K
    m4......JPG 57K
  • F1imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1..JPG 54K
    F1............JPG 52K
    F1.........JPG 72K
  • F2imageimage
    ไฟล์แนบ
    F2..........JPG 62K
    F2.............JPG 51K
  • F3image
    ไฟล์แนบ
    F3..JPG 54K
  • F4imageimage
    ไฟล์แนบ
    F4..JPG 58K
    F4.....JPG 64K
  • รวมimage
    ไฟล์แนบ
    รวมใ.JPG 46K
  • สายเลือดทางแม่พันธ์image
    ไฟล์แนบ
    รวมๅ (Small).jpg 41K
  • สายเลือดทางพ่อพันธ์imageimage
    ไฟล์แนบ
    mail.jpg 10K
    92c4cd73bc77f66e0cd5a72aaf6053 (Small).jpg 121K
  • update:m1 ตัวนี้ไปอยู่ศีรราชาimage
    ไฟล์แนบ
    M1..JPG 65K
  • update:m5 ตัวนี้ไปอยู่ภูเก็ตimage
    ไฟล์แนบ
    M5..JPG 71K
  • สนใจตัวไหนโทรมาคุยเรืองราคากันได้ครับง่ายๆครับ
    โทร.084-1138471 ชา.
  • ลูกหมาสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ชอบ m4 สวยครับ แต่พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัวไปรับ m5 กับเจ้าของเค้า ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆนะครับ :o036:
  • วันนี้ไปรับ m5 มาแล้วครับ ตีวจริงสวยกว่าในรูปมากเลยครับ กระดูกใหญ่มาก หน้าก็สวย ใครที่มองหาลูกหมาบูลลี่อยู่ ผมเชียร์ชุดนี้เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่ คุ้มค่ามาก เมื่อเทียบกับราคาและใบ abkc :m01:
  • ขอ up รูป m3,m4imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M3....JPG 62K
    M3..JPG 58K
    M4......JPG 61K
    M4..JPG 58K
  • ตอนนี้เหลือ M3,F1,F2,F3,F4 .ใคร่สนใจโทรสอบถามได้เลยครับราคาคุยกันได้
  • M.3เปิดอยู่ที่เท่ารั้ยคับอยู่ชลเหมื่อนกันคับสัตหีบ
  • พี่คับพ่อน้องหมารับทับเปล่าคับ
  • สนใจโทรสอบถามได้เลยครับ ราคาพิเศษเลยครับ โทร.084-1138471 ชา.
  • พี่คับพ่อพันตัวนี้รับผสมหรือป่าวคับ
  • ไม่ได้เข้ามาแป๊บเดียว ไปไวเหมือนกันนะครับ...เฮง..เฮงครับ
    พ่อพันธุ์รับผสมครับ สนใจโทร 089-2497577 จ่าเจ๋งimage
    ไฟล์แนบ
    ยัก.JPG 130K
  • รับ M3 ไปอยู่บางแคแล้วครับ แข็งแรงและน่ารักมากครับ
  • ตอนนี้เหลือแต่ตัวเมีย 4 ตัว ครับสนใจโทรสอบถามได้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    F1..JPG 59K
  • m2 ตอนนี้อยู่บ่อทอง อ้วนมาก 6 โลกว่าแล้วคับ
  • ครับขอให้มีความสุขกับการเลี้ยง F1 ไปอยู่ คลอง 3 แล้ว
    ตอนนี้เหลือ F2,F3,F4 ครับ สนใจโทรสอบถามได้ครับ
  • ขอโทษนะคับคุณชา ไม่ทราบว่าทำเรื่องขึ้นทะเบียนกับพี่ก๋ำหรือยังคับ พอดีเปิดไปเจอพี่เค้ากำลังรับเรื่องขึ้นทะเบียนอยู่คับ ;-)
  • ทำแล้วครับ
    ตอนนี้เหลือ F2 ตัวเดี๋ยวแล้วครับราคาพิเศษพร้อมใบ ABKC แล้วไว้ UP รูปให้ดูครับ
  • ขอบคุณคับพี่ :063:
  • M2 ชื่อกองทัพคับ มาดีมากตัวใหญ่ กระดูกใหญ่ น้ำหนักตอนนี้ 9 โลแล้วคับ อายุ 66 วัน
  • คุณJob ครับ ให้น้องกองทัพกินอาหารอะไร บอกหน่อยครับจะนำไปใช้บ้าง ขอดูรูปยิ่งแจ่ม ขอบคุณครับ =D>
  • คุณ job_swu ว่าง ๆ ลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
    เรืองใบ ABKC ส่งทำไปแล้วก็รอกันหน่อยใบมาเมือไรผมจะโทรไปแจ้ง
  • M5 ชื่อ จัสติน ครับ ตัวนี้ ก็มาดีครับ กระดูกใหญ่ขึ้น บล็อคหน้าก็สวย น้ำหนักตอนนี้ เกือบ 8 กิโล แล้วครับ อาหารเม็ด ใช้ F1 ม่วง เดี๋ยวผมจะอัพรูปมาให้ชมนะครับ
  • สุดยอดครับ ลูกสุนัขชุดนี้ :063: :063: :063:
  • ให้กินf1สีม่วงคับ กับไข่ต้ม1ใบ ในมื้อเช้า คับ
    รูปถ่าายแล้วคับแต่ลงไม่ได้ เหมือนว่าไฟล์ใหญ่ไปคับ
  • รูปมาแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    กองทัพ.jpg 68K
  • รูปเล็กไปอ่ะ ทำไม่เป็น
    ไฟล์แนบ
    กองทัพ.jpg 96K
  • image
    ทำเป็นแล้วคับ ขอบคุณคำแนะนำในเวปมากคับ
    ไฟล์แนบ
    กองทัพ.jpg 96K
  • แล้วผมจะเอารูป m3 มาให้ดูบ้าง :063:
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 80K
    image.jpg 78K
    image.jpg 126K
  • m3 หล่อมาก ชื่อไรคับ อยู่ที่ไหน
    image
    image
    m2 ชื่อกองทัพ อยู่ อ.บ่อทอง จ.ชลบุรี รูปนี้ถ่ายเมื่อวานนี้คับ ตอนนี้ 10 โลแล้วคับผม ลูกหมาเค้าดีจิง สดใสร่าเริงมาก
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 126K
    002.jpg 136K
  • M3. ชื่อRider ครับ ชื่อเล่น ติ่วติ้ว อย่าฮานะครับ แฟนผมชอบ :022: อยู่ กทม. เขต บางแค ครับ (เจ้ากองทัพหน้าโหดจัง) :-D
  • โหดแต่หน้านะคับ...5555
  • เอาไว้เดียวเอา M1 มาโชว์บ้าง
  • โชว์เลยคับ อยากเห็นความเป็นไปขอพี่น้องทุกตัวคับ :m56:
  • พี่ชา ผมนัทเจ้าของ f2 ขี้เล่น ตอนนี้ก็ดีขึ้นตามลำดับวันไหนว่างจะเอามาให้ดู
  • ว่างๆเอารูปพี่ๆน้องๆมาให้ชมกันหน่อยคับ
  • วันนี้พากองทัพไปตัดหูมา เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูกันนะคับ
  • ไปเสริมหล่อมาแล้วคับ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 64K
    002.jpg 40K
    003.jpg 42K
    004.jpg 39K
  • พาไปตัดแถวใหนครับ และตัดเบอร์อะไร :-bd